MyESN: Mạng xã hội giao thông của Việt Nam

TDNC
3/9/2012 3:24Phản hồi: 303
303 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Ý tưởng phần mềm này ở các nước đã có rất lâu rồi nhưng áp dụng ở VN sẽ là tiên phong và rất tiện ích. Hy vọng BQT app sẽ hỗ trợ cải tiến tính năng của app và hỗ trợ thêm nhiều dòng máy, giúp ích cho giao thông nước nhà
LUCKINHEN
ĐẠI BÀNG
12 năm
tại sao phải là android 4.0 trở lên nhỉ ??? khá nhiêu người dùng phổ thông dùng SM android 2.x mà ?!
kuzjnvn
ĐẠI BÀNG
12 năm
mình vào không được ?
Có trên Symbian thì tốt
v2honline
ĐẠI BÀNG
12 năm
vtd93 Lỗi force close trên android 4.0.4 (xperia arc s stock rom) khi đang nhận diện giọng nói ;)
Có vẻ như VOV giao thông,nên có thêm tính năng dẫn đường,các địa điểm ăn uống,vui chơi..tích hợp 1 thể cho tiện =]]
Abr
ĐẠI BÀNG
12 năm
@Lumia http://vtis.vn/
các bạn ủng hộ đi ạh!
phần mềm rất hữu ích
Ngoài đường rút điện thoại ra là đi luôn =))
junvtd
ĐẠI BÀNG
12 năm
@denniswoh thay vu tai nan, dang chay xe, rut dien thoai ra, chup anh chinh minh roi post len voi comment "dang tham gia giao thong con thich du don" .. keke
noi vay thoi day cung la 1 ung dung web hay can nhan rong..
send fr
11lequy11
ĐẠI BÀNG
12 năm
khi nào có cho WP nhỉ 😁, lượng người sử dụng WP cũng đang tăng, hy vọng mau có 😃
Khi nào thì có phần mềm này cho BB nhỉ 😁
Mạng load chậm quá, chạy đến nơi kẹt xe mới thấy trên cái đt nó hiển thị thông báo kẹt xe :mad:
drictori
ĐẠI BÀNG
12 năm
@tamiflu100mg bạn ơi bọn mình test chỉ sử dụng adsl ko sử dụng 3g nên sự kiện lúc hiển thị nhanh mà :d nếu bạn thấy nó chậm chỗ nào thì mong bạn chỉ rõ cho chi tiết để bọn mình khắc phục
skyline2
TÍCH CỰC
12 năm
đệt tinhte chơi ác quá DDos vào myesn 😁 ,đặng bài lên trang chủ 1 phát host esn die luôn
mới thử này được 1 lúc.cũng on ;)
kanishi
TÍCH CỰC
12 năm
Ngoài update kẹt xe còn update luôn vị trí csgt nữa mới là tuyệt, từ mai ra đường cứ gặp csgt là em dừng lại check in up lên cho các bác 😆
@kanishi Thích luôn bác đấy. Cả nơi nào bắn tốc độ và đè vạch nữa bác nhé. Quá ngon

Sent from my GT-I9100G using Tinhte.vn
michel524
ĐẠI BÀNG
12 năm
Không đăng ký được (tài khoản đã sử dụng hoặc kết nối có vấn đề), không đăng nhập bằng faebook được, I'm em bó tay. cơm
Ko co file apk hả bác?

@Privet_vn http://myesn.vn/download.aspx
@tvluong_ict Đâu có fải là file .apk đâu? Đấy la đuôi.rar mà. Ngại bung file.

hienhq
CAO CẤP
12 năm
khi nào thì có cho BB nhỉ?
Đăng ký thì email bị đưa vô spam của Gmail. Xong luôn.
nhiều nơi tắc đường quá

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019