MyTube cho Windows 10 PC và Mobile đang miễn phí, mời tải về ngay!

Duy Luân
25/12/2015 21:55Phản hồi: 66
MyTube cho Windows 10 PC và Mobile đang miễn phí, mời tải về ngay!
MyTube là một ứng dụng YouTube bên thứ ba khá phổ biến dành cho Windows 10 PC và Windows 10 Mobile. Bình thường app này có giá 0,99$ nhưng nay đã giảm thành miễn phí nhân dịp Giáng Sinh nên mời anh em lên download ngay cho nóng. Ngay cả khi anh em không kịp down lúc miễn phí thì cũng không sao, trong ngày 26 và 27 tháng 12 này myTube lại giảm giá tiếp chỉ còn có 10 cent mà thôi, tức là chỉ khoảng 3.000 đồng, vẫn còn lời chán so với bình thường. Ngay bây giờ mời anh em vào ngay Windows Store để tải app nhé. Chúc anh em mùa Giánh sinh và cuối năm vui vẻ. Xem thêm về MyTube ở đây.

66 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

trung thành với perfect tube thôi,download video free mới đỉnh 😁
hettiensai
TÍCH CỰC
8 năm
@hiệp sĩ kanzaki perfec có cho dow hả bồ./
zovemoon
TÍCH CỰC
8 năm
mình toàn xài free make download video
vừa free mà cực nhanh, đơn giản, chất lượng, lại có thể tự động convert từ video sang audio nữa
Sóc Gia
ĐẠI BÀNG
8 năm
Một trong những app còn ngon hơn app chính chủ bên Android, iOs
Cononel
ĐẠI BÀNG
8 năm
@Sóc Gia 1 thanh niên dùng lumia 520 cho hay
huncaicoi
ĐẠI BÀNG
8 năm
@Sóc Gia ơn giời, fan cuồng đây rồi
Lechinh2111
ĐẠI BÀNG
8 năm
có gì hay không nhỉ???
Trên window phone có ứng dụng Tubecast gần giống như ứng dụng youtube chính chủ ios và android.Nghĩ là giao diện,tính năng giống hệt,và đặc biệt là có chức năng thu nhỏ video đang xem khi muốn chọn video khác.Free
vienanh288
TÍCH CỰC
8 năm
@tonyhoangtuan và đặc biệt nó còn có tính năng chạy ẩn nữa
Mua mytube, tubecast pro và metrotube hết rồi :eek:
win 8.1 vào tải nó đồi 40k vnd -_-
@taudayma Win 10 mới được miễn thôi
tommyphany
ĐẠI BÀNG
8 năm
@Duy Luân 8.1 cũng đc miễn nhé bác. bác nên update cho a e là chuyể region sang mỹ nhé.
indiman
ĐẠI BÀNG
8 năm
@Nhân Nvidia k có bạn nhé
vừa thử, làm mình mừng hụt :|
tommyphany
ĐẠI BÀNG
8 năm
@indiman Hôm qua mình vừa mới cài xong mà 😆
Còn hơn 3 tiếng nữa mới được miễn phí Duy Luân ơi
@lamchelseafan Mình down miễn phí roiif nè bác, còn 3h nữa là hết miễn phí
@lamchelseafan đấy là còn free được 3 tiếng nữa. Vừa vào xong còn free 2 tiếng nữa, hốt luôn
minhfu
ĐẠI BÀNG
8 năm
Một trong những ứng dụng tuyệt vời nhất trên wp, tiếc là đã mua lâu rồi :v
Ngon
hoaiha
ĐẠI BÀNG
8 năm
Vừa install xong cho em PC. Thanks
Mình toàn xem video trên trình duyệt mặc định của ie 8.1 pro rồi rồi copy paste link qua 4k video dowloader, kéo về được định dạng 4k mọi thể loại kể cả các host không phải của youtube.
link ngon bao xài 😃 https://www.4kdownload.com/products/product-videodownloader
ngsangmt
TÍCH CỰC
8 năm
@trungcbr600 Có key không bác? Cho mình xin với!
@ngsangmt không cần key bạn ơi. cứ vậy mà xài à.
long2004
TÍCH CỰC
8 năm
Chúc mừng các bạn WP có phần mềm xem Youtube ngon & miễn phí để xài 😃
Trước đây cũng dùng WP nhưng do kho ứng dụng nghèo quá nên không dùng nữa, cũng tiếc cho một nền tảng do chính gã khổng lồ phần mềm MS tạo ra nhưng không hiểu sao lại kém thu hút đối với các lập trình viên đến thế 😔
@long2004 bạn học lập trình windows phone đi rồi sẽ hiểu tại sao bị các dev ghét đến thế 😃)
chả hiểu sao phải mua nữa, mình toàn down mytube dạng trial, xài mãi chả có vấn đề gì, có thể có quảng cáo ti tí, chả sao. mà hầu như chả biết có qc hay ko nữa.

mytube, perfecttube, tubepro, metrotube cái nào cũng ok
@congthanhgiong Bản dùng thử giới hạn 1 giờ xem video mỗi 3 giờ, nếu xem quá 1 giờ kia thì phải chờ 10 phút để xem tiếp
WiKC
Trứng
8 năm
Có cách nào xem ứng dụng nào đang được miễn phí trên store không ?
Mod @Duy Luân cho hỏi cái, sao mình tải về, mở ra nó toàn báo "sorry, i could not read from youtube..."
...3.
ĐẠI BÀNG
8 năm
Khổ ghê, yt cũng không 9 chủ, khuyên thật lòng bỏ wp qua android đi, h máy ram 2gb quá rẻ, cũng không giật lag nữa, wp quá tệ, yt android 9 chủ Screenshot_2015-12-26-09-08-06.png
Thaistreetz
ĐẠI BÀNG
8 năm
@...3. Tội nghiệp bạn. Thử sài ứng dụng không 9chủ của WP đi rồi so với hàng 9 chủ của android để biết đâu là trời cao đất dày :v
@Thaistreetz Youtube trên Droid xem được định dạng 2160p ko bạn mà dám đem ra so với với Window
Thaistreetz
ĐẠI BÀNG
8 năm
@trungcbr600 Đồng chí này không hiểu ý mình rồi. Mình đang dùng TubeCast mà :v

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019