Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Năm nay sẽ có cả iPhone X và iPhone 8: trên 1000$, OLED 5,8", Touch ID dưới màn hình, thép không gỉ

Duy Luân
8/2/2017 22:29Phản hồi: 176
176 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Hóng xem ip mới có j hay
Miễn phí linh kiện sản xuất thử 😁
thật đáng để chờ đợi. càng đắt tớ càng thích. thêm vài màu mới và có tính năng gì độc độc thì càng tuyệt, viền mỏng đi xíu cho đỡ như cái tông thì ngon.
ps- cơ mà sao máy cao cấp nhất lại đi dùng cái màn cùi bắp oled nhỉ,mà sao cùi vậy mà màn này lại đắt gấp đôi vậy mấy ad. có ad nào hiểu biết cao giải thích giúp e với
@quyit84 tôi mua sành điệu đây như nào =))

nói về kiến thức công nghệ bạn tuổi tôm với tôi nhé
phú hoàng
ĐẠI BÀNG
7 năm
@nguyenmanh287 Oled là công nghê vượt trội của màn hình so với lcd thông thường, không tin thì thử nhìn màn hình của s7 vs ip7 sẽ thấy khác biệt ngay. nhưng hiện tại giá thành quá mắc, chỉ mỗi ss mới giám trang bị màn oled xịn cho dt của mình thôi.
@phú hoàng OLED là màn hình hiển thị màu sai nhất trong tất cả công nghệ màn hình hiện đại
quyit84
TÍCH CỰC
7 năm
@kill.applehater Ghê thặc
ra nhanh đi để em còn gom lúa xúc IP4 😔
vistahome
TÍCH CỰC
7 năm
Ra iphone x có bị cấm bán ở vn ko nhỉ, bắt luôn mod và ku hiep luon
IP X ?, chắc là một đt xì trum rất đáng để xì trum với giá xì trum
quyit84
TÍCH CỰC
7 năm
Mắc vãi nồi. 1 anti fan cho hay.
@ĐoMi_hp
ĐẠI BÀNG
7 năm
100 000 máy sx thử mà yêu cầu cung cấp linh kiện miễn phí á.vớ vẩn lại thành máy chính thức đấy.
Mình mong ip sẽ ra 2 loại, 1 loại như bây giờ nhưng giá mềm mềm tý, 1 loại thêm 1 số tính năng và thiết kế như viền mạ vàng, cái logo phát sáng hoặc logo bằng đá quý.màu mới......vv..vvà cái giá gấp đôi bây giờ !
Để phân biệt giới đẳng cấp và dân xài phổ thông, hết bọn đánh đú ! lúc đó ai xài ip vì sở thích và chất lượng thì mua ip phổ thông.Dân đẳnhg cấp sẽ xài ip đẳng cấp, hết mấy thằng xài hàng Móng Cái mà thích đánh đú !
P/s : mình sẽ đăng kí em phổ thông xem sao :p:p:p
bạn càng nổi tiếng thì càng nhiều nhà báo nấp gầm giường nhà bạn
nowich
ĐẠI BÀNG
7 năm
Thông tin chĩnh xác là có 1 bản Iphone sửa dụng màn Super Amoled, và màn này sử dụng công nghệ màn giống Galaxy S8
Bảo đảm là mỏng 2 bên cạnh còn trên dưới vẫn giữ nguyên tạo sự cân đối cần thiết.
Oled cui bap ma sao Apple lai lam cho ban cao cấp ta???? ìfan tra loi giup cái
thép không gỉ là ok roài, bền hơn chút/
1 từ: Đẳng cấp

Nhưng đừng làm vân tay sau lưng nhé. Sam fan chửi vuốt mặt không kịp😁
@Ga2018 Em có cảm giác ngoài đời anh bị mọi người xa lánh vì quá xấu tính, không ai chấp nhận được 1 thằng đàn ông bẩn tính và nói nhãm đâu.
@YoungBuffalo Công nhận ! 1000 like cho bạn , bạn xem tướng số thì chuẩn thôi rồi ! ;););)
@YoungBuffalo 9 xác rùi đó bạn. 1000like nha
@YoungBuffalo Chứ chú dựa vào đâu mà gọi bạn ấy là đàn ông 😁 Mình là chịu rồi đó, vào trao đổi về cái Iphone thì không thấy nói gì mà toàn nói về "đẳng cấp".

Nghe cứ như iphone mới đang xếp dưới giường ông ấy không bằng 😃
@Hollow.pham Nếu nói anh ấy là đàn bà thì tội nghiệp đàn bà lắm anh ạ, gọi bằng đàn ông cho đúng với cấu trúc cơ thể thôi!
Bác Chim-cút-rô-ti định làm giống bác Nokia Vertu, 8800 hay sao đó 😆
iPhone X coi chừng bị Note 8 đánh "phủ đầu" 😃
@KIẾM PHÁP phủ đầu bằng đòn của ISIS thì đáng quan ngại sâu sắc 😁
@NganTran85 Vâng, chúng tôi lấy làm tiếc và bày tỏ quan ngại sâu sắc về vấn đề này 😃
Iphone Special Edition 10th sẽ có tên là Iphone S E X 😆)
Dán cường lực xong có dùng được touch ID nữa k ta ?? :v các mem vào bàn xem
hungletan
ĐẠI BÀNG
7 năm
@Dũng Joko Dán làm gì đã đẳng cấp và sang chảnh mà tư tưởng còn sợ vỡ màn à, bỏ ra cả ngàn $ để mua sự sang chảnh và đẳng cấp thì thay màn có 200-300$ là chuyện nhỏ, bác dán vậy làm sao thằng apple bán được màn mới và hút máu được thêm nữa

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019