Nâng cấp iOS iphone 4s lên phiên bản bất kỳ

kohlerbkqn
31/1/2016 2:16Phản hồi: 18
Chào mọi người,

Mình đang sử dụng iphone 4S, iOS version 6.1.
Mình muốn nâng lên 7.1.2, đã thử nâng bằng iTunes nhưng bị lỗi 3419.

Cho mình hỏi có cách nào để xử lý nâng iOS lên 7.1.2 ở thời điểm hiện tại không?

Xin cảm ơn!
18 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Ko đc
mrd213
CAO CẤP
8 năm
Giờ lên là lên 9.2.1 bác ơi, mà lên thì lag thôi rồi, thôi thì đành lên đợi jb rồi xuống 6.1.3
Khóa sign rồi ko lên dc 7.2.1 đâu, chỉ lên dc 9.2.1
Câu hỏi thật nhảm khi ko chịu đọc , lại còn lập topic riêng . Apple 1 đi ko trở lại . 1 là ở nguyên . 2 là lên tầng cao nhất rồi nhảy xuống chứ ko lên được tầng giữa nhé .
làm mình tưởng apple mở server cho lên xuống rồi chứ
@cuoptinhtrencan Xem cả top có bao nhiêu thằng nó tưởng như bạn ?
@Bùi Tiến Thắng ý mình là cái tiêu đề chứ không phải nội dung
@cuoptinhtrencan Nói nhanh cho bạn hiểu nhé , riêng về dòng máy ios thì chỉ có lên được và không bao giờ xuống được , chỉ riêng những chiếc iphone 4s được sản xuất trước tháng 8/2013 trở về trước là sẽ hạ được từ phiên bản cao nhất xuống phiên bản ios 6.1.3 nhưng bản cao nhất đó phải được jailbreak nhé . android phiên bản cao xuống phiên bản thấp ko biết cách up còn bị mất cả imei đấy chứ nói gì đến ios .
Cũng lạ thiệt lúc Apple ra ios 7.1.2 tại sao ko update lên ngay thời điểm đó đi, để Apple ra ios 9.2.1 rùi đòi lên ios 7.1.2 cho bằng dc. Nếu cảm thấy lag hao pin nóng máy thì đừng lên, ở ios 6.1 cũng ngon rùi, ngon hơn cả ios 7.1.2.
Nhiều người lúc ra 7.1.2 thì không lên, giữ quan điểm phiên bản thấp chạy mượt nên không lên. Sau khi khóa rồi thì tìm cách lên.
@thecuong_87 Có muốn tìm cũng không thể nên được , bây giờ ios 5 hay 6 thì Apple khóa gần hết App rồi , không Dow được nữa thì tìm cách muốn nên , bây giờ ios 7 có nhiều App còn không Dow được chứ huống chi là 5 hay 6 .
Lắm app không cho cài quá thì phải lên thôi, phiến diện quá =='
xuống 6.1.3 thì máy chạy vèo vèo nhưng lắm app không cho cài , ức chế không kém.
4s về 7.1.2 thì phải có shsh và làm trên máy mac
c200
ĐẠI BÀNG
7 năm
4s của em chạy 613, pin tụt như tụt quần các bác ạ
@c200 thay pin đi rẻ mà
không biết đến thời điểm bây giờ có mod nào biết cách lên 7.1 chưa nhỉ?
sogil507
ĐẠI BÀNG
5 năm
IOs 12.2 jailbreak được rồi nha các cậu

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019