Năng lượng mặt trời trong tầm tay - Hãy tận dụng

tuanandre2004
28/6/2011 2:49Phản hồi: 54.224
54.224 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

hình như tấm chụp tổng bị thiếu bác @likehandmade
@vietyêuđiệntử Hom qua minh co viec nen ve truoc!! huhu !! tiec qua khong chup full duoc voi cac bac!! Chuc moi nguoi luon vui ve ! va xin chia se noi buon voi cac bac co chuyen buon!!!
@Like_Handmade Nhanh tay quá, mình định trả lời. 😁
Hôm qua vui quá phần sau hơi bị quên. Sáng lên thấy hình đả
quá. 😁
Hôm qua về giữa đường dính trận mưa to quá.
@Trans Group Phải công nhận nhìn bác Lâm đẹp dai quá! khi nào thanh lý quả lơ và kính hú em nhé! rất ấn tượng.
@vducthang Noi nho thoi... hang hieu day. 😁
Vui qua anh a, Hom qua anh say khong?
Ma sao de anh Hai vao lon cua vay, hehe
@thanhlambh đấy là vụ mô tả của cánh quạt đấy! vì mấy bác cứ nói là em chiên gia chong chóng mà! lừa được 1 vài người khi uống cũng sướng!
bác thấy cánh quạt quê em k có gió mà chém khiếp không! ngoài thương trường còn ối loại cánh chém hay hơn nhiều bác ah!
hôm qua em k say mới chết chứ! đúng ra hôm qua là em đề nghị dùng bia để nháp, (loại bia saigon) sau đó dùng rượu, nhưng khi vào cuộc rồi quên mất rượu.
@Trans Group E ấn tượng sâu sắc quả "lơ" và cặp kính của bác thanhlambh 🆒
Hôm qua offline xong về cứ nhớ hoài một câu thơ của một bác đọc mà không sao hiểu được.!?
" Cần Thơ có gỏi bồn bồn
Anh về anh nhớ cái lưng của em"

Mình thấy nó hay nhưng không vần lắm. Các bác nào hay về thơ thì sửa lại cho vần thử xem sao!! mình thắc mắc mãi mà không biết hỏi ai đành hỏi các bác trên đây vậy!!! hihi!!! chỉ là tạo thêm không khí vui hậu Birthday thôi nhe!! ko có ý gì khác đâu !hihi !!! thanksssss!!! Relax tí!
@Like_Handmade " Cần Thơ có gỏi bồn bồn
Anh về anh nhớ cái sường của em"
@Trans Group
Hay quá anh!!!! em cung khong nghi ra luon!!!!!! hihihi!!!! toan nghi bay!!!! hihi!!
phucan
CAO CẤP
11 năm
@Like_Handmade Không được Như thế thì về nhớ ...ma à
Hehe, em tiếc quá khi nào không say rượu em sẽ ghé chơi. Phần sau em không nhớ anh à, và không hiểu sao em đã về luôn.

Hồn của em sao nhớ được anh? 😁:D:D Không ngờ anh giỏi kỹ thuật mà còn giỏi thơ nữa.
các bác đã dùng thử con này chưa cho em xin ít ý kiến với

@thuan311291 Acquy B.B (FTB) anh Vutq đang dùng đó thuan311291
@khanh231988 lãnh con inverter về test sao rầu😁
@vietyêuđiệntử a bị kiểm kê 6 tháng bị quần xà ngầu nên chưa gặp bạn tuyenlt1 để lấy hàng được vietyêuđiệntử ơi!
Hôm qua off vui và đã thật. Em về đến nhà ngủ tít một mạch đến sáng luôn, bây giờ mới vào diễn đàn thấy không khí vẫn còn nóng quá.

@bác Thắng: thế là vượt chỉ tiêu 6 người của bác gần 100% nhé. Hy vọng lần off tới số lượng người tham dự sẽ gấp đôi lần SN này.

@Bác Đại: Bao giờ ngoài bắc không có mùa đông thì mới hy vọng bằng trong nam

@ Linh- Hoadaorung: hôm qua nhậu say thế mà vẫn ko quên nhiệm vụ.
Cho em góp thêm mấy câu:

Đồ sơn sóng vỗ dập dồn​
Có cô bán trứng vịt "lộn" rất to​

Ba bà đi chợ Vân đồn​
Vừa đi vừa nhổ lông 'tay" xỉa răng ... 😁
@Trans Group
Công nhận là bác Trans có một tâm hồn trong sáng ( nhưng không biết có thiệt vậy hông) hihi!!! nhưng rất hay!!!! Like!!
@Trans Group Thơ này mà bác hô hào trong sáng, e sợ phải lọc 3 lần qua máy lọc nước Ro kangkaroo mà vẫn chưa ổn.😁
@Trans Group Thơ hay và rất trong như kênh!!! Kênh j ấy nhỉ kênh j mà hôm qua đi lòng vòng mà còn có mấy bác áo xanh lè ấy nhể! À àk nhớ rồi! Kênh.... Nhiêu lọc kaka
Thánh thơ! :D:p:D
Vãi. Công nhận các bác nhiều thơ ... ăn chơi thật.

"Văn thơ lênh láng đầy cả ... hai háng" :D
Mấy anh thơ dzữ quá, còn anh Lâm bữa nay diện đồ día đẹp he.

Nhưng mấy anh ngoài Bắc chưa trả lời em mấy anh đang cầm hàng gì vậy ?
@icarus Ồ nếu không nhầm đó là điện kế điện tử đó, ngoài này nhiều món lạ lắm đó. Ví dụ Quán Gió lạ, món đồ điện lạ... 😁
e kể cả nhà nghe e dấu tên nhé bác đó hôm qua có mặt trong buổi họp ngoài bắc hi.bác thắng kể với e là hôm bác H về nhà a chơi (hưng yên) nhậu xong bác h về lúc lên xe bác ấy mở của ghế sau để lái xe và không sờ thấy bô lăng đâu lại mở cừa đi ra ngoài lên ghế trước ,vậy mà vẫn đi về được đến hà nội nghe xong chuyện e vừa bùn cười và kính nể bác H quá :eek::eek:đi một mình mà uống nhiệt tình quá hi

đồ gỗ mỹ nghệ văn tuấn 0915077764 0978373998
@tuanbn1983 Trời ơi!!! 😁:D:D
@tuanbn1983 Ở trên đây thì em nghi nhất là bác chuột..... C....! Ý lộn big gì ấy hehe!
Never give up dù chỉ 1lon! 😁
@tuanbn1983 Quả này anh quyết định làm thêm nghề tay trái thôi, đi kinh doanh cho nó máu! k ngờ cái cánh quạt của anh chém cũng được, ít ra có Tuấn làm khách hàng! chú đi uống với bác ấy nhiều , để mà bác ấy có hành động ấy liệu a em mình có đủ tỉnh mà nhìn k? tư duy chút đi he.... cứ nghĩ đến câu chuyện đó anh lại ngồi cười. từ sáng tới giờ mấy lần cười 1 mình rồi! bác ấy chắc cũng cười ra nước mắt!
cavangboi Bữa đó anh cũng không lên được hả, em đang tính làm cái S2285 đây 😁
@icarus hic hôm đó buổi sáng em phải ở cơ quan, thấy anh em dzui quá, làm mình cũng dzui lây dù không được đi.
A cám ơn gia đình và em đã gửi lời chia buồn tới gia đình a.

Xin chân chành cám ơn e nhé, cố gắng học giỏi khi nào ra HN thì ới A nhé.
Bác Hải đó hehe, vụ này hình như nghe kể rồi, mà bác Hải uống thì chấp anh đi 1 khúc xa luôn
@icarus à à hahaha tưởng bác Hiệp
Mấy bác tập trung ăn uống no say, làm thơ...không biết có thời gian thảo luận về việc tổ chức lại topic NLMT cho cô đọng và dễ theo dõi trong tương lai không? 😃
minh hon
TÍCH CỰC
11 năm
@cheetah_fast đồng hồ evn của nhà em nó quay ngược được. Nhưng mà khổ nổi số của nó chạy tới .
@minh hon của EMIC nó có chặn bằng "con chó" đó bác! em đã post mấy tháng trước rồi😃
minh hon
TÍCH CỰC
11 năm
@vietyêuđiệntử Cua minh k co chân ,quay nguoc đươc du du luôn
@vietyêuđiệntử Số lượng trang lên đến 900, ko đọc nổi từng trang...nên không biết vụ 'con chó' của đồng hồ cơ 😃

Nên chăng gom kiến thức lại thành FAQ, cho người mới không phải đặt câu hỏi trùng?
Hich! phải nói là anh em nhà Năng lượng MT rất là tiên tửu. mặc dù tới bến nhưng tuyệt đối không nhầm lẫn việc gì! dù vui tới đâu cũng k quên nhiệm vụ khi off. các bác miền trong phải nói tay nghề tác nghiệp (chụp hình) rất chuẩn, chọn góc sáng thích hợp và có những kiểu chụp ấn tượng. ở HN có bác Hoadaorung tác nghiệp cũng rất chuyên nghiệp, tuy nhiên ít pha độc đáo hơn. em thương bác ấy quá! bị say những 2 lần: 1 lần say bia, 1 lần say xe! mặc dù anh em trên xe đang ủng hộ đội bóng đá bác ấy lại cứ ủng hộ đội bóng chuyền nữ có "phan kim uệ". . năm trước miền bắc có 4 a e cũng thấy buồn, năm nay cơ số cao hơn nhiều. hy vọng năm 2014 sẽ có số lượng theo cấp số nhân.
Sao mà em thấy hình có 2 anh đang ngủ trên ghế
@icarus đang mơ giấc mơ chapi đó hi... vụ này tác nghiệp ngon đấy!
phucan
CAO CẤP
11 năm
. các bác miền trong phải nói tay nghề tác nghiệp (chụp hình) rất chuẩn, chọn góc sáng thích hợp và có những kiểu chụp ấn tượng. Bác không nắm rõ hậu trường của mấy bác phó nháy đâu Hôm đó tôi có ...phê bình ông ấy là: 1- Dùng máy dỏm không có Phim 2- Chụp giống thì không đẹp, chụp đẹp thì lại không giống Không biết bác í có giận khg Cảm ơn chủ thớt, cám ơn các Bác đã có bứa gặp nhau quá vui
các bác thấy hay thì like phát!!!!!
image (1).jpg

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019