Need For Speed - Most Wanted

Apple®
29/6/2009 11:7Phản hồi: 68
68 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Chào cả nhà!
Cần cả nhà giúp cho 2 vấn đề với Need for speed most wanted với:
- Em không chơi được trên win 7-64 bit, vẫn cài ra bình thường nhưng mà không vào được( không có thông báo nào hiện ra khi nháy chuột vào file chạy).
- Em chơi trên máy tính để bàn chạy winxp sp2 đang chờ đòi lại xe từ thằng đầu bảng nhưng mừ win cần cài lại. Hic, cho em hỏi là có cách nào để khi cài lại win mới mà vẫn tiếp tục chiến đấu chứ không chơi lại từ đầu không. Em đã thử cài trên máy khác và coppy toàn bộ folder cài đặt từ máy cũ sang nhưng vẫn phải chơi mới.
Thanks cả nhà trước!
MrOnlinee
ĐẠI BÀNG
14 năm
Hi Pác,
Mình đã chơi thử trên win7 64bit rồi, và rất ok. Setup cũng ko có vấn đề gì...
Về phần Project của Pác, pác nên xem thêm trong phầm readme (ở phần SAVE) có hướng dẫn nhé....
Lâu quá mình đã quên đường dẫn save project rồi, (save project là phần lưu tên của pác, pác chỉ cần copy phần này lại và Paste vào chổ cũ khi cài đặt lại, hay đi qua máy khác để dùng)
nhớ mang máng là:C:\Documents and Settings\username\Application Data\need for speed. Nói chung là vậy, pác tìm thêm nhé. Thân
Bác vào chỗ này cop cái phần save của nó ra mang đi đâu tùy thix, khi nào cài lại win thì bỏ nó vô đúng chỗ theo địa chỉ đó là OK. Mình chơi trên win7 32 bits nên cái vụ 64bits thì mình chịu.😁
Các bác thử dùng link này xem ( Đây là bản Carbon nha 😃
http://www.megaupload.com/?f=VNT8PJMS
pass giải nén : b:z
thấy ok thì ấn thanks dùm e nha 😃
hii, bác nào hảm tâm cho em qua copy cái được ko ạ, em ở hn ạ.
Đủ hàng k bạn? mất công down thiếu cái file cái là mất vui 😁
hj

dang dơn ve thu.... thanks pro nhiu nhiu.... hy vong choi dc....hehe....! nhan tien pro cho minh hoi game nay choi voi may co cau hinh nhu the nao jay?
bac oi sao e giai nen thi no keu la "chung chi k cho phep"
chuotchichi
ĐẠI BÀNG
13 năm
Mình cũng bị như bạn Hàn Hùng Hổ vậy!Mặc dù xem qua các diễn đàn!Thay direk các kiểu rồi mà vẫn không được!Cứ kích vào là chả thấy nó manh động gì!Rất mong có ý kiến khắc phục! NFS most wanted for win 7!
pva19871
ĐẠI BÀNG
13 năm
cái này được đấy.cảm ơn bạn nhiều nhé
Bac chu topic oi share link mh voi tony_lee78@yahoo.com thanks chu topic nhiu lam
cho em xin cái link với... wilsonle37@yahoo.com... thank bác nhen....
các bác cho e hỏi,có 1 vong đua e đua solo vs 1 thằng mà ko thể nào thắng đc vì đi được hơn nửa đường thì bị thủng lốp.trả hiểu sao nữa.mong các bác giúp đỡ.hx
@tungkotex đấy là cốt truyện của game,kiểu gì cũng thua nên cứ chơi tiếp đi bạn ah
thank bạn.còn 1 phần nữa mình muốn hỏi là.cái phần đua 4 người mà có 2 cái vong cung biểu tượng đồng hồ trên màn hình ý.mình vừa đi đc 1 đoạn thì thủng lốp luôn.trả hiểu nữa.mong bạn giúp đỡ.thank 😁
@tungkotex Dấy là đua drag,bạn phải lên số bằng tay chứ ko tự động nữa,ko phải thủng lốp mà bị cháy máy do ko lên số
em có bản need for speed most wanted full nè,chơi sướng lắm,ai quan tâm pm qua nick Y!M của e nhé,kisslove_no2_dhg
@damhuytien share link down đi bạn
@ZuzooVn Share cho mình với bạn. send link mình nha . mail mình là : iSpacy.rain@gmail.com
cho mình xin link để down với yahoo mình phuochai_ngo@yahoo.com
Cho mình xin qua bennyvu@rocketmail.com nhé. Thanks bạn 😁
cho mình xin link down với,😃
anh_la_ai569@yahoo.com
dantemax
ĐẠI BÀNG
12 năm
cho mình xin link với , mail : Blademaster1810@gmail.com , thx bro nhé
bác nào có share e với.
YH: Vietanh_canawan

Xu hướng

Bài mới