Nên chọn mua đt nào tầm 18tr!

mr.little.fish
9/1/2013 0:48Phản hồi: 14
Tình hình là em đã đi qua em ipod touch gen 4, Ipad 3 và giờ đang tăm te em IP5. Nhưng ai cũng nói android xài dễ chịu hơn IOS và thực tế số lượng người dùng trên thị trường đã chứng minh điều đó nhưng riêng cá nhân em vẫn thấy IOS tinh tế hơn, sang trọng hơn, mượn mà hơn và cũng không quá khó để sử dụng như Rim hay thẩm mỹ của apps chưa được đẹp cũng như chạm chưa được trơn tru như của android. mặc dù phải JB vì không có tiền chơi soft bản quyền. Nên mong muốn anh em trong diễn đàn góp ý đôi chút. nếu chọn dòng sp khác thì những ứng cử viên nào sáng giá cho sự lựa chọn sáng suốt. Thanks mọi người!
14 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

không ai giúp được sao tá?!?!?!?!
@mr.little.fish mình thì thấy dùng ip cảm ứng mượt hơn,nhìn thiết kế sắc sảo hơn,còn chuyện ít ng dùng ip hơn thì có nhìu lí do mà,thứ nhất là ip rất đắt,hàng chính hãng mới đầu ít,ko có thẻ nhớ ngoài,mua ứng dụng thì đắt,mà người vn đa số thích dùng đồ ko phải trả tiền
@ta thi Ai dùng ip ở vn mà chả sài app lậu hả bạn,trừ phi ko biết cài hoặc quá giàu.

Sent from my LG-F160K using Tinhte.vn
@missteen bít vậy nhưng đâu phải ai cũng cài đc đâu,thế lên nhiều người mới chọn đt khác vừa rẻ vừa dễ sử dụng,thế lên bác chủ thớt mới nói ng dùng đt khác nhìu hơn ip,e ko phải nói mọi ng dùng app lậu mà đang giải thích câu nói của bác chủ thớt là số lượng ng sdung ip ít hơn các hãng khác nhé
Không ai giúp sao ta!? IP5 hay S3 vậy mọi người!?
234nhaynao
ĐẠI BÀNG
11 năm
Nếu ở VN thì nên dùng SS cho nó dễ, còn chịu khó có kiến thức cao thì mình không có ý kiến.
Nhưng thay vì s3 mình lại ủng hộ note 2 hơn! hỳ
đợi xz hoặc zl đi.thỏa mãn nhu cầu của bạn ,thiết kế tinh tế,sang trọng
gianghcmzzz
ĐẠI BÀNG
11 năm
nếu bác chờ đc,nên chờ em Z + HTC Butterfly hay nữa là chờ S4, chứ theo nhiều thông tin thì vỏ IP 5 cùi chuối lắm
Uhm android thì dễ sử dụng dễ chịu hơn iOS (chẳng hạn như bạn cài app miễn phí nhiều hơn, chép nhạc vào máy) nhưng mà mình thấy app của iOS chạy ổn định hơn, có 18tr là đã quá rồi, dứt 1 em iPhone 5 là tuyệt nhất... ;) chủ yếu là iPhone 5 có cái vỏ nhôm hơi cùi chuối chút (dễ trầy quá)...
meongoop
ĐẠI BÀNG
11 năm
Đợi optimus G2 đi, Lg dạo này đang lên, thiết kế tinh tế và sang trọng....mà k biết đợi đến chừng nào
Cái chuyện chép nhạc của iPhone hơi phức tạp 1 tí. nhưng thao tác bằng 1 tay sẽ cực kỳ tiện lợi vì màn hình em nó vừa phải không quá to 😃 . Trong khi S3 thì bự kinh khủng coi phim hay hình ảnh đẹp nhưng nó lại to quá so với tay người dùng. Nếu bạn muốn chạm những góc trên cùng hoặc dưới cùng máy thì phải dùng tay khác chạm vào hoặc đẩy máy lên 1 chút (hơi bất tiện vì nhiều khi không cẩn thận bạn có thể làm rớt 😔 ) Dù gì mình thấy cảm ứng của iPhone cũng mượt hơn, mà nghe nói màn hình S3 bị ám xanh hơi nặng 😕 (hình ảnh thể hiện bị ám màu xanh, thể hiện màu trắng cũng có hơi ánh xanh) mình có ông chú cũng dùng S3 chú mình cũng thấy vậy. Giao diện của iPhone có lẽ hơi nhàm chán thiệt nhưng nếu đã Jailbreak bạn có thể cài thêm những ứng dụng làm thay đổi giao diện được mà...;)

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019