Nên học tiếng anh tại trung tâm nào ở HCM?

aczaryroom
12/3/2018 3:38Phản hồi: 177
Chả là vừa bị tạch khỏi một project vì mình mù tiếng anh nên quyết định đầu tư thời gian học lấy cái chứng chỉ toeic cái. Khốn nỗi bị mất gốc nên chắc giờ học lại căn bản từ đầu. Ae tinh tế cho mình cái review đánh giá các trung tâm từng học dc không?
177 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

hóng ạ
Mình cũng đang tìm trung tâm để học đây
Giao tiếp quan trọng nhất là học phát âm tiếng anh, ngữ pháp không quan trọng, quan trọng là nói sao cho người ta hiểu
quynhpipi
ĐẠI BÀNG
6 năm
có địa chỉ nào uy tín ngoài HN k ạ
kb thôi hóng vậy
myanhvn
ĐẠI BÀNG
6 năm
k biết là gì nhỉ
Liên NB
ĐẠI BÀNG
6 năm
mình toàn đăng ký tự học online thôi
ở HN có nơi nào uy tín ạ
18 Cỏ úa
ĐẠI BÀNG
6 năm
Hóng
TPHCM CÓ ILI q10 ngay lê thị riêng dạy anh văn với giáo viên nước ngoài tốt mà, học thấy ổn và được tiep xúc với gv nước ngoài thường xuyên nên level cũng nhanh tăng lắm, học phí bên ILI cũng tương đối phù hợp , không mắc đâu mọi ngươi , bạn nào muốn học anh văn thì có teher gọi điện qua trung tâm hoặc đến trực tiếp để tìm hiểu thêm nhé.
@nuocnguocdong
Yêu quá
Soidatinh
TÍCH CỰC
6 năm
mình cùng đang tim trung tâm đây mà biết chô nào
Lac Lac Dau
ĐẠI BÀNG
6 năm
mọi người nào muốn học anh văn thì tham khảo bên anh ngữ ILI q10 xem, mình học thấy cũng ổn đấy, học với người nước ngoài trong suốt khóa mà học phí thì phù hợp không quá mắc , bạn nào muốn học thì tham khảo thêm nhé, mình thấy học cũng chất lượng ah
Suongdem1290
ĐẠI BÀNG
6 năm
hóng

ố la la , đã học được thầy
@nuocnguocdong thầy so funny, hài vui tính , dạy rất nhiệt tình và dễ hiểu, sau mỗi buổi học mình thu rất nhiều kiến thức và nhớ lâu
@nuocnguocdong
Yêu quá
mình có biết một trung tâm ở sài gòn dậy cũng ok lắm nè mọi người https://wallstreetenglish.edu.vn/
Soidatinh
TÍCH CỰC
6 năm
bác đã tìm được chỗ nò chưa ạ thấy rồi dắt tay em theo với

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019