nên mua samsung s9 hay ip X các bác nhỉ?

bố ku ben
26/6/2018 4:0Phản hồi: 23
hiện tại em đang có nhu cầu nâng cấp em điện thoại mới, giờ đang lăn tăn không biết nên mua em nào trong hai em này, vì mỗi em có mỗi ưu nhược điểm khác nhau. ip thì được cái bền hơn ss nhưng chức năng thì em lại thích ss hơn. đau đầu thật các bác ạ. bỏ mấy chục củ ra mà mua không ưng ý thì có chết.
23 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

S9 nhé. Đẹp hơn nhiều và dùng cũng thích hơn dù mình chuyên dùng hàng sony
bố ku ben
ĐẠI BÀNG
6 năm
@kangjin_mobile đúng là xài IOS quen rồi chuyển cũng hơi cực xí. tiện hỏi shop bác ở đâu thế
@bố ku ben ở Nguyễn Trãi, Hà Nội bạn ah
bố ku ben
ĐẠI BÀNG
6 năm
@kangjin_mobile cho em xin địa chỉ cụ thể đi bác ơi
linhsmile
ĐẠI BÀNG
6 năm
Cứ ip mà nhích
bố ku ben
ĐẠI BÀNG
6 năm
@linhsmile tôi thích IP vì tính bảo mật cao nhưng cũng vì thế mà tôi bay mất cái ip 6. chán đời quá.
bố ku ben
ĐẠI BÀNG
6 năm
so sánh về camera thì ip có vẻ không bằng ss
baquơ
ĐẠI BÀNG
6 năm
@bố ku ben Đọc trên mạng rồi cmt bâng quơ, mượn iphoneX dùng vài ngày cho biết thêm.
bố ku ben
ĐẠI BÀNG
6 năm
@Hotthihot thế bác thấy như thế nào?
@bố ku ben đã quen IOS rồi thì ipx mà chiến bác ạ, lỡ mà nó kg bằng S9 thật thì củng ít hối hận hơn là S9 kg bằng IPX, cái này do tâm lý người sd,
bố ku ben
ĐẠI BÀNG
6 năm
@trivietvalues giá hai em hơi bị chênh bác nhỉ
anhnguyenvt1
ĐẠI BÀNG
6 năm
Đức Huy Mobile đang có iPhone X giảm đến 5 triệu kìa bạn https://www.duchuymobile.com/mua-world-cup-iphone-x-cong-ty-giam-5-trieu-dong-tai-duc-huy-mobile
bố ku ben
ĐẠI BÀNG
6 năm
@anhnguyenvt1 thật không vậy??
anhnguyenvt1
ĐẠI BÀNG
6 năm
@bố ku ben Bạn tham khảo đi, không alo bên đó
bố ku ben
ĐẠI BÀNG
6 năm
@anhnguyenvt1 đúng là đẳng cấp có khác, nhìn vào là chết đừ đừ. mà hồi giờ bác mua điện thoại ở đây chưa vậy? cho em xin tí review
Em chọn Mi 8 SE ^^, chỉ 1/3 giá và mọi thứ tương đương 2 em đó
bố ku ben
ĐẠI BÀNG
6 năm
@ThietKeWebChuyen-Com mi8 của hãng xiaomi trung quốc đúng không bác. nghe đồn cũng khá hay nhưng hàng tau em hơi lăn tăn chút
@bố ku ben đúng rồi, nhưng nó ngon lắm, nên xài. Hoặc bác tìm gôgle ai bán con HTC u11 cũ 2 sim chính hãng còn bảo hành tầm 9tr thôi, mượt khủng khiếp
bố ku ben
ĐẠI BÀNG
6 năm
@ThietKeWebChuyen-Com chất lượng ngang bằng nhưng giá chỉ bằng 1/3. bọn trung quốc này hay ghê nhỉ.
iphone x nhé
namduong01
ĐẠI BÀNG
6 năm
không co tiền thôi chứ có mua con nào cũng đc 😃

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119