Nên mua xe côn tay classic nào tầm 40 triệu?

yeublackbery
10/9/2019 0:57Phản hồi: 177
177 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

langtutv
ĐẠI BÀNG
5 năm
01 phiếu cho Suzuki En125 nha bạn,chạy chắc, đầm xe, quan trọng là máy rất là êm...
TâmDJ194
ĐẠI BÀNG
5 năm
Mua xe cũ đi cụ 😃
Bậy , SYM bền hơn suzuki yamaha nhé !
@_-=TinhTế=-__-=SắcXảo=-_ uh, mua về không dám chạy sợ hỏng nên trùm mền suốt, bền hơn cả trăm năm luôn ấy haha
LINKIN-VAN
ĐẠI BÀNG
5 năm
Vote YB. Mình thấy YB đẹp nhất rồi.
LINKIN-VAN
ĐẠI BÀNG
5 năm
Vote YB. Mình thấy YB đẹp nhất rồi.
Chiếc suzuki khá ổn
Con nào độ đc cf racer mà đệp v các bac
teoit6688
ĐẠI BÀNG
5 năm
mình đi con GD màu này luôn 2 năm rồi, odo 20.000km. chưa phải sửa gi, chỉ việc thay nhớt đổ xă.ng.
ps: sắp phải thay nhông sên, vỏ sau
toidangsay
TÍCH CỰC
5 năm
Raidẻr nhé
o_obibi
ĐẠI BÀNG
5 năm
Trong tầm giá v form đẹp vote Husky 125. Số lượng cộng đồng chơi cũng rất đông.
MKBC
ĐẠI BÀNG
5 năm
Trong mấy con này thì YB125 là ngon nhất. Đẹp, bự hơn mấy con kia, máy mạnh nhất trong đám, độ lại cũng sẽ nhìn đã nhất. Con Suzuki GD110 rất là yếu sợ thua cả Wave nữa, đc cái đầm hơn thôi, cơ chế sang số cũng ko giống xe côn bt. Vote mua YB125 nha b.
TT10
TÍCH CỰC
5 năm
GD zin dáng hơi xấu bạn mua bản độ caferacer của a Tự Thanh Đa ấy nhìn đẹp hơn hẳn, mà máy GD yếu nhất họ Su nên chạy luanh quanh phố ổn chứ đi xa hơi đuối
dbdbdbdg
TÍCH CỰC
5 năm
Bác thích con nào thì mua con đó, mấy con này đều bền và lành. Phụ tùng thì bán đầy bác ơi, không phải lo. Muốn gì có đó, bác chơi đi, tham gia cộng đồng ae đi những xe này sẽ biết. Nếu là mình sẽ mua YB hoặc GN, dọn nhẹ lại là đẹp!
vphlong
ĐẠI BÀNG
5 năm
E vote YB bác ạ. E cũng nằm vùng nghiên cứu cả năm, nhưng chưa mua. Ngại mỗi khoản ko có cốp để đồ. Thêm thùng để sau thì xấu dáng. Phụ tùng thay thế thì bác vô group a e hỗ trợ hết ạ. Giá phụ tùng cũng mềm.
ducanh1411
ĐẠI BÀNG
5 năm
@vphlong lắp cái túi da 2 bên yên ý bác
vphlong
ĐẠI BÀNG
5 năm
@ducanh1411 Cũng đã xem phương án này bác. Túi da đi mưa sợ bùn đất bắn dơ , hư. Nhưng chắc cũng phải chơi kiểu này vì hết cách luôn rồi,
Nếu bạn đã nhắm đến và nghĩ con Honda CG125 đầu tiên, cho thấy bạn đã chọn nó rồi.
yeublackbery
ĐẠI BÀNG
5 năm
@samsung focus Em cũng tính chọn CG125 rồi nhưng các đại lý lại không nhập về nữa. Mà em lại muốn mua xe mới bác à
Chơi con honda CBR chạy ổn, hoặc winner150
o_obibi
ĐẠI BÀNG
5 năm
@o_obibi Is that it Yamaha YB125cc
o_obibi
ĐẠI BÀNG
5 năm
@bongxu_79 SYM Husky 125
Với 40củ cho côn tay Classic tầm này theo mình thì "hẻo" quá.Xe mới giờ ít nhất bạn cũng phải có thêm 50% nữa tức 60củ khi đo mới dễ dàng tìm xe.Nếu mua xe mới thì thà "chậm ,chuẩn bị chắc chắn chớ chủ quan xúc bừa" ôm hận .Như ông anh tui mua con xe Honda Shadow 150 giờ cho con riêng vợ vì đi chán.Dung tích xylanh & hình thức hơi chênh lệnh vì 150cc nhưng không thể khoẻ bằng Winner của mình.
Mình thấy con SuGN125cc này có vẻ phù hợp với những yêu cầu của bạn
Về cơ bản thì đồ chơi phụ tùng cho SuGN dễ mua & cơ bản là động cơ Suzuki theo mình thì ổn,ngay cả khung sườn của hãng Suzuki đều được đánh giá nồi đồng cối đá.(Gần đây Suzuki Việt Nam dây chuyền sơn ko đạt tiêu chuẩn như gia công ở những xưởng nước ngoài)Mình đi xe Suzuki nhập cũng khá nhiều nên không chê bai về độ vững chắc bền bỉ.Xưa Viva110 thời đầu & trước nữa là Su Royal,RG sport khung sườn,thậm chí là vành nan hoa (tanlan)thời 9x giờ vẫn còn giá trị như vậy để có thể rút ra Suzuki sx lắp ráp ở ngoài VN có chất lượng tốt.Còn việc vị trí địa lý ở nước nào không quan trọng(China, Apple cũng sx tại TQ).Vì giá thuê nhân công,giá đất cùng hàng rào thuế quan nên họ chọn sx ở đây... trước khi xuất khẩu cũng phải đủ đk của tập đoàn Suzuki mới đến người tiêu dùng chứ
yeublackbery
ĐẠI BÀNG
5 năm
@bongxu_79 Cảm ơn bác đã tư vấn. Mấy dòng Su EN với HJ em xem qua rồi đúng là ngon thật nhưng tại vì xe nhập nên em lo mỗi khoản phụ tùng. Sau này muốn thay thì sợ kiếm hơi khó

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019