Netflix gần như không ảnh hưởng gì khi Disney+ ra mắt

P.W
20/11/2019 15:44Phản hồi: 72
72 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

kyledang
ĐẠI BÀNG
4 năm
Vẫn đang dùng Netflix và thấy khhas hài lòng
jmnguyen
ĐẠI BÀNG
4 năm
Có bác nào có TK netflix cho em ké hay share thử 1 tháng đc ko... nghe nói cũng nhiều mà chưa trải nghiệm
Syter
TÍCH CỰC
4 năm
@jmnguyen Đăng ký tài khoản xong add visa vào là nó cho 1 tháng miễn phí rồi cần gì phải đi xin. Mà xin cũng chả ai cho vì thông tin tài khoản thẻ của người ta trong đấy, đâu thể nào cho người lạ truy cập vào mấy data nhạy cảm như thế được.
jmnguyen
ĐẠI BÀNG
4 năm
@Syter Tks bác mình đã thử và nó trừ 1$ chuyển đổi 😃 anyway mình cũng xài thử 1 tháng và cũng có bạn share cho mình xài chung.... bạn ấy nói xài đi tháng sau thích thì share vì team đó có 2 bạn rùi
SHiNE -n
ĐẠI BÀNG
4 năm
Netflix i za bét :v
blinkinkin
ĐẠI BÀNG
4 năm
Nghiện netflix rồi thì khó mà cai đc ;)
nghikhongra
ĐẠI BÀNG
4 năm
Dùng cả Netflix, Apple TV ( cái này đang xài free, còn mua thì để xem lại ), Disney+ ( xài ké, chủ yếu mở phim hoạt hình cho con ), HBO go ( chắc hết gói không mua nữa, cái app trên Fptplay dở tệ, tìm phim khó ), Fiml+ ( cái này chủ yếu xem phim Việt )
Hoàng Loe
TÍCH CỰC
4 năm
Vẫn đang dùng netflix và chẳng thấy có nhu cầu gì để đổi
Netflix chưa bao h làm mình thất vọng. Sau đợt kí kết vs VN xong thì càng tuyệt vời hơn! :3
Xét về mức độ đồ sộ nội dung phim thì ko thằng nào qua được Disney+. Không chỉ Marvel, Star Wars, Disney giờ là trùm hollywood, ôm luôn cả X-men, Pixar, NatGeo. Tuy nhiên, tương lai thuộc về thằng nào tạo ra được những series ăn khách đình đám như GoT, Stranger Things... thì mới níu chân được khách.
garish
TÍCH CỰC
4 năm
Chỉ cần disney+ mở vùng VN là dọn nhà liền
Sao k ai trả lời cho tui xem trên PC làm sao biết được tui đang coi 720 1080 2k 4k nhỉ
netflix vẫn có nhiều nội dung hay và nội dung họ tự sản xuất, rất ngon xD
LionQueen1
TÍCH CỰC
4 năm
Mình đang xài Netflix + Prime+ Apple+ Disney thấy cái Apple tại mới ra, nội dung chưa nhiều, còn cái Disney mình biết nội dung rất nhiều nhưng mà nó cũng ko đưa hết film của nó lên, mình nói là mấy film cách đây 5,7 năm chứ ko phải kiểu film mới chiếu ngoài rạp. Kiếm mấy film liền đều ko có, nên thôi coi lại Hannah Montana. Film Lady and the Tramp thì chán ốm. Thiết nghĩ chắc mấy film điện ảnh mà mang trên Streaming cũng toàn film kinh phí thấp hoặc của mấy hãng độc lạp như Netflix, chắc ít phim đầu tư mà đc mang lên hẳn streaming lắm.

Còn về phần App thì App của Netflix xài ngon với tiện nhất rồi, bấm tới là chạy trailer liền film có hiện nhiều thông tin diễn viên và review thêm ít nội dung. Cancel Disney thì còn có thể chứ Netflix thì t chả muốn cancel
thien.lafc
TÍCH CỰC
4 năm
Netflix
Long Harry
ĐẠI BÀNG
4 năm
Đúng rồi Netflix không bị ảnh hưởng gì đâu. Chỉ có người dùng bg phải bỏ tiền để đăng kí thêm mấy dịch vụ stream khác. Bố tiên sư c.n =))) phải chi cho hết lên netflix phải hay ko?
tuanjun
ĐẠI BÀNG
4 năm
@Long Harry Netflix mà bao hết được các phim thì lúc đó nó tăng giá cỡ nào cũng phải chịu á
net flix vấn là nền tảng streaming video tốt nhất mà

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019