Nếu anh em còn dùng Windows 10 Mobile thì giờ đổi máy là vừa, anh em Android iOS vui mừng chào đón

Duy Luân
8/12/2019 22:37Phản hồi: 269
269 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Một thời đã qua
Một thời để nhớ
HuyNg57
ĐẠI BÀNG
4 năm
Còn nhớ em windows phone đầu tiên của mình là lumia 630, hơi tiếc vì hệ sinh thái của nó ít quá.
It's time to say goodbye 😁
Nói vui vậy chứ chắc k còn ai sài đâu. Heehee
Tuankts2.0
TÍCH CỰC
4 năm
Sau khi bị thằng Ms chơi 1 vố đau với windows phone 7 thì mình quyết tâm ko chơi với thằng Ms nữa. quả là sáng xuốt 😆
umumti
CAO CẤP
4 năm
Nokia 1520 màu vàng,...một thời cầm em ấy mà khối người nhìn,...Có hai máy mình mê nhất là 1520 vàng và Sony Z ultra tím,...
Một thời oanh liệt nay còn đâu.
sontg10
ĐẠI BÀNG
4 năm
lumia 925 bây giờ nhìn vẫn rất đẹp đấy chứ 😁
Giờ mà Windows Mobile còn sống thì MS bá rồi
tq.thangvn
ĐẠI BÀNG
4 năm
Mình đã mua tất cả dòng máy, trải dài từ Lumia 520 đến Lumia 830. Ghét Nokia nhất là việc bảo hành, sửa không ra trò. Máy Nokia nỗi tiếng bền thời điểm đó là tin đồn truyền miệng chứ không phải nó bền. Chẳng qua lấy uy của cục gạch 3310. Hiện tại hầu hết máy Lumia đều hỏng. Chỉ mỗi con Lumia 730 đang sử dụng.
qua2007
TÍCH CỰC
4 năm
cập nhật xong camera không dùng dc luôn nghĩ ống zei bản quyền thu hồi
Mình cực thích Windows Phone, tiếc là app quá ít và tại ông Microsoft không làm cho ra hồn. Tiếc cho em Lumia 830 quá đẹp mình từng dùng 😔
LONG NTL
ĐẠI BÀNG
4 năm
Đã chia tay con lumia 950 dc vài năm. Chỉ tiếc cho một hệ điều hành mang lại cảm giác khác biệt, và ngày đó vẫn hãnh diện là fan window phone vì đã dùng qua 6 cái lumia.
nếu sau này MSFT ra winphone nữa mình vẫn ủng hộ, quá chán thằng android and IOS. Để xem năm sau Windows Lite có làm ra trò trống gì ko và MS có bắt nhịp kịp với xu hướng thời đại CPU ARM64 hay ko.
Thích con 1520, to đùng, hoàn thiện ngon.
Con lumia đầu tiên mình mua là con 520, sau đó đổi lên 1030 ... 1 thời mê mẩn 😔
@Phan Minh Thông GĐM Làm j có 1030 bác >< 1020 thì có nhé
@davidphamhong mình nhầm 1320, hehe
pow_nguyen
ĐẠI BÀNG
4 năm
Dùng wp 8.1 còn mượt. Lên 10 cái lag hẳn. Mà con lumia 950 còn bị lỗi với pin bị chai. Tù hẳn.
hoon shin
ĐẠI BÀNG
4 năm
Lúc trước mua con lúa mì 830. Xài đúng 1 ngày lỗi lum la, nên thôi đành trả lại cho tgdd. Hên là nó hết luôn nên ko đổi con mới mà trả tiền lại.
LONG NTL
ĐẠI BÀNG
4 năm
Nhớ cái thời cầm còn 1020 với con 950 đi cùng mấy người trong group facebook lượn vòng vòng sài gòn chụp hình.
cam giờ vẫn ngon, có điều giờ xài gì cũng khổ

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019