Nếu Galaxy S10 có viền mỏng như thế này thì anh em thấy sao?

Duy Luân
20/6/2018 22:46Phản hồi: 201
201 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

HugoViệt
ĐẠI BÀNG
6 năm
Cam xuyên màn hình luôn nhá. Khi nào sử dụng thì phần màn hình đó trong suốt. Còn ko thì hiển thị bình thường. 😃
@edios Nếu mà trong suốt khi màn hình không sáng lên bạn sẽ thấy 1 con mắt camera đen thui trong màn hình, luc đấy không biết cái nào sẽ gây khó chịu hơn!
@huu thuan Mand hình k sáng ngìn vào màn hình làm quái j ở đó mà thấy khó chịu. Khó chịu khi sáng mà vùng có camera phía dưới sáng không đồng đều thôi
HugoViệt
ĐẠI BÀNG
6 năm
@nguyen vanvannguyen Rảnh mà 😃
HugoViệt
ĐẠI BÀNG
6 năm
@edios Công nghệ là không giới hạn. Chỉ là chưa được chứ không phải không được. Sáng tạo bắt đầu từ những ý tưởng điên rồ
hello anh em
ĐẠI BÀNG
6 năm
Cảnh@khoidang,@Khẩu trang xanh,@KIEN cang,@QLNN,@see22 đồng bọn sheeple ngồi chờ sam sung ra tai thỏ
@hello anh em bọn ấy khổ thật ấy suốt ngày ngồi chờ SS làm tai thỏ như chờ xương để dìm mà k dc 😆
@hello anh em với những j oppo hay vivo đã làm thì chắc chắn tai thỏ ko có trong từ điển máy cao cấp của sung
edios
TÍCH CỰC
6 năm
@hello anh em Chờ SS ra màn cảm ứng lực, bỏ jack 3.5, bỏ bút dòng note, bỏ màn hình cong, chờ có thêm con ss nổ như Note 7.... Chờ và nhắc đến nhiều lắm nhưng sợ họ ko sống đc đến lúc đấy.
Có ai để ý thấy hình đầu tiên ở phía cạnh dưới có 1 đường đen chạy ngang qua . Cái này photoshop xoá 2 viền nhưng ko làm đến nơi .
duyvankm
TÍCH CỰC
6 năm
Không tin lắm, nếu là thật thì chắc bắt chước cụ oppo
icestars
ĐẠI BÀNG
6 năm
Vậy phải cần công nghệ camera dưới màn hình rồi, chứ mấy cái thụt thụt thò thò nhanh hư lắm 😆)
fine
TÍCH CỰC
6 năm
Điện thoại kiểu trượt.
cometoi
TÍCH CỰC
6 năm
Đù đẹp nhưng ko thể làm vậy đc.apple Samsung làm j phải lâu dài chứ tuột lên tuột xuống như oppo thì đc năm là dẹp
loser.bg
ĐẠI BÀNG
6 năm
vấn đề vẫn là...làm như nào cho cam trc nó đẹp 😃
thi3f2605
TÍCH CỰC
6 năm
đẹp nhưng có thật sự ngon không còn phải đợi chờ 😃
thế thì lại cam thụt thò à 😁
@iminvisible Sam đkí bản quyền cam ẩn dưới màn hình oled rồi 😆 k biết làm ăn sao r :D
@shojojidai4ever làm được vậy bá quá bác nhỉ :D
hello anh em
ĐẠI BÀNG
6 năm
Chỉ là tin đồn.nhưng hy vọng s10 sẽ được như thế.
Galaxy X nhé
V’t
TÍCH CỰC
6 năm
Không thích màn hình tràn sang hai bên
newstar
TÍCH CỰC
6 năm
Sẽ mua
Đẹp quá!
Cảm biến các thứ thì Sam nên làm thêm 1 cái hộp vuông hay tròn cũng được để khi ttay kia cầm phone thì tay còn lại cầm nó. Nhớ là trên đó có cụm cam, cảm biến... các thứ nhá. Còn sử dụng thì dùng lưỡi va quẹt lên màn hình thay tay thì Apple hay các hãng khác gọi bằng cụ. Phải khác người thế mới độc và lạ mới hốt bạc được. CHỉ là gợi ý thôi mong sam đừng ăn cắp ý tưởng của êm nha. Heheheheheh
Thì các bạn i cuống sẽ ganh tỵ và chạy theo sml
hello anh em
ĐẠI BÀNG
6 năm
@shinnosuke9999 Đúng là i"cuống"thật
tuancaca1133
ĐẠI BÀNG
6 năm
Thì sẽ không mua vì mong manh dễ vỡ, dùng ip6 vẫn còn tốt nên ko có lí do để nâng cấp.
hello anh em
ĐẠI BÀNG
6 năm
@tuancaca1133 Không mợ chợ vẩn đông
tuancaca1133
ĐẠI BÀNG
6 năm
@hello anh em Không ông chợ vẫn vui
Vừa mỏng vừa cong lỡ va nhẹ đâu đó thế là nứt màn =)), còn muốn ko nứt gắn ốp vô ( vậy người ta mới bảo đó là cong vô dụng ) =))
@Hồ Đăng Khoa "Đẹp" là 1 trong những công dụng của smartphone 😃
@shojojidai4ever “ ăn” trước khi “ làm, “suy nghĩ ” trước khi “nói” và phải “ đủ bền “ trước khi “đẹp”. Nếu như chỉ ”đẹp” mà ko có “bền” thì đó là lỗi chứ ko phải công dụng. Tại sao người ta hay chửi chỉ được cái “mã” ???

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019