Nếu giá của iPhone 8 gần 30 triệu, bạn có mua không?

MinhTriND
14/8/2017 10:23Phản hồi: 541
541 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

mronly105
TÍCH CỰC
7 năm
VN chắc trên dưới 40 củ. Vlol thật
lương ình 10 triêu/ tháng nên mình ko có ý định mua dt nào hơn 1 nữa lương mình. 😆)
7xpro
ĐẠI BÀNG
7 năm
" Viền bezel mỏng đến mức gần như không còn, camera mới với sự hỗ trợ của trí thông minh nhân tạo, sạc không dâyToàn bộ những công nghệ mà có thể từ trước đến nay chúng ta chưa từng được nhìn thấy sẽ hội tụ vào một chiếc iPhone đặc biệt nhất"
Phải nói là chưa từng thấy trên IPhone chứ vì viền benzel siêu mỏng đã có g6 và s8, AI trong camera đã có BBBBBPPPPPHONE, sạc không dây thì quá nhiều rồi :p
MUA
Applenick
TÍCH CỰC
7 năm
Thôi, đừng giở trò đánh tiếng để dò giá người tiêu dùng như thế này ! Làm ơn ! Nếu có giỏi thì tự đưa giá và nhắm thị trường đi !
silveraero
ĐẠI BÀNG
7 năm
Đ É O
Đang xài iPhone 6s Plus 64GB, comment cho các cuồng khỏi auto shitting rằng mình không biết giá trị của iPhone blah blah blah. Thực tế mua iPhone nay đồ của Apple chỉ là mua giá trị thương hiệu thôi, còn bản thân cái thiết bị đó Đ É O có đáng tiền tới vậy =]]
Arshad 338
ĐẠI BÀNG
7 năm
@silveraero Đúng là đang tốn tiền mua chỉ thương hiệu Apple thôi
Tại sao không? Mua để cho bọn anti tức chơi.
0946416504
ĐẠI BÀNG
7 năm
Nhà em nghèo.em thiên về cấu hình .không chơi độ sang trọng
JokerB
ĐẠI BÀNG
7 năm
Mua luôn, quan trọng là nó có đủ khác 7 ko thôi :|
hthang38
TÍCH CỰC
7 năm
Ai tiền rủng rỉnh thì mua. Nếu ít tiền mà cố thì không nên. Vì điện thoại smartphone giờ bão hòa các tính năng rồi.
Nói thật về android thì giờ mua S7edge, V20 giá tầm chưa đến 1/2 so với S8, nhưng tính năng cũng một chín một mười, không hơn nhau mấy, tất nhiên là cấu hình có nâng cấp nhưng chạy cũng không nhanh hơn mấy.
Iphone thì giờ mua 7plus tầm 14 triệu, vậy iphone 8 phải có cái gì đó rất đặc biệt thì mới nên bỏ ra 30tr để mua.
Tầm 1000 Trumps thì chơi chứ 30t thì xin lỗi 7 7plus ko kịp sản xuất mà bán . Giá các đời ip thường rất sát nhau tránh tình trạng ra mẫu mới cái xóm làng đi mua đồ cũ
8-10 triệu còn không mua, đắt quá! 30triệu thì không có cửa nhé.
nếu bạn ko mua tức là nó ko nhắm vào bạn, bạn ko phải đối tượng khách hàng của nó
same with bphone, nếu quá đắt thì tức nó đang tìm 1 đối tượng
1. sẵn sàng bỏ tiền hơn bạn
2. yêu nước hơn bạn
botykpt
TÍCH CỰC
7 năm
đang hạnh phúc với con máy 8tr phục vụ tốt cho công việc. mình ko muốn bỏ ra quá nhiều như vậy để đánh đổi một vài thứ không hữu dụng
Trà Sâm
TÍCH CỰC
7 năm
Kiểu gì sang tháng 1 máy lock còn hơn 10tr. Nên 30tr thì thôi 😃
vẫn sẽ mua nếu thực sự đẹp, chứ con như mấy cái demo trên mạng thì quá xí
namng
CAO CẤP
7 năm
Đợi ra là mua luôn, giá cả không quan tâm lắm.

Thích là nhích, đời là mấy tí.
magom
ĐẠI BÀNG
7 năm
Thôi 30tr thêm tý mua miếng đất cho rùi
8 lock. Chờ 1 hoặc 2 năm là có.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095