Nếu không có thẻ tín dụng, bạn dùng MoMo để thanh toán Google Play cũng được

Duy Luân
5/1/2019 8:21Phản hồi: 239
239 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

tommyhawk
ĐẠI BÀNG
5 năm
Là sao ta, em có bỏ lỡ gì ở đây không, mua app thanh toán bằng tiền trong sim được mà nhỉ o_O
oldman20
TÍCH CỰC
5 năm
@tommyhawk + phí nữa bác ạ, hình như 10-15% gì đó
06062004
ĐẠI BÀNG
5 năm
E có ví momo mà chưa liên kết tài khoản ngân hàng 😁 mua app trên gg play liệu có được hoàn 50k không nhỉ
Đang xài viettel pay thấy rất tiện. Thanh toán được cả trên javhd,com
cucthanemgai
ĐẠI BÀNG
5 năm
Mình thì xài viettel pay , tạo được thẻ MASTER DEBIT ảo dùng để thanh toán tiện lợi vô cùng 😃
Sao e ko liên kết tài khoản ngân hàng với Momo các bác nhỉ
Có bác nào bị vấn đề không xuất hiện thanh toán bằng momo trong google play mặc dù đã cài momo và update tất cả bản mới nhất không ạ? Khắc phục nếu có luôn ạ
fireghost13
ĐẠI BÀNG
5 năm
@thanhhuhuhu2000 Bạn reset all rùi cài lại thử xem.
xiahno1
ĐẠI BÀNG
5 năm
Thanh toán Google Play bằng Ví VTC Pay cũng đc ak mn?, mình mới thấy trên đt mình có hình thức này, mn có không? vs cả chả biết có thanh toán đc ko nhỉ?
oldman20
TÍCH CỰC
5 năm
môm thanh toán google play có mất phí % ko các bác nhỉ? mình mua mà ko để ý lắm
kaitoumiu
ĐẠI BÀNG
5 năm
ngoài dùng momo thì dùng VTC Pay cũng được nhé
cho e hỏi có thanh toán Google play có thể dùng các tài khoản Momo khác nhau được không ạ? Và có ai đã gặp lỗi và biết cách khắc phục khi đã liên kết Google play với Momo, nhưng khi thanh toán vẫn hiện lên "Không có" không ạ? E cảm ơn ạ.
Mình thì làm thẻ thanh toán quốc tế ảo viettelpay để mua ứng dụng. Mình chọn nó vì là thẻ ảo nên không có thực, lên Viettel làm đơn giản; là thẻ thanh toán quốc tế nên mua bán các loại, kể cả ứng dụng trong Chplay và ngoài Chplay. Ví dụ ứng dụng chặn quảng cáo trong trình duyệt và chặn quảng cáo trong tất cả các ứng dụng thì trong Chplay không có.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019