Nếu Nokia 2 pin 4000mAh có giá khoảng 2 triệu thì anh em có mua không?

Duy Luân
23/10/2017 22:48Phản hồi: 211
211 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

mình mua
😆 với pin 4k màn 960x540 😃) thì chắc sài khoảng 1 tuần chứ 2-3 hôm mẹ gì 😃)
meodichoi
ĐẠI BÀNG
6 năm
@soncon_cuchuoi9x haha quả pin 4k xài ốm =)))))
Sunrai
ĐẠI BÀNG
6 năm
Chip 210 với 1Gb RAM thì không rõ hiệu năng sẽ ntn. Chứ máy này dùng làm máy thứ hai, công việc quá ổn!
@Sunrai android thì cấu hình đó dư sài & thậm chí ram 512mb vẫn dùng ngon nếu bạn phải tối ưu thiết lập sâu và kỹ, còn chỉ cầm lên dùng thì cấu hình này chỉ dùng được tác vụ cơ bản thôi
giờ cũng nhiều con ngon, cơ mà vẫn thấy thích em Nô vãi
sakuza199x
TÍCH CỰC
6 năm
theo ý kiến cá nhân mình thì chỉ cần pin xài từ 7h sáng tới 23h khuya hết là vừa rồi. do đặc thù là dân văn phòng nên pin cũng ko quan trọng lắm. quan trong là trải nghiệm người dùng. chỉ đang băn khoăn khoản ram kia thì nó có chạy nổi?
@sakuza199x máy này k dành cho nhu cầu của bạn rồi
sakuza199x
TÍCH CỰC
6 năm
@xấu-là-cái-tội tính mua cho mẫu thân nghe gọi thing thoảng facetime bằng fb.
@sakuza199x chạy vài ứng dụng là đơ, chứ còn băn khoăn gì hả bạn
@sakuza199x đường truyền internet mạnh thì cấu hình này vô tư youtube facebook, chơi game nhẹ vẫn ok
Mua làm cục phát 3G/4G quá ngon
@illusion N fiction Mua làm cục phát 3G/4G quá ngon : Quá chuẩn luôn
meodichoi
ĐẠI BÀNG
6 năm
@illusion N fiction chứ ko ai mua cái này chơi game vs test ứng dụng. mấy thanh niên trên kia cứ đòi hỏi như máy tầm trung cao cấp =)))))))))
@meodichoi không hiểu mấy thanh niên đó đòi hỏi những gì từ cái giá 2 triệu nữa =))
Không mua vì ram 1GB thì nhu cầu cơ bản hiện nay cũng khó đáp ứng rồi lại thêm con chip 32bit thì không khả năng lên Android 8.0. Trong khi tầm giá đó mua được con redmi 4a rồi
Thời đại nào rồi mua con máy cấu hình thấp này xài ức chế thêm
mrd213
CAO CẤP
6 năm
Mua làm máy phụ, sạc dự phòng, cục phát 4g quá hợp 😃
Chắc chắn là k mua vì cấu hình quá yếu. Đc mỗi pin to. Tầm 2 củ mua cho ôg bà còn 5s dùng khá ok mà rễ sử dụng
cá nhân em thì nếu 1 sim và giá 1.8 triệu thì em sẽ mua. chứ 2 triệu thì em cố thêm tý mua Nokia 6.
Nghe gọi thì về đội Black berry Q20 hàng đẹp tầm 2tr2 nha các chế ! Có điều Q20 chỉ có 1 sim.
@shrelax84 mua con đấy thà mua con đen trắng cùi cho rồi
@shrelax84 Đã xúc 1 em tháng trước ở HN03, 2 củ. Về toàn vứt tủ, còn chưa cắm sim nữa. Dùng iPhone là chính, em đó với iPhone 2, 3GS chỉ để ngắm 😁
rickyvietnam
ĐẠI BÀNG
6 năm
Không mua vì tớ đã mua Nokia 3 rùi, có 2,5 triệu thôi, mà Nokia 3 thì phải ngon hơn Nokia 2 chứ http://www.nokia-3-tempered-blue-hang-phan-phoi-chinh-thuc-6877332.html
Có 4G ko ta sắm cái phát 4G cũng được pin cỡ này phát đủ xài rồi.
meodichoi
ĐẠI BÀNG
6 năm
@Tài Bryant có mà trên hình kia kìa
@meodichoi há há ko soi tới cái hình luôn ấy :3
meodichoi
ĐẠI BÀNG
6 năm
@Tài Bryant Fan ruột mà bác :p nhỏ nhưng tải về zoom lên vẫn xem đc =)))))))
đúng tiêu chí của mình màn hình nhỏ pin tốt 2 sim và phải sync được danh bạ từ cloud 😁
Bao Khangs
TÍCH CỰC
6 năm
Mình thì không mua. Máy dự phòng hay sd sim km thì Nokia 225 gọn gàng nhẹ nhàng.
Mua về phát 4g, tiện làm backup phone. Quá ổn
Làm cục phát wifi được thì mua, 1 sim chữa cháy và 1 sim 4G. Tuyệt vời.
Ko bao giờ. Vì note 4x lazada có 2tr5 thôi.
mua 😃

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019