[NewApp.vn] Giới thiệu giải pháp cài app cho máy non-Jailbreak không bao giờ crash !

trankien183
24/5/2016 10:34Phản hồi: 419
419 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Cho em hỏi có những game như infiniti blade , dragon quest VI , final fantasy IX chưa ạ ! Có cài được máy chưa jb ko ! Để e đki vip
@Rêve Hiện các game đã có Anh nhé, trừ dòng game infiniti blade I, II , III thì bên Em đang lỗi, còn đâu có hết.
Âm binh nhiều quá.
Nên dẹp nạn app lậu.
Ủng hộ dẹp app lậu.
peterzuma
ĐẠI BÀNG
8 năm
@Canhhoabatdiet lý do?
@Canhhoabatdiet Chính bác đang tự đi tìm app lậu để sài, chính bác còn tạo topic giới thiệu để người khác chỗ tải app lậu, chính bác qua các topic khác la liếm xin app lậu. Giờ bác lúc nào cũng nhảy qua topic Em đòi dẹp thì có khác nào Bác đang tự vả vào mặt mình ?
@trankien183 Từ giờ nên dẹp app lậu
@Canhhoabatdiet đúng như tên nick 😆 cánh hoa bất diệt, là đếch thể nói đc Bác.
lên cho Bác nào cần sài nhiều game app mà không phải mất nhiều tiền để mua
laobantien
TÍCH CỰC
8 năm
có app nào kiểu bioprotect trên cydia ko nhỉ để mình mua 😁
@laobantien bó chym Bác ạ 😆
Các game của artifex murdi bên bác có ko ạ?để em đk tk vip.
@Heart666 Hãng này bọn em chưa có Anh ạ
@trankien183 app nó toàn dạng try free and unlock thì bên mình làm đc ko bác?Thấy android có bản full mà ios ko có 😔
@Heart666 Vâng, giờ game nó bán in-app nhiều, mà in-app thì bọn em bó tay 😁
Cho mình hỏi là ios 10 Ipad pro có cài đc app k cần JB đc k?! Và mình yêu cầu app thì đc đáp ứng chứ ạ, mình đang cần khoảng chục app về giáo dục 😃
kungfu9
CAO CẤP
8 năm
bọn tào lao....đã muốn xài free rồi tụi bây còn đòi phí...có cách thì cho, không thì thôi, làm gì mà thu ghê gớm vậy, tiền đó để mua app chính chủ xài ko sướng à. trước kia khá thích vì đồng bộ, tiện lợi, quảng cáo thì anh cũng click mỗi lần làm dùm, nói chung là mấy chú bên phát triển thấy được là bắt đầu chiêu trò thu phí
@kungfu9 Cãi nhau với những người không hiểu như Bác thì mệt mà thôi. Bác ngó xem chỗ nào free mà được yêu cầu game/app tùy theo ý thích, được hỗ trợ 24/7 . Tiền nào của ấy thôi. Như Bác ở trên đã nói : Không yêu đừng nói lời cay đắng.
P/s : tất nhiên chỗ nào FREE mà Bác thay hay thì cứ dùng có ai cấm đâu mà cứ phải ném đá bọn Em làm gì. Đến trang iphonecake lớn vậy họ cũng bán dịch vụ như thế này thôi.
kungfu9
CAO CẤP
8 năm
@trankien183 làm cái appvn của mấy bạn là cái nôi ứng dụng của thế giới vậy đó....hoang tưởng, ko free được thì next, có tiền thì cứ mua app mà ủng hộ nhà phát triển, chứ ko phải cho những kho thứ 3 ăn tay trên thế này
@kungfu9 Thế thì Bác next đi. Mà đã không quan tâm thì nhảy vào đây cmt làm gì cho tốn công. Lại na ná giống ông canhhabatdiet, trước sài free không nói gì, sau quay ra chửi 😆 Bác không dùng thì người khác dùng thôi.
P/s : Đàn ông nên nói đến đây là kết thúc, đừng lằng nhằng tốn thời gian của 2 bên.
@trankien183 Bác kia nói đúng đó. Bác nên dẹp cái newapp cho anh em nhờ
longnhica
TÍCH CỰC
8 năm
bạn thu phí kiểu này vậy có trả quyền tác giả không, nếu ko thì cả server đều là phần mềm lậu thì ko đúng. người ta cũng làm như cách của bro với mục đích cộng đồng và thu nhập chính từ quảng cáo để chi trả các khoảng phí, cách này ko hiệu quả lắm nếu ko nói là móc túi người dùng tiêu dùng và lấy luôn công sức của tác giả. vài góp ý
@longnhica Đồng ý là Em có sài lậu, nhưng tất nhiên vẫn phải mua tài khoản từ Apple thôi, vẫn mất khoản tiền nhất định ( Tất nhiên là có sai )
thứ 2 : Em chả móc túi ai cả, Bác đừng nói kiểu như Em ăn cắp tiền của người dùng như kiểu nhà mạng thu phí mà người dùng còn chả biết đó là phí gì. Ở đây muốn đăng ký vip, trước tiên người dùng đăng ký thông tin trước, sau đó người dùng sẽ gọi điện hoặc nhắn tin yêu cầu kích hoạt tài khoản. 2 bên thoả thuận với nhau rõ ràng chi phí để sử dụng, người mua đồng ý thì bên em mới đưa số tài khoản để thanh toán. Nên đừng dùng câu móc túi người dùng.
Còn tất nhiên sài như này là bên Em cũng sai, chứ Em không hề bảo mình đúng, nhưng Em chỉ bán cho ai cần dùng mà thôi, không thích thì tìm chỗ nào free mà tải. Bên nước ngoài dân trí họ cao, ý thức cao họ còn sài lậu chứ cớ chi Em không được làm, trừ khi Bác khẳng đinh vs Em là chả bao giờ sài cái gì lậu thì Em thua 😆
Khi nào đời sống bà con + ý thức mua lên cao thì khi đó Em sẽ tự khắc nghỉ mà thôi.
- Còn các Bác down ở đâu bảo free, bảo họ làm cho cộng đồng, thì xin lỗi Bác chỉ là hình thức nào thôi, Bên em ko quảng cáo thì bên em thu phí + dịch vụ hậu mãi tốt. Bên họ free nhưng dính quảng cáo + ko hỗ trợ. Bản chất đều là lậu nên bất kỳ thế nào cũng như nhau, nên đã dùng lậu thì đừng nói người khác. Với ở VN thì đến 80 90% người dùng là lậu mà thôi.
Ủng hộ việc dẹp Newapp.vn
@Canhhoabatdiet 😆 Bác ủng hộ thế chứ ủng hộ nữa cũng chả lay chuyển được đâu, ngồi đó mà mơ.
Nước ngoài trang iphonecake to đùng toàn thế giới biết họ còn làm thế này nữa là Em.
Nên Bác đừng mơ cho tốn công.
tiham93
ĐẠI BÀNG
8 năm
dùng xong 1 năm mà chưa kịp trả phí là bị crash hả bác? nếu restore lại máy có bị mất ko? em đang muốn mua 1 tk 😁
@tiham93 1 : Dùng gần hết hạn bên Em sẽ thông báo trước, nếu A đồng ý gia hạn thì sài tiếp, không thì sẽ dừng hoạt động.
2 : Restore + lên đời ios thoải mái, chả vấn đề gì hết. iOS mấy cũng chiến đc hết.
Không dẹp nhanh Newapp thì để làm gì?
@Canhhoabatdiet Để phục vụ người có nhu cầu sử dụng + kiếm tiền. Thằng con nít nó cũng biết.
@trankien183 Thế thì càng cần phải dẹp App lậu trên Newapp
boylx
CAO CẤP
8 năm
ae toàn chơi free hok ah
Cho hỏi chút: tôi xài Ipad mini 3 PB 9.3.5 có tương thích với các game trên trang của bạn không?Và sau khi nạp tiền xong có chắc là tôi được tải hết các game trên trang của bạn?
@LeonLight Tải đc hết Anh nhé. Dịch vụ làm cũng lâu rồi nên Anh đọc các bình luận phía trên đã có 1 số Anh mua vào cmt rồi đó.
duyat
TÍCH CỰC
8 năm
Mình ios 10 beta 3 thì sao bạn, biết đăng ký 1 cái dùng cho 2may
@duyat hỗ trợ tất cả các ios Anh nhé, bất kể beta hay chính thức, nâng cấp hạ cấp ios thoải mái vẫn down đc ok.
1 tài khoản chỉ tải đc 1 máy, 2 máy thì phải đăng ký mua thêm key.
duyat
TÍCH CỰC
8 năm
Để coi liệt kê 1 số app rồi ủng hộ bạn
sao không cài app lậu qua impactor cho máy non jailbreak, cach làm tương tự như cài app pangu, nhưng thay vì kéo thả app pangu thì kéo thả app mà mình muốn cài vào, còn app ở đâu ra thì ban cứ down từ appvn.com về 😁
@dknylouis Bua nao rảnh minh sẽ lam clip hướng dẫn nha
@stevenvu180594 7 ngày chứ đâu ra mà nhiều hả bác. Bác sài đc mấy tháng thì thánh rồi. vì cả thế giới sài đều chỉ đc 7 ngày cả 😆
@trankien183 Bỏ đi b😃), chả thánh gì, mọi người cứ làm thử, mình chỉ bày cách cho các bạn đỡ mất tiền thôi
@stevenvu180594 không phải cãi để bảo vệ quyền lợi nhưng thực tế nếu bác sài tools này mà bảo sài đc cả tháng thì đúng là thánh thật.
tools của bác chắc không phải là cái này chứ 😃 : http://www.cydiaimpactor.com/
Cydia Impactor
cydiaimpactor.com
@trankien183 uhm, cám ơn bạn. Ít app về y khoa quá,hichic
@290690 đúng rồi Anh, app y khoa đắt mà khó kiếm, lại ít app chạy đc. cả kho bọn em tổng hợp đc có nấy app tất cả thôi này.
https://newapp.vn/ios/?s=Anatomy&post_type=app
https://newapp.vn/ios/app/radiology-assistant-medical-imaging-reference-education/
Thấy down bên bác này cũng tiện.ngồi mày mò đau đầu. Đc cái hỗ trợ nhanh, đêm rồi mà nt phát thấy trả lời ngay
@Phamtuan86th Vâng, tks Anh đã ủng hộ 😁

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019