Nexus 6: Motorola làm, 6" 2K, loa stereo, 13Mp, sạc nhanh, khung nhôm...

cuhiep
15/10/2014 16:33Phản hồi: 391
391 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

phongtran92
ĐẠI BÀNG
10 năm
không ai bàn tán về cái công nghệ sạc pin nhỉ ... sạc 15' choi game dc 6h quá tuyệt luôn cơ mà sạc lắt nhắt ko biết có hại pin ko ... ko biết sạc đầy mất mấy tiếng ...
Giờ đt thành phablet hết rồi 😕
Nhìn em này thì yêu vì là con GG nên lúc nào cũng được cập nhật nhanh nhất. Cơ mà yêu cái dáng em Z3 hơn cơ. Mỗi tội đợi Sony update thì lại hơi bị...lâu.

Chốt lại là tạm thời cứ hài lòng với con điện thoại cùi của mình đã 😁
mấy ông cứ đua nhau ra phablet. mà đâu phải cứ màn hình to là nó thành phablet. hiện giờ phablet đúng nghĩa mình chỉ thấy có Note. cả ip6 plus cũng k khác gì 6 ngoại trừ giao diện nằm ngang.
Thiết kế đẹp và hiện đại quá. Quả viền tràn 1 chút ra sau nhìn cá tính vãi. Cam thì có cái flash ngầu khiếp luôn <3 Không lẽ bỏ WP qua chơi Android

Sent from my Nokia Lumia 925 using Tapatalk
kemkem87
TÍCH CỰC
10 năm
@KenzDK đang dùng wp mà nhìn android L vs em này muốn quay lại vs tình cũ quá =))
@kemkem87 Bác dùng con gì 😆) quay đi thôi, bán rẻ máy cho em 😃)) Em chỉ dùng được Android Flagship, còn cứ hơi "lạc hậu" cấu hình tí là chán 😃)) Đang dùng con LTE II, từ hồi xưa đã ngày sạc 2 lần, giờ không dám up OS vì sợ cà nhắc 😃)

Sent from my Nokia Lumia 925 using Tapatalk
kemkem87
TÍCH CỰC
10 năm
@KenzDK đang dùng 930 bác ạ, được mỗi cái chụp ảnh ngon 😃)
tuyệt vời
Đẹp nhưng nghe Lenovo thấy buồn cho Motorola quá! Điình đám một thời giờ về tay tàu khựa, quá buồn!
Khi nào giàu có lẽ mình sẽ mua lại Moto (chém tý).
weixiao
TÍCH CỰC
10 năm
Làm cái dt gì mà to dữ vậy ?
mua N5 về update lên L là đẹp 😁
mình vẫn thích máy 5inch hơn là 6 :/
Đù, sao lại có cái dt hoàn hảo thế này dc...??
mặt sau đẹp nhưng mặt trước thấy hơi bình thường
Giá đẹp, mua nexus 5 xài tạm vậy
Ghét cái màn hình thôi. Tầm 5.5inch với amoled mới thì ngon. 😃
macpro87
TÍCH CỰC
10 năm
Em nó mà 5.2 thì cũng muốn đc trải nghiệm cơ mà to quá ko quen ôp dép lên mặt
Giờ hết chê Nexus giá rẻ nữa nhé.... E này chắc sẽ Hot lắm đây..... Sẽ ko còn ngon bổ rẻ nữa các bác ợ... :p
Nói chung ngon, trừ kích thước. GG luôn tìm cách làm Néxus có một nhược điểm nào đó. Giờ chỉ kích thước là điểm yếu. Màn Quad Amoled có khả năng là giống chất lượng màn Note 4.

Em này ra mắt note 4 giảm giá mạnh vì android 5 là cuộc cách mạng triệt để nên phần mềm các máy còn lại thành bèo hết vì còn cài Dalvik
zatekusen
ĐẠI BÀNG
10 năm
Gom lúa xúc thôi chờ đợi lâu quá rồi 😁
_tien113
ĐẠI BÀNG
10 năm
nexus mamà giá vl quá vậy.
minhductb01
ĐẠI BÀNG
10 năm
mấy cái trước cũng khủng long mà, N4 ra cuối năm 2012 thì s4pro bá đợt ấy rồi,N5 lúc ra thì s800 cũng đang là trùm mà 😆 😁:D:D
boom xịt. éo thèm mua nữa.mua note có vẻ hợp lý hơn

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019