Ngày 10/12/2009 Viettel chính thức cung cấp 3G

bach_pro1111
2/12/2009 2:51Phản hồi: 73
Theo thông tin đáng tin cậy thì ngày 10/12 tới viettel sẽ cung cấp chính thức mạng 3g trên toàn quốc. Về giá cả mình đang tìm hiểu tiếp nhưng sẽ ngangn ngửa với vinaphone. Hiện tại viettel đang rà soát lại lần cuối cùng để chuẩn bị cung cấp 3G.
Bà con chờ ít ngày nữa nhá.😁
73 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

salem2501
TÍCH CỰC
14 năm
Tin vịt à?
Hqua tớ đi họp, có thấy anh Sơn nói thế đâu?
Vớ vẩn quá đi mất....!
Chưa rõ thì đừng có nói tin vịt ha bạn. Không ai rảnh đâu ngồi viết ra tin này để tung tin đồn. Bạn cứ chờ đến ngày đó rồi mình nói chuyện tiếp trên diễn đàn này hoặc hẹn gặp nhau nói chuyện. Bạn làm ở bộ phận của viettel, nói thằng cho bạn biết luôn nếu làm ở trong sài gòn thì đừng nói chuyện nhiều.
lookul
ĐẠI BÀNG
14 năm
mình nghĩ ngày kỉ niệm thành lập quân đội 22/12 ấy! nó mới ra mắt.
chắc có thể là chính xác đó bạn ơi.hồi tối này máy mình hiện lên 3G (mình ở lê hồng phong q10).mình thử gọi video thì không được nhưg truy cập internet thì wá good lun.cứ hy vọng là thế đi a e ơi.
Bác chủ thớt có chắc không? Tình hình là ở Đà Nẵng vẫn chưa thấy sóng 3G Viettel bác ạ
Triển khai trên toàn quốc, đàng ra soát lại lần cuối trước khi ra mắt.
tình hình là sáng nay mình có việc đi wa giáp bát tới đoạn gần bến xe lấy máy ra nghịch chơi tự nhiên dò được cái sóng 3G của viettel mình conect thấy được.vào youtube xem phim rất mượt ko thấy giật.tiếc là vào tới linh đàm thì lại hết sóng nên chưa kịp test thêm.có lẽ là viettel sắp có 3G rồi.sóng va tốc độ nghe chừng cũng ổn hơn vina
tin mới quá nhỉ . mà anh bach_pro1111 làm ở bộ phận nào thế . bọn em chưa nhận được công văn chính thức nào cả ...hix
salem2501
TÍCH CỰC
14 năm
Lạy hồn, hôm qua em vừa họp rà soát 3G trên GVM về ạ
đi wa hóng chuyện các bác vậy....!
tinhte84
TÍCH CỰC
14 năm
Toàn nhân viên viettel mà thông tin còn trái ngược nhau như vậy thì làm sao chắc chắn được.
Mindzi
TÍCH CỰC
14 năm
Chuẩn ko cần chỉnh.
Ko cần biết các bác làm ở bộ phận nào của Viettel nhưng đã là nhân viên của mạng lớn mà vào đây tranh cãi nhau cái vụ 3G, mỗi người nói một đằng thì quăng đi các bác ạ 😁
TranHuyenMK
ĐẠI BÀNG
14 năm
Tối hôm qua bắt đầu từ 0h10p tôi cũng vào được 3G viettel, nói chung tốc độ rất nhanh, full cột sóng. Xài đã lắm, tiếc là chưa có điều kiện để test video call. 😁
bác ở đâu thế mình ở lê hồng phong q10 nè.tối wa mình cũng test duyệt web thì good nhưg cuộc gọi video thì bó tay.:D
các bac cứ làm tăng nhiệt topic .............. chắc chắn là sau vina và trước mobi.......😁:D:D .......!
mấy ông GỘC viettel trong này chém gió quá.
dâttom
TÍCH CỰC
14 năm
VIETTEL có 3 G à ? thế thì hay nhỉ ! em chưa thử 3G bao giờ toàn chơi 0,5 G thôi .
bó tay các bố, toàn nói linh tinh
thế này nhé, từ 8-12/12 sẽ triển khai giới thiệu 3G tại 63/64 tỉnh trừ HCM vì đợt trước giới thiệu rồi.
cái đáng nói thì không nói, đi nói toàn cái không đâu. Haizzzz
chẳng hiểu nối các pác, chắc phát ra cho thử nghiệm chính thức chứ đưa ra 3G đúng tuần sau thì chắc phải có quảng cáo rầm rộ rồi, Viettel nó cũng báo trước chứ đùng phát chắc ko phải.
Vấn đề ở đây là mình share những thông tin cho các bạn. Về chiến lược kinh doanh thì viettel giữ rất kỹ chuyện này, mình biết được thì share anh em thôi. Anh em không ủng hộ còn nhào vô nói này nói kia sao mình thấy thất vọng quá vậy. Có thể ngày đó viettel chưa cung cấp nhưng cũng chị 1 vài ngày sau thôi bởi vì chiến lược kinh doanh mà.
share thêm thông tin cho anh em tinhte luôn là trong tất cả gói cước của viettel tung ra tren 3g đợt tới thì đều có 300MB xài miễn phí mỗi tháng. Anh em chờ xem nhá.
Muốn tks bác lắm nhưng thông tin của bác chẳng chắc chắn gì cả, đầu bài thì viết là ngày 10/12 giờ lại nói có thể ngày đó ko ra thì chỉ 1 vài ngày. Không hiểu bác làm ở bộ phẩn nào của VT nhưng tính chính xác thông tin của bác còn cần phải xem lại.
ko biet khi nao thi o dinh wan-dong nai co 3g de thu nua.chac do 5 nam nua qua.mh online bang dien thoai nen viet bai ko dau sorry
hehe ko phải tranh cãi đâu 😃
viết ra nhưng phải xóa bớt đấy,mọi người chuẩn bị chờ đón 3G nhé
Dr.Vein
ĐẠI BÀNG
14 năm
Ngóng thôi, hok có ý kiến.
Có thì xài, hok có thì thôi!😁

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM