Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Ngày 10/12/2009 Viettel chính thức cung cấp 3G

bach_pro1111
2/12/2009 2:51Phản hồi: 73
73 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Mình nghĩ Viettel sẽ tung ra trước Mobi nên họ giữ kín về thời gian để cạnh tranh đây mà nhưng cũng làm sao để có thêm thời gian để mạng đạt chất lượng tốt nhất
tratida
ĐẠI BÀNG
14 năm
Bạn bach_pro1111 về lo làm đi, chém gió quá trời luôn.
TranHuyenMK
ĐẠI BÀNG
14 năm
Cứ cảm ơn bác ấy 1 câu đi các bạn, người ta cũng có thành tâm nên mới share thông tin mà.
sinbad911
ĐẠI BÀNG
14 năm
đảm bảo có trước tết mà ^^, cứ từ từ
Chúng ta nên tin người các pác ah
Từ khi có 3G Vina con iphone của mình vẫn phải dùng gprs, không biết Viettel có khá hơn không. ngồi chờ vậy!
Chắc bác này chưa dùng GPRS, EDGE của Viettel rùi......mà bác ngồi chờ làm gì....chuẩn bị tinh thần dùng 3G Viettel thui -> Viettel đã gửi tin nhắn đk 3G cho KH rồi đó....bác check lại xem có tin chưa.....😁

em khá hơn bác là máy có hiện 3G mà lướt bằng tốc độ EDGE.
Tin nhan j the ban oi.minh ko co chi nhan tin dk 3g gui 161 roi tiep tuc dmu15 gui tiep 191 ma van chua dc.ma them nua o hai duong neu nhu tim mang thi chi thay 3g mobi thoi
tin nhắn này chỉ gửi cho các bác dùng VT tại HCM thui à....ai nhận được tin nhắn thì soạn tin 3G ON gửi 161 là OK
Bác Tratida cũng về làm luôn đi, chém gió thì mặc người ta. @};-
Viettel đang thử đang cho thử nghiệm 3g rồi đó các bác (những thử nghiệm rà soát lỗi cuối cùng và thăm dò ý kiến khách hàng). Sắp có 3g xài rồi, mình xài viettel mà.
sinbad911
ĐẠI BÀNG
14 năm
rút kinh nghiệm 3G vina, vịt theo cho xài thử miễn phí đến hết năm 2009 còn gì, cho dù dịch vụ có tốt hay ko cũng ko bị người ta .. phàn nàn thì cho thử nghiệm free mà
Chào các anh em!
Tôi cung cấp thêm thông tin là ở Quy Nhơn (Bình Định) đã có sóng Viettel 2 tuần nay rùi. Nhưng chưa đăng ký hoặc lướt web được. Hy vọng 10/12 sẽ có.
Nói thêm: ở Quy Nhơn có thêm cả sóng 3G của Mobifone luôn, nhưng sóng 3G Vinaphone thì hoàn toàn k có!? Không biết là ở chỗ tôi mạng 3G nào ra trước đây!....? Hihi, k biết các nhà mạng ai nhanh hơn và chất lượng hơn đây....?
em ko byt tin vit hay ko nhung cung cam on bac vi da cung cap thong tin cho ae ..
Cứ chờ tới ngày đó xem sao............................................................
lại thêm một tin tức nữa, e call tới tổng đài, mấy e đều nói....I don't know
còn 3 ngày nữa thôi chờ thôi nào
chắc ko có chuyện đâu, Mạng nào ra 3G chẳng quảng cáo trước ít thì nửa tháng, ai lại đột ngột ra bao ra. mà bi h còn định thử nghiệm đến 31/12, thế thì chắc đầu tháng 1 đc dùng
mai là 10-12 nhưng hôm nay mình đã đăng ký đc 3g sướng wa chia sẻ vs các bác
Ngày mai bác chủ thớt sẽ kiểm chứng nguồn tin của mình thế nào nha. Tôi nghi lắm vì cách Tháp Rùa 25km giờ này vẫn im hơi lặng tiếng quá.
Hôm nay mình cũng vừa đăng ký đc.Cảm giác 3G của Viettel thì speed ko nhanh lắm.Nhưng cũng đc vì là thử nghiệm mà 😃

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019