Ngày mai, 21/09, Vinaphone, Mobifone, Viettel bắt đầu thử nghiệm chuyển mạng giữ nguyên số

levuongthinh
20/9/2017 1:40Phản hồi: 1.975
1.975 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Viettel vào trong chăn mới biết chăn có rận chứ ai cũng biết nó là của nhà nước thì tung hoành kiểu gì cũng được
Tuantu_
ĐẠI BÀNG
7 năm
@huyenanhchibi 1 thánh ăn raqu muống nói chuyện thế giới
@huyenanhchibi Nói như bạn thì Mobi và Vina cũng có khác cái gì đâu? Như nhau cả thôi. Thêo tôi Viettel thì vẫn là nhất
levana
ĐẠI BÀNG
7 năm
@huyenanhchibi Nói chung là t méo quan tâm nh tôi thấy Viettel là ổn nhất r đấy
thaophuong38
ĐẠI BÀNG
7 năm
Đổi từ Viettel sang Vina, vote chiêu thức này. Vụ này rất hay và mình cũng hi vọng là Vina sẽ có những cuộc cải cách nhiều hơn, có lợi hơn nữa cho người dùng, chất lượng khá tốt rồi.
thaophuong38
ĐẠI BÀNG
7 năm
Dùng Vina ổn định nhất mà, sóng của Viettel hay mất, bất ổn kiểu gì ấy
@thaophuong38 vina ở chỗ e cũng ổn lắm. sóng nó k hề lên k hề xuống vì nó k có 😔
long CT
ĐẠI BÀNG
7 năm
@thaophuong38 không biết chỗ bạn như nào chứ mình sài vina chán lắm sóng k ổn định mạng mẽo chập chờn chuyển sang sài viettel thấy ok. vote cho viettel ạ
@thaophuong38 vina đến h vẫn chưa phủ 4G hết, tỉnh thành phủ 4G thì đếm trên đầu ngón tay, viettel thì nó full mịa 4G toàn quốc r nhé
thaophuong38
ĐẠI BÀNG
7 năm
Đang hài lòng với Vina, bây giờ tôi không muốn chuyển thì làm như thế nào? Vina bao giờ mới thực hiện chiến dịch này thế nhỉ, nghe nói là cuối tháng 12 vậy thì lâu quá, dùng dịch vụ kiểu gì?
thaophuong38
ĐẠI BÀNG
7 năm
Lí do để 1 nhà mạng triển khai trước và các nhà mạng còn lại đợi đến cuối tháng 12 mới được triển khai, ý đồ là gì?
Viettel dạo này dính phốt khá nhiều, từ thanh toán hóa đơn đến các dịch vụ chăm sóc khách hàng, haizzz
viettel bọn nó mới ra gói mimax4G thấy cũng nhanh phết chứu bộ
thôi vẫn ở lại vs viettel, tại số có rất nhiều kỷ niệm đẹp
Mình vẫn trung thành với Viettel, sóng khỏe, vào mạng cũng thấy ok
Đề nghị mod ko cho mấy thằng nick dự bị vote nha, cho bọn cờ lôn hết đất spam, em nghĩ kết quả sẽ thay đổi giật mình đấy.
sắp tới không biết mạng nào mà lần, vui rồi đây
Maraton
ĐẠI BÀNG
7 năm
Bình chọn như thế nào do người tiêu dùng quyết định, theo bình chọn thì mong Mobi tăng cường cơ sở vật chất để phục vụ lượng Kh mới
mình ở lại với Viettel thôi
tuananh898
ĐẠI BÀNG
7 năm
nhà mạng viettel luôn dẫn đầu!t từ trước đến giờ cũng toàn dùng dịch vụ của nhà mạng viettel thôi.
Thề với các bác là em không bao giờ động vào ông mobi luôn, mạng lởm thì không phải hỏi. vina còn tạm
cẩm anh
ĐẠI BÀNG
7 năm
dùng viettel là ổn nhất không mạng nào đú được với 4g của viettel
mình vẫn ở với Viettel thôi
m k thích chuyển nữa loằng ngoằng lắm
thuy2111
ĐẠI BÀNG
7 năm
Vô tình đọc được bài báo này các bác ạ, k biết sự thật như thế nào?
http://www.baomoi.com/nha-mang-mobifone-xa-rac-va-moc-tui-thuong-de-quyen-duoc-ton-trong-cua-nguoi-tieu-dung/c/17660322.epi
Mình đang sài Viettel thấy ok

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019