Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Ngày mai sẽ có Pangu (Jailbreak iOS 8) tích hợp Cydia, giao diện tiếng Anh, Untethered

TDNC
31/10/2014 2:47Phản hồi: 374
Ngày mai sẽ có Pangu (Jailbreak iOS 8) tích hợp Cydia, giao diện tiếng Anh, Untethered
Bạn khoan vội jailbreak iOS 8 bằng phần mềm Pangu vì nhóm này cho biết trong ngày hôm nay hoặc chậm nhất là ngày mai, họ sẽ tung ra bản Pangu 1.1 được tích hợp sẵn Cydia và có thêm giao diện tiếng Anh, ngoài ra đây còn là bản jailbreak Untethered nên chúng ta có thể tắt mở máy thoải mái mà không cần phải chạy jailbreak lại.

Hiện giờ cái chúng ta cần làm là chờ thông tin cập nhật từ Pangu thông qua website pangu.io của họ hoặc trên Twitter (@PanguTeam).
374 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Tin nóng đây. Hóng thôi 😁 quá đã
mvchien92
ĐẠI BÀNG
9 năm
ngon ton bon
Tuyệt vời ông mặt trời
Vừa phục vừa sợ mấy anh tàu khựa

Gửi từ iPhone 5s của tôi
@duycuong1991 anh Pangu mua thành quả của Evad3r thôi
@galabuon Có lẽ nào ... Vì chữ tiền
@galabuon
@galabuon Sai. Phải nói là tiếp nối thành công với vai trò JB các thiết bị chạy iOS 7 và 8.
galamco
TÍCH CỰC
9 năm
@duycuong1991 rất nhiều người đã xài và cũng chỉ có rất ít người kêu sợ =))
aphu1080
TÍCH CỰC
9 năm
Note : Cẩn thận với hàng khựa 😔
kudzum1910
ĐẠI BÀNG
9 năm
@aphu1080 Mấy ông suốt ngày cứ sợ tàu sợ khựa. Họ cất công nghiên cứu để làm ra cái tool ngon lành cho cả ngàn người trên thế giới mà mấy ông cứ đem chính trị vào đây làm cái quái gì...
hidronak
TÍCH CỰC
9 năm
@kudzum1910 mấy đứa đó suy nghĩ thiển cạn và gato đấy mà, chấp làm gì.
kaka00
ĐẠI BÀNG
9 năm
@aphu1080 Bạn nên tách rời giữa công nghệ với chính trị và kinh tế. Người Trung Quốc làm được rất nhiều điều mà thế giới phải học hỏi đó bạn.
Gladi@t0K
ĐẠI BÀNG
9 năm
@kudzum1910 Ku này lần sau phát ngôn thì nên suy nghĩ một chút. Anh bạn trên nói "cẩn thận với hàng khựa" là có lý do chính đáng vì từ trước tới nay khựa chỉ có đi bịp thiên hạ bằng hàng giả, hàng nhái.. Ý của anh bạn trên là ý tốt khuyên mọi người cẩn trọng kẻo nhầm virus, Backdoor trọjan...
Nghe thì tốt không nghe thì thôi chứ chứ chơi chiêu chụp mũ "chính trị" nghe giống cs bỏ mịa.

Sent from my iYell...!
gaukit1603
TÍCH CỰC
9 năm
quá nhanh.... năm nay có jb nhanh hơn những năm trước.😃
income
ĐẠI BÀNG
9 năm
Toi da jailbreak xong va cai duoc mot so tweak roi, co kho khan gi dau
gaukit1603
TÍCH CỰC
9 năm
Tàu thì vô đây xem làm gì... xem rồi cmt làm gì?????
longphan89
ĐẠI BÀNG
9 năm
Mấy bác cứ kêu sợ tàu sợ nọ, như bản cho ios7 trước cũng kêu rồi cạch tùm lum ---> cuối cùng vẫn k chịu được và JB =)))
Mấy cái này thì phải công nhận anh Tàu khựa rất giỏi. Mình vẫn xài cái wandriver của nó, cài đc hầu hết các máy tính.
Ngon ! Mấy người cần JB sướng rồi nhé !

Note : Sang nói với bọn Âu, Mỹ nó cười cho ! Với chúng nó khựa hay Việt Nam như nhau cả 😁
@Nokfev Bạn nói có lý. Trước khi lên án họ chúng ta phải chứng minh mình tốt hơn họ. Còn hiện tại thì không phải lúc
Cé Ci
ĐẠI BÀNG
9 năm
@Nokfev mấy ông cứ làm trò tầu với ko tầu. vn qua nươcs khác toàn ăn cắp. đi đâu cũng thấy cảnh báo người vn. viết hẳn + tiếng việt luôn ^ ^.. đừng có nói là còn tùy người..nghĩ còn tùy người thì ở china cũng vậy thôi.
bobo050596
ĐẠI BÀNG
9 năm
@Nokfev cái này bậy rồi, k có đâu nhé, Khựa thì có chứ Việt thì k hề nhé, chỉ có chúng nó k biết phân biệt tàu và việt thôi
@Nokfev bác chỉ đc cái nói đúng :D
Mấy anh Tàu giỏi thật
viết lại status bác Hiêp "sài iphone mà jailbreak thì sài bố android cho lành"
ktdaisoai
ĐẠI BÀNG
9 năm
@henry4ever Chỉnh lại: Sài iPhone mà ko JB thì sài O2 cho nó lành 😃
@henry4ever Sài iphone không jaibreak thì sài ipad jaibreak làm gì?
@henry4ever Nhảm !
Trời đất quỷ thần ơi cuối cùng cũng có jb :rolleyes:
income
ĐẠI BÀNG
9 năm
Hien tai van chua co nhieu tweak ho tro ios8 nen du da jb duoc roi nhung thay cung chan chan
@income Lúc nào mà không vậy, mới có thì sao mà có nhiều tweak hỗ trợ liền. Cũng giống như iOS7 thôi, mới có JB thì có tweak hỗ trợ liền đâu. Nói vấn đè khác đi choi mới bạn
chờ bản cho Mac 😁
uocpro2000
ĐẠI BÀNG
9 năm
@vinhphucng25 Bác lắm tiền quá ko mua đc máy windows à. Ko thì đi mượn sao phải chờ 😃

Gửi từ iPhone của tôi sử dụng Tinhte.vn
ZinoD
ĐẠI BÀNG
9 năm
@vinhphucng25 Nhạt quá bác ạ
nhohanoi
TÍCH CỰC
9 năm
1.1.15 luôn mà mấy bác có cydia luôn khi jb mừ
kungvn
CAO CẤP
9 năm
bản mới nhất hiện tại Jb xong vào cài Cydia ngay trên máy được mà, 3 nốt nhạc, có gì khó khăn đâu ạ :|
BondKute
TÍCH CỰC
9 năm
@barrettroyal Thế giới ảo mà. Cứ chửi cho sướng mồm chết ai đâu. Cmt thế nào thì thể hiện văn hoá và học thức thôi bạn.

Nếu mình lên 8 chắc để ko jb cho nó ngon. ;)
@kungvn Hình như là phải cài thêm winSCP mới đưa Cydia vào đc mà bro... Bản ngày mai là All in One mà

Gửi từ iPhone của tôi sử dụng Tinhte.vn
@takasi01 Giờ có rồi bạn, không cần qua ngày mai đâu.
http://en.pangu.io/
Jack Reacher
ĐẠI BÀNG
9 năm
@thecuong_87 bác thử chưa vậy có bị gì ko
quangvu313
TÍCH CỰC
9 năm
Quá nhanh quá nguy hiểm

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp