Ngày xưa bạn từng chơi game online nào? Mình là TS Online

Duy Luân
18/8/2019 11:14Phản hồi: 463
463 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Mình CĐTL( SillRoad ) sv Bảo Bình tên nv Pe_Huyen, MissYenNhi, pnt198, Ninja_Kiem, Ninja_Bown....GoldWar nhiều quá ko nhớ hết, toàn treo 2pt fram sp và đồ
congtubuon
TÍCH CỰC
5 năm
Mình chơi TS Online bản VN năm 2006-2007, TSVN bão hoà rồi mình chuyển sang chơi TS Online bản Taiwan, lúc ấy người tiên phong trong làng TS Taiwan là HoaVuong và bạn tên Bebu gì đó (hồi còn diễn đàn gamevn).
Cho đến khi TSVN chính thức đóng cửa, người chơi chuyển sang TS-taiwan khá nhiều, lúc ấy mình đã khá cứng trong làng TS Online Taiwan... và đó đúng thời hoàng kim nhất. mình kiếm được rất rất nhiều tiền từ các dịch vụ trong game như mua bán item, treo bot thuê, cày thuê acc. (Hồi đó là hồi mới sinh viên năm 2 năm 3).
Chính từ TS Taiwan mình có điều kiện kinh tế để tiếp xúc với các sản phẩm công nghệ (hồi đó là BlackBerry) và tham gia vào tinhte.
Mình còn theo đuổi TS Online đến khoảng năm 2015, Lúc TS Taiwan cũng đi vào suy thoái (bug dupe item) thì chính thức giải nghệ, lúc ấy mình có chơi chung với 1 người chơi trong game (cậu ấy ở HCM), sau khi quyết toán hết tài sản trong game. mình và cậu ấy mỗi người còn hơn 30 triệu. So với cùng thời điểm và các game như VLTK, Kiếm Thếm MU... thì TSONLINE không nổi tiếng và giá trị thấp hơn rất nhiều.
Gần 10 năm, TS là game để lại quá nhiều cảm xúc đặc biệt với mình.
Bashtion
ĐẠI BÀNG
4 năm
@congtubuon chào cựu =)))
Mình chơi mấy game online củng hơn 16 năm rồi .mình rất am hỉu thị trường cách vận hành game tổ chức event cho game từ vng soha fpt dzogame . Do mình nghỉ học năm lớp 7 nên mình k có bằng cấp gì .mình dành dụm dc 200tr nay mình mún góp vốn vs ai chuan bi thành lập cty phát hành game mình lấy it co phần nhất. Minh sẳn sàn làm ko lương 14tieng/ 1 ngày . Moi người pk ai có chug ý tưởng giới thiệu cho mình vs minh cảm ơn hết lòng
TRỨNG 1 phút trước
Mình chơi mấy game online củng hơn 16 năm rồi .mình rất am hỉu thị trường cách vận hành game tổ chức event cho game từ vng soha fpt dzogame . Do mình nghỉ học năm lớp 7 nên mình k có bằng cấp gì .mình dành dụm dc 200tr nay mình mún góp vốn vs ai chuan bi thành lập cty phát hành game mình lấy it co phần nhất. Minh sẳn sàn làm ko lương 14tieng/ 1 ngày . Moi người pk ai có chug ý tưởng giới thiệu cho mình vs minh cảm ơn hết lòng
Chơi mỗi game avatar thôi
Ôi tuổi thơ hồi cấp 2 trốn học ra quán Net, nhưng không có tiền chơi, ra quán Net chỉ để đứng xem thôi.
Rev
CAO CẤP
4 năm
audition 😆

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019