Nghị Lực Sống: Viên gạch của bạn - Ngôi Nhà Cho Chúng Tôi

Hoangcamapas
14/6/2012 18:23Phản hồi: 209
209 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

người ta như thế mà vẩn vươn lên để giúp it cho xã hội,khốn cho những người đc sinh ra toàn vẹn mà lại làm dơ bẩn xã hội.
tungjty
TÍCH CỰC
12 năm
Mình gần 30 rồi mà có làm j được cho xã hội này đâu haixxx.
Chỉ biết đi làm và nhận đồng lương của doanh nghiệp.
malepro
ĐẠI BÀNG
12 năm
thật phi thường...một con người vĩ đại....
vuthang13
ĐẠI BÀNG
12 năm
Càng khó khăn ý chí và nghị lực con người càng cao. nhìn lại bản thân có fải vì mình quá đầy đủ nên đâm ra ỷ lại. Thật sự rất khâm phục những người như anh Hùng.
Mình đã nghe về Hùng rất lâu rồi và anh là tấm gương sáng cho cuộc sống này
Thằng bạn mình........Lâu lắm ko gặp......Bây giờ nhìn vẫn như thế....
Hãy cùng nhau chia xẻ giúp đỡ tt NLS nào anh em ta ơi.
ngthanhngan
ĐẠI BÀNG
12 năm
hu hu hu.Nghĩ lại chán mình quá.Lành lặn mà chưa nên cái thân. T.T .
em_ut
TÍCH CỰC
12 năm
Mình biết anh này từ lâu rồi, lúc còn đọc báo Echip đó. Đúng là mình vừa có điều kiện gia đình với lại sức khỏe, tay chân lằn lặn mà còn lười quá. Các bạn ơi thôi thì hãy cố gắng giúp nhóm NLS duy trì hoạt động nhé.
pham dua
ĐẠI BÀNG
12 năm
10 điểm cuộc sống cho các bạn
đời là thế thằng lành thì ngu mà thằng thiếu lại khôn. tạo hóa rất công bằng cho những ai biết vượt qua chính mình. là con người ai cũng vậy phải cố gắng sống có ích, để đền đáp công ơn sinh thành của cha mẹ. mình cũng vậy tuy chưa làm đc việc gì lớn lao nhưng ít nhất đấng sinh thành ra mình, rất yên tâm và tự hào về mình. mong các bạn hãy cố gắng nhé.
khoảng năm 2004 mình có đọc được những bào viết trên Làm Bạn Với Máy Tính, do anh công hùng viết. từ đó mình biết web conghung.com. mình lúc đó còn gà lắm thừơng mail hỏi anh công hùng. đến giờ đọc bài này mới biết anh.
Quen anh Hùng được mấy năm và có cơ hội hợp tác với anh. Chứng kiến anh nằm chỉ một tay bấm chuột lên bàn phím ảo để làm việc thấy mình thật nhỏ bé so với anh. A có nghị lực thật phi thường anh Hùng ạ. Chúc anh thành công hơn nữa nhé
duyvien
ĐẠI BÀNG
12 năm
Chỉ đọc bài này tôi cũng cảm thấy mình phải có nhiều nghị lực hơn, giúp đỡ người khác nhiều hơn. Cảm ơn.
that kham phuc cac anh😃. Dang de minh hoc hoi........
nhìn thấy anh vậy, những người như chúng tôi thấy còn nhiều việc phải làm. Cố lên anh, chúc anh luôn thành công trong cuộc sống và hoàn thành được ước mơ của mình.
nổ lực không biết mệt mỏi, đáng khâm phục một con người>>
đúng là nghị lực đã giúp NKT vượt qua đc khó khăn này đến khó khăn khác
Kính chào các thành viên Tinh tế,
Tôi là Công Hùng - Giám đốc trung tâm Nghị Lực Sống
Thông qua thành viên Hoàng cá mập, Tinh tế đã giúp đăng thông tin về chương trình quyên góp xây nhà cho Nghị Lực Sống.
Thay mặt trung tâm và các học viên tôi xin gửi lời chân thành cảm ơn đến diễn đàn và các thành viên đã và đang ủng hộ cho chúng tôi trong chương trình này.
Về việc quyên góp, chắc hẳn có nhiều thắc mắc.
Xin vui lòng gửi góp ý và thắc mắc vào email hoặc trả lời ngay tại topic này ( nếu diễn đàn cho phép), chúng tôi sẽ trả lời và tiếp nhận ý kiến của các bạn.
Tôi xin phép gửi kèm đây links một bài viết trên Tuần Việt Nam để các bạn hiểu rõ hơn câu chuyện.
Kính thư
Công Hùng
Hiz....mình lành lặn mà lúc nào cũng kêu nản....

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019