Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Nghĩ mình là siêu anh hùng có thể mang đến những lợi ích nhất định về hành vi ở trẻ em

MinhTriND
22/11/2017 5:59Phản hồi: 75
75 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Từ Hồi Nhỏ Muốn Làm Vi Tiểu Bảo sau khi xem phim truyền hình trung quốc dài tập Lộc Đỉnh Kí 😁 Lấy tận 7 Bà Vợ :D Cái này Anh Hùng Nhất Luôn :D
Anh em nào đồng quan điểm không :D
@Cuong Nb Tưởng bác mơ làm càng long mỗi ngày xoạt một lúc 3 em cả năm chưa xoạt lại lần 2 :D
@khải đập chai Mơ làm càn long thì dễ Tỏi lắm :D mơ làm ông có 7 bà vợ thì nó mới "Trụ" được :D
Toàn nghĩ mình là doãn chí bình thôi
m.khoi
ĐẠI BÀNG
6 năm
Hồi nhỏ thích chơi siêu nhân nhưng lớn lên em lại muốn được siêu nhân chơi :oops:
tuổi thơ tưởng tượng bay bổng, hình như ai cũng nghĩ mình là siêu nhân, tề thiên...
Bảo sao giờ cái bọn ngáo đá nó lúc nào cũng nghĩ mình là siêu nhân hoặc người nhện
Hồi nhỏ có thằng bạn mê truyện Hesman, thấy trong truyện nạp nặng lượng nó lấy đũa xe đạp cắm vào ổ điện
Carl
CAO CẤP
6 năm
Lỡ chúng nghĩ mình là Joker thì sao nhỉ?
Tre e Nghĩ mình là ...Siu nhân quần sịp, nhưng khoai ko to đc như vậy đao
@duclinh79. Coi cái đó chảy máu mũi có bọn nhật mới đóng dc phim đó. Mình phát khóc khi thấy siêu nhân xuất hiện 😁
Trẻ với chả con. Tau gần 40 tuổi vẫn còn lâu lâu thử cách không di vật với bắn tơ từ lòng bàn tay đây
:oops:
Lilp Ra
ĐẠI BÀNG
6 năm
Nhỏ mình hay mơ được sang Mỹ sang Âu để được đóng phim .... chung với các "Pon star", trong khi hâm mộ Maria
Hồi nhỏ thích làm triển chiêu k nè
tieu.ngao
TÍCH CỰC
6 năm
Ouggvvvffđv ccvvvvhhhhggffffggggggghuuuuiiiiiiiioiiiiiiiiiiiiiijkkyyhhhhffrfgfgyyyuuhyyhhhhhhhuhgvvggyuuuhhhhhhhgyyyyhgyhhhhggjjggfffcvggggffgyyyuuiiiiiuuyyuuiuuyuuyttrrwqggffgghghghhhggghhhhhhhjjkkjjjhggffffgghhhhhhhhh
tuổi thơ mình đây
Hồi nhỏ mình toàn muốn làm kiếm khách 😁
Cỡ như Lệnh Hồ Xung, Dương Quá, Quách Tĩnh, Kiều Phong, Trương Vô Kỵ... không hà 😆)
K sao, chung dc phép apr tg sức mạnh, trc khi k thể
topol1990
TÍCH CỰC
6 năm
VN chả có siêu anh hùng nhưng rất rất nhiều thành phần đang nghĩ mình là cái gì đó ghê gớm. Có mấy thím vừa mới vào công ty được mấy hôm, nhiệt tình hay nghĩ mình giỏi hay không không biết nhưng ra mặt: "anh phải cầm máy mài tư thế này mới đúng", lol, bố mày cầm máy mài từ thời mày ẵm ngửa mà giờ phải để thằng ranh như mày chỉ bảo á, đã ngu còn nguy hiểm, mày đứng tư thế đó để văng mạt mài về phía mặt người ta à. Nói đến đó là im re luôn. Và còn rất nhiều thành phần chỉ tay 2 ngón nhưng đụng đến là éo làm được. Xin lỗi các bác trên tinhte là công việc của em quá nhiều thành phần siêu anh hùng 😔
@topol1990 Loại đó láo quá, bác chửi là đúng rồi 😁
Goldsmart
ĐẠI BÀNG
6 năm
Nghiên cứu khoa học tầm lớn thì không phải chỉ nghiên cứu 48 người, 1 nhóm nghiên cứu đâu ạ. Ad không hiểu rõ mức độ tin cậy của các loại nghiên cứu.
Nếu đăng bài cho vui, không quan tâm đến chất lượng thông tin thì đăng thế này cũng đc nhưng giá trị chả có gì, lại tọa ra 1 thê hệ ảo tưởng ( ngáo ) mình là super man mặc quần sip ra ngoài, quần dài vào trong đấy.
Ai chả nghĩ vậy =))))))))
Bá Hỷ
TÍCH CỰC
6 năm
Đó là khi nó chưa lớn, thử đến 17 tuổi nó vẫn còn đi đi lại lại trong nhà mặc váy ngủ của má, đeo khẩu trang, kẹp khăn lên vai nghĩ nó là Supe, xem các bác có muốn đập nó té khói không. Cái gì vui cũng điều độ thôi, vui thôi đừng vui quá. Có thằng em năm nay lớp 9 rồi vẫn còn cái kiểu ảo tưởng mình siêu nhân, rồi đi khắp nhà la lối om som, tiệt chiêu này tiệt chiêu nọ, thề đang ngồi lướt Tinh Tế chỉ muốn quay lại cho cái điện thoại vào mồm nó, thà nó hát, chứ không thì bực bội không tả nổi.
KuTom1
CAO CẤP
6 năm
Lợi bất cập hại.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019