Nghiên cứu chỉ ra: Chụp ảnh sẽ làm gia tăng niềm vui của người cầm máy ở một số trường hợp cụ thể

Nghiên cứu chỉ ra: Chụp ảnh sẽ làm gia tăng niềm vui của người cầm máy ở một số trường hợp cụ thể

Tin tức, 19/6/17. Trả lời: 46, lượt xem: 17,595.

sGear sGear

Thảo luận trong 'Tin tức' bắt đầu bởi sGear, 19/6/17. Trả lời: 46, Xem: 17595.

Chia sẻ

1. phonzglinh

phonzglinh Thành viên

Trước tết mình cảm thấy mệt mõi, sau tết gom tiền mua máy giờ khi thấy buồn vác máy đi chụp lung tung có khi đi cả ngày, nhũng lúc như vậy thấy lòng cugx nhẹ nhàng hơn

Hằng YOLO thích nội dung này.
  2. quynhmatroi

quynhmatroi Thành viên

Với mình là phải vác mấy con Cà Nông to to hầm hố bấm tách tách & đứng chỗ đông người lòe gái mình mới thích chụp nhé :rolleyes: còn bình thường thì quên đy =))

3. vatlitre

vatlitre Thành viên

Tưởng mình tôi chứ, nay có thêm bạn nữa hehe

4. vatlitre

vatlitre Thành viên

Bác bị tự kỷ sao? Hihi. Hay bác đã đạt đến cảnh giới

5. ByY.6261

ByY.6261 Thành viên

Em hay đi phượt với bạn bè. Cầm máy chụp vì không ai có máy ngoài em (máy lởm nhé). Em hay chụp chỉnh tay, nhưng khi tụi nó xem lại hình lại khen. Lúc đó sướng tê cả người, không hiểu vì sao cả :)

6. ByY.6261

ByY.6261 Thành viên

Cũng đúng 1 phần bác à. Như em nè, giờ còn dùng đồ cổ. Combo 350D Lens 50mm 1:1.8 STM không bằng người ta nhưng vẫn thấy vui. Ăn thua người chụp thôi, gặp người không biết chụp đưa máy xịn cũng thua kaka.
    P/s: em học chụp ảnh từ bác @tuanlionsg

7. AZwarrior

AZwarrior Thành viên

Vâng vãi cả nghiên cứu, nghiên cứu hẳn ra việc thú vui giải trí giúp ngta tăng niềm vui :) kiểu như nghiên cứu và công bố ăn cơm sẽ làm bạn cảm thấy no hơn =))

8. hoangduy203

hoangduy203 Thành viên

chụp ji cũng đươc, miễn là có sự đồng ý của 02 bên (người chụp & mẫu) đừng như một số thanh niên đẹp đẽ cầm máy ảnh ra Hàn Thuyên ngồi, canh ai hớ hênh bấm máy bụp bụp.... dm gặp mình mà trường hợp đó thì đập nát máy cho chừa > Loại vô văn hóa đó chỉ có ngoài đời dạy nó mới nhận thức được <

Tội nhất là mấy em mặc váy, ngồi nhiều lúc vô tư quá, tụi nó thò cái ống kính vô tới chỗ nhạy cảm lúc nào ko hay ??? rồi tụi nó cười hố hố khoái chí như tụi biến thái điên loại @@

p/s: tâm sự 1 thanh niên ghé Hàn Thuyên ngồi caffe vào 01 bữa trưa đẹp trời

9. Shin21

Shin21 Thành viên

nhiếp ảnh đam mê từ nhỏ của mình :) tính đến này đã 8 năm theo nghề và sẽ tiếp tục :cool:

10. mèo hen chân ngắn

em phải gom thóc tậu một em máy ảnh ngay thôi

11. vuongmeo

vuongmeo Thành viên

chụp ảnh mà gặp mẫu xinh nó còn gây nghiện nữa :)))

12. sonkhoablack

sonkhoablack Thành viên

nó cũng tăng nguy hiểm.ví như 3 ngày trước mình ngồi trú mưa và chỉa máy qua nhà đối diện đang lên xuống hàng.chỉ đơn giản vậy thôi mà chủ nhà bên kia qua đòi đập máy mình.đành cất máy vào lẹ và ngậm ngùi mặc áo mưa đi luôn Đang tải abc.jpg…

13. RC213v

RC213v Thành viên

Đôi khi đầu óc mụ mẫm xách ông cụ D3 ra chuyển về CH nghe màn trập nổ là tỉnh ngay:D Niềm vui đơn giản chỉ là vầy thôi.
    Đang tải DSC_1540.JPG…

14. PressnHold

PressnHold Thành viên

Mấy ông thần FA mà bỗng dưng một ngày mưa gió bão bùng, con bé mà FA này đang crush tự nhiên tạo dáng, rồi kêu chụp cho vài kiểu thì có mà xoắn hết cả quẩy lên. Mọi khi toàn chụp trộm với liếc mắt, nay dẩm người nó cho chụp đàng hoàng, tăng động phải biết.

15. _-=TinhTế=-__-=SắcXảo=-_

[Nghiên cứu ] chụp ảnh sẽ làm gia tăng nềm vui của người mẫu ở một số trường hop

16. minhasp

minhasp Thành viên

e giống bác.
    nhìn thấy icon lightroom là oải rồi

17. Tai Vuong

Tai Vuong Thành viên

Đặc biệt vui hơn khi chụp gái :D:D:D.

18. lqtung

lqtung Thành viên

Rất thích chụp ảnh, nhưng khi đưa máy ảnh nhờ chị em chụp lưu niệm cho mình 1 tấm thì thảm họa.

19. Cuong Nb

Cuong Nb Thành viên

Các trào lưu chụp ảnh sẽ rất vui :D ví như Trào Lưu "Con Gái Chụp Ảnh Khoe Thân" này :D
    Đang tải 553de28186ac63.img.jpg…

20. tran.thai.hoang

tran.thai.hoang Thành viên

Nhiều người vậy mà,đôi khi cv quá bận,rảnh chút lôi máy ra chụp để giảm căng thẳng và cũng để cho máy nó hoạt động chút dống như roda lại, lắm khi xem lại ảnh còn giật mình ko nhớ là đã bắn những tấm này ntn á chứ

Chia sẻ

Đang tải...