Người dùng Lumia 920/820 tại Mỹ và Canada bắt đầu nhận được bản cập nhật từ Nokia

Blaze1st
20/12/2012 2:36Phản hồi: 121
121 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Chán quá. A yêu Nokia quá trời nhưng gia cảnh a quá nghèo nên a ko thể có được e trong vòng tay để có thể chăm sóc e. Mỗi khi cửa hàng thời trang (Nokia) treo biển "Hàng mới về"(update) a chỉ bít nhìn thôi
Lúc nào bổ sung thêm tuỳ chọn khoá xoay màn hình thì tốt 😁
PVTran
ĐẠI BÀNG
11 năm
mới lấy L920 màu trắng sáng nay, mọi thứ ok hết, có điều loay hoay mãi vẫn chưa import đc danh bạ từ sim vào máy , chẹp!
@crazy_vinic mình cũng đang băn khoăn cách đưa danh bạ từ android qua WP8 như thế nào đây T__T
PVTran
ĐẠI BÀNG
11 năm
@Duy_P900 nếu từ android thì trong cuốn sách tiếng việt ở phần transfer contact có chỉ đó, thấy cũng đơn giản, khổ nổi mình chỉ có sim sang máy mà cứ mò mẫm mãi......
bao giờ mới đủ lực để nâng cấp 920 đây...
nokia nhanh chân thật, không như các hãng khác phải đợi dài cổ mới có bản cập nhật,rất bít đánh vào tâm lý người dùng,chúc nokia thành công,mong 1 ngày gần đây nhất sẽ thấy nokia trở lại vị thế của ngày xưa🆒
stranport
ĐẠI BÀNG
11 năm
em xài lu610 😔( e gà mờ về vụ này lắm, các bác cho em hỏi là lu610 có lên đc 7.8 ko các bác
có ai xài nó đâu 😆
nghe no cung lau dat hang ma toi tan 15/1 moi co . neu dung nhu quang cao va cac clip xem thi 920 la ngon roi
ngon nhỉ thèm 820
nokia có hình trung thực nhất , an với ios chụp hình ảo lòi . ai hay pts zom lên sẽ thất có các hạt trắng được chèn vào ( sợ nhất chụp bằng máy no , toàn mụn là mụn )
Giờ mới xem, phải update con Lu... mới dc 😁
Sau khi update, battery duoc cai Tien thay to.
rất thích cũng may lúa mình đã gần đầy thùng roài,hy vọng tết này có để xài roài.
update lên liệu có rủi ro không nhỉ
LEDUC2910
ĐẠI BÀNG
11 năm
Minh moi ruoc em 920 ve ma sao cam giac la qua,khong thay su thu vi ti nao,chuong trinh win 8 kg thay gi dac sac,co le day la su khac biet cua em no...minh cung la fan cua nokia ma sao cang ngay cang thay chan...tiec tien qua di...
kakashi0410
ĐẠI BÀNG
11 năm
@LEDUC2910 Có thể bác mong đợi quá nhiều nên cụt hứng. Hoặc có thể bạn chưa rành hết những cái "xịn" của 920. Thử tắt đèn tối um xong làm vài phát ảnh night mode xem thử ngon hem 😁 Gì chứ xem review với clip nhiều máu quá mà đợi mãi vẫn chưa đc cầm em nó 😔
@LEDUC2910 hơ em cũng dùng qua androi 4.0 nhưng mà h vân thấY lumia710 đang dùng rât thú vị đặc biệt là face book people hub picture hub mượt mà tiện dụng .tạo mấy cái group pink ra ngoài hay phết .chưa kể nhiều cái thú vị khác chỉ winphone8 mới có .màn hjnh menu lật liên tục rất vui mắt .cầm đt cùi mÀ bọn trong lớp gato với mềnh lắm .bác cứ tìm hjeu dần dần thấy nó RẤt thú vị
LEDUC2910
ĐẠI BÀNG
11 năm
Moi thay em 920 co whatsapp,viber mung qua luon nhung viber lai chua the su dung duoc ma thay bao la dang hoan thien...buon...con nghe nhac thi sao am thanh nho xiu luon,gan tai nghe vao cung nho nhu the.video thi ok,co bac nao biet ly do chi dum em voi...tks all reply
thua hết e n9
hơ hơ, sao mà nghe toàn tin xấu không zị nè, chán quá 😔
Chán thì chuyển sang n9 dùng đi
cho mình hỏi, sao mình làm theo bước 1 và 2 sang bước 3 cắm 820 vào thì nó chỉ hiện "unknown product" vậy? Mình có refesh thì nó cũng vậy à, chán ghê

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019