Người dùng Việt Nam đã bắt đầu nhận cập nhật Windows 10, lên ngay nào các bạn!

Duy Luân
29/7/2015 3:55Phản hồi: 3.688
3.688 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

có bác nào có crackk window 10 cho mình xin với.
cuonglata
ĐẠI BÀNG
9 năm
Mình bị lỗi update win. Cứ báo up k thành công và khởi động lại. Cứ lặp đi lặp lại như thế. Sr ảnh up bằng điện thoại bị ngang. 20150816_230809.jpg
quangthaicg
ĐẠI BÀNG
9 năm
Notebook Asus chạy win8.1 64bit khi lên win 10 báo như vầy có khác thường không mod? (tới 9gb mấy) upwin10.png
programervn
ĐẠI BÀNG
9 năm
@quangthaicg 9GB hơi khủng nhỉ chắc do 8.1 ko update thường xuyên, cứ yên tâm upgrade thôi
Mình đang xài bản RTM nhưng mới thay mật khẩu Wifi mò cách nào cũng không thấy chỗ xóa Wifi đó đi hay cái quên mật khẩu gì cả! Ai rành chỉ mình với
anhntq
ĐẠI BÀNG
9 năm
Mình update lên windows 10 rồi sau đó cài lại, nhập key windows 7 đã update lên 10, nhưng nó báo không hợp lệ, có ai bị vậy không?
@.@
@anhntq Cài lại ko có nhập key nha bạn, skip hết, cài xong nó tự activate.
anhntq
ĐẠI BÀNG
9 năm
@N.P Oh, thanks bạn, để tối về thử lại 😁
Thích nhất cái trình duyệt của win 10. Tích hợp khá nhiều chức năng hay, hỗ trợ design, cơ mà giao diện xài vẫn chưa quen lắm :v
M mới mua cái laptop sony vaio up lên win 10 không được thế là boot lại máy bằng cd hirent boot 11 giờ mất win luôn.vào bios đưa về mặc định cũng không thoát được chế độ bios.giờ phải xử lý ntn vậy mọi người.thks all
sao của e dùng HP 840 G1 vẫn chưa thấy thông báo update nhỉ các bác
pro nào cài e với 😃
từ win 7 pro bản quyền có lên được win 10 ko vậy mọi người ???
haigt11392
TÍCH CỰC
9 năm
@Chicha win 7 j cũng đc lên kể cả lậu =))... cở mà chỉ đc free 1 năm =))
dientrungdmc
ĐẠI BÀNG
9 năm
@haigt11392 Bạn chịu khó tìm hiểu lại thông tin của MS nhé free vĩnh viễn và thời hạn nâng cấp là 1 năm nhé.
@Chicha Bản win 7 sp1, và win 8.1 mới được nâng cấp lên win 10, thời hạn là một năm kể từ ngày 29/7/2015
xin huong dan a
Screenshot (6).png
Cả nhà cho mình hỏi mình lên win10 32bit và xóa old window rồi nhưng giờ win10 nó chặn không cho dùng phần mềm ..... ,lậu ... mình muốn về lại win7 bằng cách nào để cài xong vẫn có đủ driver trong máy.liệu có down bản ghóst win7 về ghost trực tiếp được ko ? Cảm ơn cả nhà !
Nếu như trước đây máy bạn cài win7 mà nó tự nhận driver thì được, không có thì tìm bản ghost đa cấu hình thử xem
@TranNgoc1206 Tks !
Bác ơi cho em hỏi đến bh em chưa đăng ký thì còn cập nhật đc k ạ?
@HelloImS Vẫn được, mình có cái máy đăng ký sau ngày 29/7 hai tuần vẫn lên được win 10
Cập nhật: đã sửa được
có bác nào lên win 10 mà bị mất tiếng ko? chỉ e với, lên mà mất tiếng serch google mãi mà chưa khắc phục đc. máy e Dell Inspiron 14R SE 7420. Đã gỡ driver cài lại cũng ko được, chắc là phải đợi Dell ra driver mới quá
tyfnmax
ĐẠI BÀNG
9 năm
@tungcuctrucmai Bác lên trang Dell cho nó detect tự động để tìm driver mới xem sao
@tyfnmax mình để nó cập nhật mà ko đc. do xung đột cái driver của Card màn hình, xoá đi là ok
Win10 nó chặn các phần mềm ..... rùi về lại 7,8 cho lành @@@

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019