Người Nga đầu tiên sở hữu iPhone 4: tổng thống Medvedev

niky
24/6/2010 6:50Phản hồi: 32
Người Nga đầu tiên sở hữu iPhone 4: tổng thống Medvedev
Đích thân CEO Apple, Steve Jobs đã trao tặng Tổng thống Nga Medvedev nhân chuyến thăm của nguyên thủ cao cấp nhất nước Nga đến tổng hành dinh của Apple tại Cupertino, California. Chuyến thăm Apple lần này là một phần nhỏ trong chuyến công du của TT Nga đến Hoa Kỳ bên cạnh việc thăm tổng hành dinh Yandex, gặp gỡ tổng thống Hoa Kỳ... Như vậy Tổng thống Dmitry Medvedev đã trở thành công dân Nga đầu tiên sở hữu chiếc smartphone iPhone 4.​

Nguồn: Ria Novosti
32 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

hoanghaithu
ĐẠI BÀNG
14 năm
Viếng thăm đúng thời điểm nhỉ ;)
black_pearl
ĐẠI BÀNG
14 năm
hihiih, được tặng tổng thống cũng là một vinh dự đó!
Kiểu này về mấy ông kĩ thuật viên của Nga ngố lại khổ sở mổ xẻ xem IP 4 này xem có thiết bị nghe trộm hay soft quay lén không 😁
hehe bác nói chính xác
mấy ông KGB không check hàng trước mới lạ :mstickle:
Đúng vậy. Của có là của no, của cho là của nợ.
Sao mình muốn được nhận của nợ quá.
AC87
ĐẠI BÀNG
14 năm
Không biết bác này là do nói ngọng hay lại thuộc dạng "đã dốt còn thích nói chữ" nhỉ :|
shizuaka
ĐẠI BÀNG
14 năm
=)) chết cười cái comment thẳng toẹt của bác này. :bounce:
hieudd
TÍCH CỰC
14 năm
SJ ki bo thế, tặng có mỗi 1 cái.
Phẳi tặng 1 thùng chứ nhỉ 😁
Ông này tinh ý thật, Apple vừa ra iPhone cái tiện sang Hoa Kỳ ghé thăm SJ luôn mới ghê chứ :">
sướng thế!mai sang thăm bác SJ bít đâu bác ý cao hứng tặng 1 cái nhẩy:p
trizniker
ĐẠI BÀNG
14 năm
Mình thực sự ngưỡng mộ Steve Jobs đặc biệt là phong cách thuyết trình giới thiệu các sản phẩm Apple . Mình thường xem keynote của Steve Jobs trên chiếc nokia 2700 classic của mình . Thực sự Steve Jobs Steve Jobs đang là nguồn cảm hứng cho mình theo nghiệp kinh doanh .
KeithChen2
ĐẠI BÀNG
14 năm
Ước gì mình được như anh dev.
Tận tay ngài SJ tặng thì còn gì bằng, con ấy bán đi chắc được khối tiền ấy.
chính ông SJ mới là người vinh hạnh đấy bạn à.
Con này bán cũng chả bao nhiêu đâu bạn ạ ! chỉ có ở VN mình là đắt thôi ! ôi giời 25tr !
narus
TÍCH CỰC
14 năm
Tặng tổng thống mà có bảo hành không thế Steve 😆
hoangtrong
ĐẠI BÀNG
14 năm
Làm tổng thống sướng quá nhỉ..có khi nào ổng sợ không dám xài lại đem qua cho mình không ta..😁:D:D
nhìn mặt cha Medvedev mừng quíu cứ như em bé sắp được cho kẹo vậym pótay rồi tổng thống mà còn mê thì dân Nga nó sốt vó hết
Cái đó là cười xã giao lịch sự cho người ta vui thôi khờ ơi,có khi nào người ta tặng món quà cho khờ mà khờ không cười tươi rồi không cám ơn không..........?
codered
ĐẠI BÀNG
14 năm
Con đấy là lock hay world thế nhỉ, tặng con lock của AT&T thì bác kia về lại phải chờ JB với Unlock =))
dinhhuy111
ĐẠI BÀNG
14 năm
con IP4 mà SJ tặng cho TT Nga ko bít có bị đốm vàng hay mất sóng ko nhỉ, nếu có thì rõ khổ ^^😁
Hiểu theo mặt business đôi bên cùng có lợi . PR cả thôi , bác Mevedev có iphone 4 dùng về có khi keo cả hạ viên Nga dùng hết đồ apple cũng lên 😁
stonecold3
ĐẠI BÀNG
14 năm
éo gì, ghen tị quá, thằng bạn mình nằm lều 10 ngày nay mới mua được còn nó sang chơi xong là nẫng luôn 1 con :eek::eek::eek::eek:

cứ chen ngang thế này biết đến bao giờ bố mới mua được hàng đây ... hic
Stever Job đã phải trả đến 1 triệu usd cho những tấm hình quảng cáo của tổng thống Nga, phen này bay về nước thế nào cũng bị vợ vơ vét hết....!
neroz707
ĐẠI BÀNG
14 năm
vào đây đọc com mà hài vãi ra. =)) nhiêu bro đi ghen tỵ với các nguyên thủ quốc gia=)) nguyên thủ nước nhỏ thì ko nói chứ đằng này là 1 cường quốc =)) Mevedev Thích vertu là có vertu chứ đừng nói chỉ là iphone.
maxivit
ĐẠI BÀNG
14 năm
các bác chém với ai không chém lại đi chém với tổng thống nga 😃 đúng là AP có cách RP hay thật

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019