Người ta nói mình nghe,Mình nói người ta không nghe !Điện thoại bị gì

ooohau_proooo
31/12/2010 13:7Phản hồi: 11
Tình hình là N95 (2) Của mình bị tình trạng gọi điện thoại thì người ta nói gì mình nghe hết.Còn mình nói thì người ta không nghe được gì hết.Vậy điện thoại mình nó bị chứng gì,Có phải bị hư mic không.Và giá cả điều trị cho em nó là bao nhui vậy các bạn ....!
(Bỏ qua biến cố sự cố mạng ) ....
Thank all :hot::hot::hot::hot:
11 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Chính xác, nên đi kiểm tra lại mic
Hỏng cái Mic rùi , thay mic khác là đc , thèng bạn mình cũng bị y xì như thế , thay cái mic khác mất 5 xịch là Ok . nói oang oang ngay ý mà
dungit585
ĐẠI BÀNG
13 năm
hỏng mic đấy bạn,thay cũng rẻ thôi.
Máy còn bảo hành thì mang ra cho Nokia Care thay free, yên tâm.
Good luck!
mở ra mà tự sửa thôj bạn ơj .chỉ cần làm sạcn 2 tiếp đjểm cử mic là ok. Thôj. Lâu ngàj nó bj oxj hóa thôj.chứ rjêng thằng nokia toàn là bj như vậj thôj.ít khj cháy mic lắm.
Cái này gọi là chỉ bậy nè, đâu phải ai cũng tự mở được. Chỉ nên phá khi máy hết bảo hành. Nếu còn bảo hành, tốt nhất nhờ em Nokia Care. Chớ dại bung máy kẻo mất bảo hành nhé
90% là cable , 10% là mic , mang ra tiệm đi bạn ơi
trước khi mang ra tiệm thì bác nên thử thu âm xem máy có thu đc ko? Nếu ko đc thì 100% tạc mic bác ah. Thay cũng rẻ thôi. Mang đi bảo hành mất thời gian lắm. nó giam máy cho vài ngày, bí lắm... Rồi nó kiểm tra ng.nhân t.sao bị hỏng mic? Nếu là do bác đánh rơi thì đợi kiếp sau nó mới bảo hành cho bác.
Ớn cò khi nào cài phần mềm bậy bạ như ngắt tiếng mà quên không bật nhỉ.để mình reset máy lai all coi sao.Nếu như mà nó hư mic thì mình ghi âm không được hả mấy bạn
hỏng mic thì âm thanh đầu vào có đâu mà ghi âm đc hả bác.
máy e cũng bị v ,nhưng máy e ghi âm được mà mở ra thì không được mô gì , không biết máy em bị gì v mấy a ,sửa nhiều tiền k ạ /

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019