Người trẻ ở Mỹ đang hút ít thuốc lá hơn, nhưng lượng hút vape đang tăng vọt

Hassler
1/12/2018 3:49Phản hồi: 132
132 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

_ Mình đi làm hít khói cũng đủ phê rồi không cần thuốc 😁
Chỉ là chuyển đổi thứ này qua thứ khác, hoae ra cũng như nhau
trungking
TÍCH CỰC
5 năm
cuối cùng là sao :|
blablakaka
TÍCH CỰC
5 năm
Thà hút Vape còn tốt hơn, tui ko hút thuốc mà mắc éo gì đi cà phê ngồi trong ngồi ngoài cũng dính mấy bố hút thuốc
DX_
TÍCH CỰC
5 năm
Mình chỉ xay và quấn. Anh em có ai cũng thuộc hội xay quấn hôm nào giao lưu.
Thuốc lá điện tử có phát nổ không nhỉ
So với thuốc lào thì như nào nhỉ, cần lắm một bài đánh giá thuốc lào để có động lực chôn điếu 😃
Trước mình cũng chuyển sang Vape cho nhẹ nhàng giờ chuyển lại thuốc lá vì không không thích thay tinh dầu cho lắm,nhớt nhớt khó chịu
Khang 5755
TÍCH CỰC
5 năm
Tốt nhất là bỏ hút,nếu không bỏ được thì hút thuốc lá điện tử giảm tác hại được khoảng 80-90%.
cái nào cũng tốn kém và hại hết
Nói chung hút vape hay thuốc lá thường ở nơi công cộng đều gây khó chịu cho ng xung quanh nhưng cách nhả khói của các thanh niên vape tại VN gây thêm cảm giác khó chịu khác nữa.kiểu mấy thanh niên mới lớn ấy.
Giờ chuyển sang vape pod rồi, vừa gọn vừa ít khói
Ở Việt Nam thấy hút Vape kiểu đú bẩn kiểu mẹ gì không biết :/
Giảm thuốc tăng Vape thì khác quái gì nhau nhỉ ?
Tác hại như nhau
Mình thấy hít khí trời đủ rồi. Tiền mua mấy cái của nợ này để mua đồ ăn còn hơn :3
hellking
ĐẠI BÀNG
5 năm
Sao ko là IQOS mà là VAPE nhỉ? IQOS lịch sự hơn..ít khói hơn ko ảnh hưởng xung quanh nhiều
ElbiTran
ĐẠI BÀNG
5 năm
Vape văn minh là chơi vị , hút bí , khói còn ít hơn cà thuốc lá , mấy bố cứ nhìn lũ trẻ trâu thích phun khói nơi công cộng lại đánh giá cả cộng đồng 😃
congtt
ĐẠI BÀNG
5 năm
Vape hại chẳng kém gì thuốc lá thường. Tốt nhất là có thể bỏ không hút loại nào là tốt nhất hihi
TruyenNguyen
ĐẠI BÀNG
5 năm
Ko biết người hút cảm giác phê pha hay thế nào, chứ bản thân người không hút thuốc thì cái mùi thật sự hơi khó chịu, và ám đồ kinh khủng...
Nói thì nói vậy chứ cộng đồng mà, nơi công cộng nên ai hút mặc ai ^^

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019