Nhà cung cấp mạng phải đền bù cho người dân Đức nếu để rớt mạng internet không lý do

cuLong
25/1/2013 7:48Phản hồi: 162
162 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

tonyhieu
TÍCH CỰC
11 năm
đến điện còn bị cắt nữa là internet 😁
@tonyhieu Bác này nói chuẩn này, cái cần kiện nhất là thằng điện lực kìa =)) không có điện thì lên nét bằng niềm tin và hy vọng :D
tonyhieu
TÍCH CỰC
11 năm
@finalmagic nói nữa kat điện giờ
tuanbode
TÍCH CỰC
11 năm
Tinhte.vn giật lắc thì kiện đi kiện ai?😁
NiLam
ĐẠI BÀNG
11 năm
vãi lúa! bữa nào mình đi kiện thử, nhà mình ở sài gòn cũng rớt mạng hàng ngày.hhee.
Kinh doanh ở VN là sướng nhất. Bao thưa kiện!!!!!
Năm 2500 việt nam sẽ được như thế
mẹ cái bọn vnpt ở khu nhà mình như sh*t ý, đã thế cái hồi đăng ký nhờ nhân viên đi, giờ ko liên lạc đc với nó để xin số cmt để đi cắt, đành phải cắt theo kiểu ko đóng tiền vậy, chuyển sang vịt teo cũng đỡ hơn. Mà rớt suốt mấy tháng ròng mới lộn ruột, cứ giờ cần là y như rằng ko sài đc
mấy bác cứ đùa 😆 tiền điện đóng đủ hàng tháng lâu lâu nửa đêm e đang chơi game vẫn tạch như thường 😃)) ....internet chắc khoảng vài chục năm nữa chẳng hạn !!
Công nhận là họ bảo vệ người dân thật.chẳng bù cho vn.cái gì dân cũng thiệt.câi gì cũng tiền của dân
anh_saker
ĐẠI BÀNG
11 năm
VN thế này thì khỏi nói ko. Trần đời ai mất mạng gọi về sửa kêu thợ sẽ đến mà toàn 1 tuần sau mới đến. Nản, vô vùng nản
Duoc day,
mềnh 1 năm gọi ktv vnpt cả chục lần, đến nản với mạng vn @@
mualarung01
ĐẠI BÀNG
11 năm
Dạo này dùng mạng vinaphone chát bằng phần mềm chat on nó cho rót mạng thường xuyên. Bác nào bị như vậy ko?
bo17age
ĐẠI BÀNG
11 năm
Ở Việt Nam mình mua cái domain .vn sai dns mấy tháng chưa sửa được (lỗi VNNIC). Ko biết kiện ở đâu đây!
Ước gì em sống ở Đức.
Việt Nam mà làm được như vậy thì sau 1 tuần là FPT Telecom phá sản, giám đốc bị bỏ tù, 1 tháng sau thì Viettel và VNPT chung số phận D
Nhìn nước khác ra những cái luật để bảo vệ quyền lợi cho dân , còn Việt Nam mình dạo này toàn ra mấy cái luật làm khó cho dân :mad:
Ôi Đức :X
Đọc mà thấy bực tức vs VN :-j
nước mình còn lâu mới đc thế 😁
vụ này nghe có vẻ hay quá nha!! cái mạng chỗ em cũng hay bị đứt mà gọi dài cổ chẳng thấy họ tới sửa!! còn bên thằng em thì thỉnh thoảng nó cứ có mạng rồi lại mất!! gọi nhân viện vào sửa mạng phán câu là khi nào hỏng hẳn đi hãng gọi vào sửa!! ghe mà nản rồi!! hy vọng một ngày nào đó có bác nào đứng lên tranh đấu về cái vụ này cho ae bớt khổ..!! Ju 😁
Chả có gì phải xoắn, nghèo thì chịu thôi, cơ sở hạ tầng họ ngầm hóa gần hết rồi thì lấy đâu ra rớt mạng! Người nước mình cứ thấy thế thì than vãn mãi, nước mình có nơi còn chưa có điện nữa kìa, cứ đừng nói tới mạng internet! Haiz!
Vn có mà rớt liên hồi

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019