Nhà mạng Virgin Mobile Canada chuẩn bị bán ra Bold 9900

vuhai6
14/6/2011 23:29Phản hồi: 162
162 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

em rất thích em này... kiểu gì cũng đợp 1 em...
Trông hình thức chẳng thấy thay đổi, cái nào cũng hao hao, chán
Bác chán những cái cứ hao hao, ko thay đổi mà vẫn mê MacBook với iPhone được =)) =))
Giá chắc phải trên chục triệu, thèm quá mà hem có xiền.........

---------- Post added at 09:40 AM ---------- Previous post was at 09:39 AM ----------

Máy quá đẹp, tuy nhiên hình thức vẫn thua 9700
phamthuc91
ĐẠI BÀNG
13 năm
nhìn ngon thật đấy nhưng mà hem có tìn ^^
hqviet
CAO CẤP
13 năm
vẫn đang thủ tiền để đợi em này. Mong giá sẽ trong tầm 10 là đẹp nhất.
tychuoi
ĐẠI BÀNG
13 năm
Trong fe qua. Ra nhanh len con am 1 em
CIRCLE H
TÍCH CỰC
13 năm
Chuẩn bị tận hưởng những máy mới của Rim
anhcadun
ĐẠI BÀNG
13 năm
Đẹp và mạnh, rất mong đợi
haivugv
TÍCH CỰC
13 năm
tất cả đều hoàn hảo trừ cục pin 1230mAh ^^ không biết chạy os7 được mấy ngày nữa :cold:
BXL: 1.2 GHz
Bộ nhớ: 768 MB RAM
-> Ngon quá :cold:
junoxien
TÍCH CỰC
13 năm
CHỉ tăng cao CPU mà k thấy nói năng gì tới GPU cả >"<
yilka
TÍCH CỰC
13 năm
Để xem review chú này thế nào, thực bụng mình chưa ưng con nào hơn Bold 9000 cả, xài 3 năm rồi mà vẫn ko muốn rời 😃 thích cái đối xứng và nam tính trong thiết kế của 9000, cầm cũng đầm hơn (những điều mà 9700 hay 9780 đã ko có đc). Dù sao nhìn cấu hình khủng của 9900 thì cũng có thiện cảm.

Posted from YILKA iPad using Tinhte.vn
Hình như hỗ trợ Open LG 2.0 đó bạn 😁
Mình đọc ở wikipedia nhé:
"OpenGL (tiếng Anh Open Graphics Library) là một tiêu chuẩn kỹ thuật đồ họa có mục đích định ra một giao diện lập trình ứng dụng (tiếng Anh: API) đồ họa 3 chiều. OpenGL cũng có thể được dùng trong các ứng dụngđồ họa 2 chiều. Giao diện lập trình này chứa khoảng 250 hàm để vẽ các cảnh phức tạp từ những hàm đơn giản. Nó được dùng rộng rãi trong các trò chơi điện tử. Ngoài ra nó còn dùng trong các ứng dụng CAD, thực tế ảo, mô phỏng khoa học, mô phỏng thông tin, phát triển trò chơi. OpenGL còn có một đối thủ cạnh tranh làDirectX của Microsoft.
Không gian trong OpenGL được miêu tả qua hình học xạ ảnh. Một điểm trong không gian này có tất cả 4 tọa độ. Cách thể hiện các điểm trong không gian bằng 4 tọa độ cho phép xử lý các điểm vô tận một cách tổng quát. Vì vậy mã nguồn các ứng dụng đã được đơn giản hóa đi nhiều."

---------- Post added at 11:13 AM ---------- Previous post was at 11:07 AM ----------

Mình nhớ đọc ở đâu là được tặng thêm 1 quả nữa mà,cũng hy vọng là thế
DeRossi
ĐẠI BÀNG
13 năm
em này cỡ 12-13 củ thì múc luôn.hehe.máu quá rồi !
mình đang dùng bold 9000 mà thấy máy mới thì thèm nhưng không có tiền đổi máy mới ra khoảng 10 củ. chờ 1 năm sau rồi mua cũng được.
con này mà 1025 $ thì chịu thua !
nói thật mình rất thích BB nhưng chỉ dùng làm máy nghe gọi và nhắn tin !
thêm nữa con 8700 mà pin đã 1400 , con này cấu hình như vậy mà pin 1250 thì thôi rồi ! BB mà pin 1 ngày thì nản lắm , kể cả có thêm viên dự phòng thì sao ! chờ nó load thì chắc chết luôn .
Các dòng Bold cũ sẽ giảm giá và anh em thêm cơ hội sở hữu rồi.
Frankvu88
ĐẠI BÀNG
13 năm
thế này thì theo làm sao đc đây hả giời bảo sao 9700 rớt giá thảm hại😔(
trời à giá 1025 USD cơ à. híc. ước mơ chỉ là ước mơ. điện thoại quá đẹp
Đang xếp hàng chờ 1 con 9900 câu dây của mấy bác tàu khựa là xúc :sleep: e chỉ mơ đc vậy k dám mơ full box:cold:

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019