Nhắn tin tài khoản Dailyinfo không giới hạn số tin nhắn/ngày

anhtrung1234
2/9/2010 12:35Phản hồi: 30
Với dịch vụ nt miễn phí Dailyinfo.vn.bt mỗi tài khoản chỉ nhắn được 5tn/ngày nhưng đã có cách để nt không giới hạn số tn/ngày của dailyinfo.
Đầu tiên các cậu đăng kí ít nhất 3 tài khoản tại dailyinfo bằng cách soạn tn theo cú pháp "MK gửi 5055 " tài khoản là số điện thoại và mật khẩu tổng đài gửi về (có thể đk nhiều tn càng tốt nhưng với 3 tài khoản,các cậu có thể nt cả ngày không hết tin nhắn.he2)
Sau khi đăng nhập tài khoản dailyinfo trong Orekasep-iSendIt- và các pm gửi tin nhắn free khác có hỗ trợ DailyInfo...các cậu chỉ việc lần lượt mặc định từng tài khoản và dùng nt bt cho đến khi còn ít nhất 1tn nữa thì dừng lại,sau đó chuyển sang mặc định tk khác.cứ như vậy,sau ki nt đến tk t3,quay lại mặc định tk thứ nhất,1tn lúc nãy giờ lại phục hồi quay về 5tn.( Mục đích ít nhất 3 tài khoản vì để thời gian phục hồi tài khoản sau khi qua giờ khác (ví dụ 1h59 sau 2h nó sẽ hồi phục 5tin).ai nt với tốc độ nhanh.có thể đk nhiều hơn để thời gian phục hồi dc tốt hơn.
Bài này mình được 1 người bạn trên tinhte tên Thịnh chỉ bảo.thấy rất hay nên mình post lên chia sẽ cùng ae.thanks bác Thịnh nhiều nha.
30 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

PingMD
CAO CẤP
14 năm
"MK gửi 5055" có tốn tiền ko vậy?
Mỗi ngày nó cho 5 tin nhắn thì ko qua ngày mới sao phục hồi lại đc, nghi ngờ quá.
Ko kiểm tra tk lỡ nó trừ tiền hết rồi sao bồ.
Có ai làm cái này chưa vậy cho biết thực hư ra sao đi.
Thanks.
tuantungtcb
ĐẠI BÀNG
13 năm
ko mất đồng nào cả.bác cứ yên tâm.nhắn thoải con gà mái 😆
Đã nói là miễn phí rồi đk làm sao mất tiền được cậu.mình đã dùng cách đây 1 tuần rồi nên cậu yên tâm sử dụng,còn vấn đề chưa hết ngày mà có thể phục hồi được tn,mình cũng chả biết lido vì sao nữa,chỉ biết làm như vậy được lợi cho mình chả mất chi nên khai thác thôi.
Name: HOÀNG•ANH•TRUNG
Email: anhtrung_lovelyboy[MENTION=73579]yahoo.com[/MENTION]
Gmail: bambo37[MENTION=362321]Gmail.Com[/MENTION]
Mobile: 0986•03•28•30

---------- Post added at 08:08 PM ---------- Previous post was at 08:05 PM ----------

Đã nói là miễn phí rồi đk làm sao mất tiền được cậu.mình đã dùng cách đây 1 tuần rồi nên cậu yên tâm sử dụng,còn vấn đề chưa hết ngày mà có thể phục hồi được tn,mình cũng chả biết lido vì sao nữa,chỉ biết làm như vậy được lợi cho mình chả mất chi nên khai thác thôi.
phongsun01
ĐẠI BÀNG
14 năm
hx, em ko có số vitel, ko dùng đc chức năng nhắn tin của trang daily
anhduytung
ĐẠI BÀNG
14 năm
Hihi. Bác này giờ mới phát hiện ra ! Chủ đề hot của oreksepfree cách đây hơn 1 tháng. Bác quay lại pic oreksepfree trang 6x gì đó ! 😁
Không phải là 5p hay 15 hay 30p mới reset tài khoản. Mà là sang giờ mới là được ! Bác cứ nhan tin lúc 4h59 phút ( để lại 1 tin nhé ) sang 5h00 nhăn lun là lại có 5 tin free thôi. Các bác kiem tra tài khoản hay không kiểm tra gì đó như bác chủ pic nói thì cũng có 5 tin free cả. Miễn là sang giờ mới
Có lẽ là lỗi phần mềm ở trang dailyinfo. Thay vi reset tài khoản theo ngày. Thì nó lại làm theo gio. Càng lợi cho Anh Em ta. Hehe
Thx bác vì chia sẻ cho mọi người
bác này liệu có chém gió không ta?mỗi con điện thoại bb chi có 1 sim, mà khi đăng kí dịch vụ dailyinfo thì tên tài khoản là số điện thoại của mình,cử làm theo bác thì một số đt có thể có nhiều tài khoản,nhưng theo e thì mỗi số đt chỉ có 1 tài khoản tại dailyinfo thôi,làm gì có cái thứ 2,nếu đăng kí nhiều lần thì có khác gì mình đăng kí lại tài khoản,cũng giống như làm lại sim đó.
Ý mình nói là mượn thêm sim của ai đó đk 😆
anhduytung
ĐẠI BÀNG
14 năm
[MENTION=185934]hakimlong123[/MENTION]:
Đúng là mỗi sim chỉ có 5 tin. Va Blackberry chỉ gắn được 1 sim
Nhưng chẳng lẽ dùng mỗi sim của mình à: lấy sim của bố, mẹ, người yêu, bạn bè & những sim rác của bác
5tin/1sim --> 20 sim = 100 tin. Hi 😁
Nhớ là add các tài khoản đó vào oreksepfree hay oreksepvip nhé !
warone
TÍCH CỰC
14 năm
cái này biết lâu rồi mà
suỵt nói bé thôi ko có bọn nó fix lỗi bây giờ 😔( :((
Thanks bác....em thử cái mới dc 😁....Dùng sim sinh viên mà k biết cái này thì phí quá 😆
oài! thế thì e cũng chịu bác!tháo ra tháo vào thì tổng thời gian ngồi chờ máy khởi động xong cũng đủ làm việc khác rồi
Cậu nói vậy mình chịu rồi ai có thể giải thích cho bác này được ko?
Có phải Thịnh là em đây hok nhỉ? Hihi ^^. Tks bác chủ topic..với nhưng bạn nào thường xuyên nt thì đây là 1 cách rất hay, dailyinfo rất ít trường hợp gửi tn mà hok đi nữa. Good.
Bác ơi em không đăng nhập được.sdt la +84.. hay0..đều vậy .huhu
Cậu dùng phần mềm nt miễn phí gì? Chuyển qua iSendIt luôn2 thành công với tk DailyInfo đã đk thành công.
dailuong
ĐẠI BÀNG
13 năm
Mà bên kia nhận tn sẽ hiện số điện thoại nào bác? Chứ nếu nt với ấy mà cứ 4 tin lại đổi số 1 lần thì ngại chết. :">
siz_tecz
ĐẠI BÀNG
13 năm
Cách này dùng teong isendit có được không bác?
hồi dùng con nokia 2626 dùng tinhtesms nhắn tin rùi hix có nhiều tái khoản không phải lo
Bên kia sẽ nhận với số tổng đài 5005,thường thì Viettel hay mạng nào (trừ tk chính số đt mình) đk số nào thì tn đến bên kia sẽ là số đấy.

---------- Post added at 08:21 PM ---------- Previous post was at 08:18 PM ----------

Áp dụng được cho tất cả phần mềm nt miễn phí có DailyInfo nha.
guntx
CAO CẤP
13 năm
à. mà hình như daily nó fix cái lỗi này rồi phải ko hềy
fic lâu rùi bác af!giờ chỉ còn 5tn/ ngày thôi 😁
Lâu ko dùng DailyInfo nên ko biết đã Fix chưa? Nhưng nghe nói đã Fix lỗi này nên có lẽ topic này để cho trôi thôi nhỉ.
Đã fix lỗi này ... Topic có lẽ dừng bàn luận thôi ... Up lên để có ng thấy! Hehe

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019