Nhận xét, đánh giá GZ150-A sau 735 km đầu tiên

Thevioletofmine
2/10/2012 15:47Phản hồi: 1.019
1.019 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

sicore
ĐẠI BÀNG
11 năm
hộ khẩu bạn chắc ko phải ở tp. nếu thành phố bèo lắm cũng tăng thêm vài tr
nhưng vậy là rẻ
sau tết làm 1 cái .
Bác nào ở Hà Nội biết giá em nó chua bao giấy tờ giờ bao nhiêu không ạ ? Cho em xin địa chỉ để em bố trí thời gian lên mua ạ !
Em xin chân thành cảm ơn !
sicore
ĐẠI BÀNG
11 năm
mai tính lấy 1 cái! mà xăgn cộ không biết nó có hao lắm ko. mặc dù chủ thớt có nói nhưng em vẫn muốn biết chính xác 😃 cái wave tầu của em 5 năm rồi mà vẫn đc 50km/lit đường trường. trang trí cho nó xì tin ko biết đc ko nhỉ? kaka vì em chưa vợ nên đi cái này ế mất 😃)
@sicore Chính xác là đi lòng vòng trong phố thì 2.5 lít, đi đường dài thì 2.0 đến 2.2 lít thôi.
Chào anh em tinh tế. Mình đang rất quan tâm đến em GZ này lên vào diễn đàn để học hỏi, tìm hiểu em nó, mà dạo này không thấy bác chủ thớt không thấy có đánh giá gì ? không biết em nó có tốt hay không(Mình chi quan tâm đến chất lượng thôi).Em nó có vấn đề gì không? . Bác chủ thớt cho xin vài ý kiến nhé. Dự án của mình được duyệt rồi chỉ đợi ngày lành tháng tốt là rước em nó về thôi. Hôm vừa rồi đi qua cửa hàng thấy em nó đẹp nên vào hỏi bà chủ cửa hàng (Bà chủ cũng đẹp) nói giá 48.5 tr thôi. Mình ở Bà rịa-Vũng tàu nhé.
@TRANVANTOANDPM Giá 48.5tr là có bao giấy tờ ko vậy bác?

Sent from my GT-I9100 using Tinhte.vn
@TRANVANTOANDPM Giá đó là cũng sát giá thông báo rồi đấy, quất được rồi. Về những điều để phàn nàn thì mình không biết nói gì cả vì không thấy xe mình có vấn đề gì. Bạn đọc hết mấy chục trang bình luận chưa? Có nhiều điều đáng xem đấy. Chỉ có lốp xe là mình không hài lòng nhất, vì độ bám đường của nó hơi kém. Có lẽ do cứng quá, chỉ cần đường hơi ướt hoặc có ít cát, đá răm mà đi vào là dễ trượt bánh lắm. Những đoạn đó phải để thẳng xe, nếu cua hoặc nghiêng xe là ngã ngay. Mình muốn thay lốp và lên lốp sau 130/70/18 cho nó ngầu. Tốc độ tối đa mình chạy được là gần 110km/h.
Bao luôn giấy tờ, biển đẹp thêm 5k, rất đẹp 1 chai.
Sáng nay vừa chạy qua cửa hàng thấy có thêm một em nữa . Chắc em này cũng ế lắm. Vì cả trăm chiếc xe chạy ngoài đường có thấy em GZ nào đâu nhỉ. Em nó là loại xe kén người cưỡi mà, anh em đừng nóng vội .chúng nó làm giá thì mình làm hàng vậy, anh em mình không mua thì chẳng ai mua đâu.
nhìn ghiền quá bác ạ..em đang chạy ab mà đang định đổi qua ex,thấy em này chất hơn ex nhiều,mà cũng ko mắc hơn bao nhiêu
news1988
ĐẠI BÀNG
11 năm
Nhìn ghiền thì làm luôn 1 chiếc đi bác mình cũng vừa rước em nó về và đang tập chạy đây
thangbvvp
ĐẠI BÀNG
11 năm
@news1988 bác ở đâu? bác mua bao nhiêu vậy? thanks
news1988
ĐẠI BÀNG
11 năm
@thangbvvp Mình ở thủ đức giá lúc mua là 52.5 bao giấy được tặng 1 nón và 1 áo
Mình cũng đang chạy ab được năm rưỡi rổi mà minh không thích lắm vì nó như xe đạp điện ý, chỉ hơn mỗi tiếng nổ của máy. Mang xe xuống cửa hàng đổi họ tính xe của minh có 28 tr thôi. Xe ab của mình mới chạy được có 7500 km . Có ai mua 30tr mình bán lại cho để mình lấy em gz này
albatron
ĐẠI BÀNG
11 năm
từ từ mà mua, khi nào giảm giá thì mua. vội gì
Thế thì mình yên tâm rồi, xăng nhớt thì mình không sợ vì 1 tháng cty cho 20 lít mà nhà minh cách chỗ làm có 3 km. Chạy vô tư.
sicore
ĐẠI BÀNG
11 năm
ngày mình đi làm gần 60km nên xăng cộ cũng là vấn đề
hehe nó mà uống xang như uống nước thì phải xem lại
bác ở thủ đức hở? mình ở quận bình tân...chắc tháng nữa tiễn em ab lấy em này lun😃
news1988
ĐẠI BÀNG
11 năm
@nguyenphatdat Đợi tin vui từ bác
thangbvvp
ĐẠI BÀNG
11 năm
chiều hôm qua thấy có bác đã rinh một em GZ ở đại lý SU Duy hiến Phúc yên ko biết bác ấy lấy bao nhiêu, còn lại 1 em nữa đang chờ người đến rinh lốt, nhìn mà thèm wa
news1988
ĐẠI BÀNG
11 năm
@thangbvvp Bác vẫn chưa mua xe à vậy chắc chiếc đó đang đợi bác đó rinh em nó về luôn bác ơi
Chào anh em hôm qua mình vừa rước em. GZ về , nói chung mình rất hài long về em nó. Các ưu khuyết điểm anh em khác đã nói cả rồi. Chỉ có điều này mình muốn chia sẻ cung mọi người là khi chuyển số mà nghe tiếng lục cục ở máy thì cgir cần tăng dây côn lên một chút là được. Cái này minh tự chỉnh cũng dược mà
sicore
ĐẠI BÀNG
11 năm
ông anh mới rước về dùm. khi nào có giấy tờ về chạy. chưa biết mặt mũi em nó ra sao
news1988
ĐẠI BÀNG
11 năm
Tình hình là sao 1 thời gian chạy thì em cảm thấy rất ưng ý với em nó nhưng chỉ kẹt cái là lúc chở con ngồi đằng trước bình xăng thì khó quá vì kẹt chân của nhóc kg biết bác nào rành về việc chở con ngồi ở bình xăng thì chia sẻ cho em chút kinh nghiệm với ạ chứ thế này thì em kg thể nào đưa rước con 1 mình được . Mong mấy bác giúp em nhé
@news1988 Mình cũng thích dòng xe ôm bình xăng như kiểu này nhưng cũng giống như bác : khó đón con quá. Bác chỉ có 1 nhóc, còn mình có đến 2 nhóc lận nên đành gác lại đam mê, chờ mấy nhóc lớn lên đã.

Luôn tiện, nếu con bác lớn rồi (trên 2 tuổi) thì cho nó ngồi sau rồi đeo thêm đai nữa là ok mà.
Đến nay xe như thế nào rồi bác chủ thớt. Em đang định mua con này, năm nay mới 30 tuổi nhưng máu lắm, ráng gom đến cuối năm.
anphazero
TÍCH CỰC
11 năm
😁ở Hà Lội có bác nào biết em nó giá cả thế nào không ợ _. Hun trước alo cho đại lý ở Nam Định mà họ phán 50mil hix
news1988
ĐẠI BÀNG
11 năm
Mình cũng tính thế nhưng chỉ sợ nó kg chịu ngồi yên vì nhóc của mình rất là hiếu động đành đi 2 vậy 😃

Nếu mà giá 50m luôn giấy thì bác mua luôn đi vì giá đó là quá ngon rồi chứ chỗ mình là 52.5
anphazero
TÍCH CỰC
11 năm
@news1988 50mil chưa giấy tờ bác ợ -> Nhờ người wen trên HN check thì giá em nó là 48mil chưa giấy tờ ợ ->Phai làm chuyến du hành lên Hn thui

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019