Nhận xét về phiên bản 2.0 cho iPhone 1st

moonstar
23/7/2008 2:1Phản hồi: 101
101 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Tedy186
TÍCH CỰC
16 năm
em nghĩ là nó càng ngày càng tốt thôi, 2.0 phải hơn 1.1.4 rồi chứ
bmt_9x
ĐẠI BÀNG
16 năm
vâng, nhưng mình living at HCMC 😁
bmt_9x
ĐẠI BÀNG
16 năm
thunderDragon nói rất đúng 😁.........
Tedy186
TÍCH CỰC
16 năm
nếu có nhiều phần mền ứng dụng cho FW 2.0 nữa thì nó ăn đứt thằng 1..1.4 rồi còn gì, game thì hay hơn hẳn rồi
Các Bác đùng có tranh luận nữa , không có gì là hoàn hảo cả. Hảy cố gắng nghiên cứu cà sưu tầm nhiều phần mềm ứng dụng cho fimmware 2.0 cho cộng đồng nhờ tí, Tôi đã tạo 1 account trên itune nhưng khi khai báo phone mã vùng nước Mỹ không được nhờ các Bác chỉ giúp Mail cho tôi bay638@gmail.com . cảm ơn nhé
Bác tạo free hay trả tiền.Trả tiền thì mình không biết chứ free thì mục payment chọn none,còn ãm miếc bác cwus chọn Việc Nam,postcode và số diện thoại cứ tương 6 số vào là được(ít hơn là nó yêu cầu nhập 6 số ngay).Rất nhanh chóng.

Mình nghĩ nó có sẵn Unicode chứ không phải không càn cài.Không biết 2.0 là thế hay FW mod là thế.Tra từ wedict vô tư.
rồi sẽ thấy 2.0 chạy thế nào....vấn đề là thời gian thôi...
vtlam
TÍCH CỰC
16 năm
Các bác cho hỏi bộ gõ tiếng Việt HHVN có hoạt động trên firmware 2.0 này ko?
ok hai tay luôn

ác quá! có gì đâu mà lấy tiền. cứ free nhu bác để đức cho con cháu.he..he
Bản 2.0 custom (làm bằng Pwnage) dùng nhanh hết pin không các bạn? Sao một số diễn đàn bảo nó nhanh hết pin lắm, để ở chế độ chờ khoảng 8h là pin đã giảm rất nhiều.
Mình vừa up lên 2.0, đây là lần thứ 3 mình up lên lại, những lần trước update bằng firmware custom nên không nhận ra được khác biệt. Kết quả lần này thì, ngoại trừ gõ tiếng việt chưa được và app còn ít, sao lại sử dụng FW1.1.4 làm gì nữa.
Up lên rồi cho dù chưa hài lòng với Cydia, vừa bị lỗi là vào bất cứ gì cũng bị văng ra ngoài(cái này là do can thiệp lung tung nên gây lỗi), sóng bắt có vẻ nhạy hơn 1 tí so với 1.1.x, Sync và vài vấn đề nho nhỏ với Itune...Nói chung là tạm thời hài lòng. Tuy chưa hoàn thiện nhưng vẫn hài lòng và ko muốn xuống lại 1.1.4^^
ông bạn gì gì ơi, ông bảo up lên 2.0 chạy chậm, thằng dev team nó chỉnh 2.0 custom tu pwnagage rồi, nó sử lý xong rồi nó mới up lên cho ông chạy, thì trước đó nó đã thủ chán trên máy nó rồi, tôi chảy thủ 2 đống soft chẳng sao cả, có lẽ là tại máy thôi, lúc trước tôi dùng chiếc iphone cũ dùng 1.2 1.3 .1.4 cũng mở mãi mục tin nhắn nó mới hiện, chậm chạp chẳng hiểu tại sao. hehe dùng con 3.9 mới mua thi lại chạy ngon lành. thấy hay là 2.0 chưa khám phá hết, thôi ông cứ khám phá hết đi, không ân hận đâu.
Tu kết fw2.0 for 1st ở chổ PUST mail rùi. đã thiệt, dùng mail Microsoft Exchange hay thiệt. kakaka
khi bấm nút power rồi nhấn nút home iphone sẽ tự động chụp màn hình springboard hay nhỉ, 1 cai mới, trong setting có thêm simport, 2 cái mới. còn nhiều để khám phá tiếp
Không thể set Wallpaper ở Home Screen! Không biết có đúng khong nhưng tui thấy hơi dở.
Tedy186
TÍCH CỰC
16 năm
Tớ vẫn set như thường. nói chg là ok rồi
Bạn làm bằng cách nào thế, chỉ mình vớ.... tìm mãi mà không thấy!
Thank's
Ơ các bác ơi,,Up lên 2.0 gọi điện được rồi ah? E tưởng chưa unlock được!!
Xem ở đây http://tinhte.com/forum/showthread.php?t=79280 nhé bro
Toi ko biet may ban. thi sao , toi da 1 lan up len 2.0 roi khi tro lai thi no bi hu wifi. Toi phai nho ong ban. trai cua chi. toi lam dum ( ong la nguoi di sua iphone dum cho nguoi ta) . Ong lay cai Mac roi cai Desktop mo` 2 tuan moi lam lai duoc cai wifi cho toi. Ong cung co may nguoi khach hang cung co tinh trang nhu vay dem ra thi no bi hu luon ko sua duoc chi con cach la dem ra Apple Store thoi. Noi chung la toi khuyen ban. dung nen dung 2.0 , cu dung 1.1.4 di no good ma co gi dau.
Hic, đang up 2.0 mà lâu kin quá, run ghê !!!!
Sửa lỗi autocorrection thế nào hả các bác

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019