Nhật ký Tinh Tế

longvn
9/9/2008 9:25Phản hồi: 43.260
43.260 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

chào các bác các chú , cho cháu giới thiệu sơ qua về bản thân mình , cháu trước đây từng học đại học nay vì chọn sai ngành nên chuyển sang một trường cao đẳng khác học ạ , theo cháu được biết thì nếu bây giờ cháu sử dụng giấy xác nhận sinh viên của trường cao đẳng để làm giấy tạm hoãn nvqs của năm nay thì k được phải ko ạ ? và cả cháu cận 5 độ nữa ạ T_T , mà mấy ông đi nv về toàn bảo là trên phường nếu thiếu quân thì cận 7 8 độ cũng bị 'bắt' đi ạ ? , không phải cháu sợ đi nghĩa vụ cực hay gì cả các chú các bác ạ , mà vì cháu đang học 1 ngành liên quan đến công nghệ (Web) mà công nghệ thì phát triển liên tọi và hiện tại cháu cũng hứng thú với những gì cháu đang học , cháu ngại đi 2 năm về k còn hứng thú gì nữa thôi ạ .
@causinhvienvuive vào đại học là chuyển nghĩa vụ quân sự về trường, trường sẽ quyết định 😁
Trời mưa rồi. sáng nay đã mưa rồi, 24 độ, chả bù hôm chủ nhật nóng gần 40 độ
hôm nay thứ ba 21/5 trời mưa to rồi
Mấy hnay tinhte nói nhiều vưef hoa guây bị cấm ở Mỹ quá. Đọc mãi cũng chán
Vào đây viết tí vậy
https://vnexpress.net/du-lich/ngoi-lang-khong-duong-di-dep-nhu-co-tich-o-ha-lan-3924000.html
ngôi làng đẹp còn hơn cả cổ tich
quá đẹp
chúc các bạn cuối tuần vui vẻ nhiều sức khỏe
@vule123 Vip là xong rồi:p
@Lửng Mật thế là thôi à, hết mục tiêu phấn đấu rồi hả bác
@vule123 Ừm
@Lửng Mật thế thì thôi, em ko lên VIP như bác làm gì ha ha ha
Thứ bảy, trời cũng khá nóng, buổi trưa tầm 35 độ C. Các bác giữ gìn sức khỏe nhé. Nghe VNExpress dẫn lời một vị nào đó cho rằng dự luật chống tác hại của rượu bia yếu dần theo mỗi lần chỉnh sửa, nghĩa là phạt quá nhẹ là không ổn rồi. Phải có biện pháp mạnh để hạn chế tác hại của rượu, bia thuốc lá chứ
Các bác đã update ios hôm nay chưa? em đang update rồi, hy vọng là up xong không làm giảm tốc độ máy 😁
28/5/2019. trưa trời khoảng 30 độ, mùa hè mát mẻ, hôm nay tin tức thế giới ko có nhiều, vnexpress đưa tin trang nhất là Trung quốc vẫn đang loay hoay giải mã ý đồ của ông Trump trong cuộc chiến thương mại điện tử. ngoài ra còn có tin về lựa chọn đội hình cho tuyển Việt Nam đấu King cup, nơi mà tuyển Thái mong muốn cháy bỏng hạ gục đội Việt Nam (nhưng đâu có dễ). Giờ xem Việt nam tự tin hơn hẳn. Hóa ra thái độ và tâm lý rất quan trọng. Phải tự tin
Vào tinh tế chém gió nhiều tự dưng thấy tự tin hơn hẳn về các phát biểu về sản phẩm công nghệ.
Ngày đầu tháng đọc tin thấy khâm phục thật,"Người đàn ông 22 năm phá núi làm đường vì tình yêu với vợ"
http://genk.vn/nguoi-dan-ong-22-nam-pha-nui-lam-duong-vi-tinh-yeu-voi-vo-20190602151606124.chn

đúng là khi có ý chí sẽ làm đc mọi thứ
ViệtNam thắng anh bạn Thái Lan trong trận bóng đá nhiều bạo lực. dù sao thì Thái Lan quá muốn thắng và họ có nhiều lúc đá cũng hay hơn. Nhưng Việt Nam đá cũng khá chắc và hàng phòng ngự đá cũng khá ổn
chúc mừng Việt Nam thắng Thái lan 1-0 king cup lần 47 tại đất Thái
Hôm nay trời khá nóng, lại cuối tuần rồi
nhìn lại một tuần chưa thấy làm đc gì
vậy là thêm tuần qua, lại chuẩn bị thêm tuổi, thêm năm
thứ hai đầu tuần. Hai ngày cuối tuần rồi nóng khá là nóng. Giờ thứ hai đầu tuần vẫn nóng.
Nóng hêt 13/6
trời nóng quá là ko ổn rồi
sau khi xem đủ bài trên tinh tế về các loại nước mát nước ngọt có ga
Mình quyết định
giải nhiệt, bằng cách uống nước lọc thôi
mà cuối ngày có cốc bia hơi cũng đc
Chém tiếp
thứ ba, ngày thứ hai của tuần làm việc
trời vẫn nóng, nhưng cũng khá hơn nhiều rồi, ko quá nóng gì nữa cả
nhiều chuyên quá, biết bắt đầu từ đâu nhỉ
khoai phết
cố gứng lên
vào tinhte đọc hàng ngày
ka ka
@vule123 Lần nào vào lại đây cũng gặp bác 😁 chúc bác vui vẻ
@QuaChanThat dạ cảm ơn bác nhiều
Chúc bác những ngày thật vui khi vào tinhte
Ngày nào cũng như ngày nào, sáng đi làm, chiều đi học. Ôi cuộc đời
@TrinhHoangNhan Còn trẻ mà anh bạn 😁 suy nghĩ tích cực lên ,vẫn còn buổi tối rảnh mà ,tìm cho mình 1 sở thích , một việc gì đó vui để làm vào lúc ấy đi

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019