Nhật tảo có giao diện mới, nhiều tính năng để kết nối hơn, mời anh em dùng thử và góp ý

Duy Luân
16/10/2018 22:53Phản hồi: 246
246 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

conan1212
TÍCH CỰC
6 năm
hôm bữa rao bán cái apple tv 4k, 3.2T có thấy giao diện mới, sáng ra đã có ng gọi điện xem, xem ra thay đổi cũng có hiệu quả đó chứ.
Để đem rao cái iPad Pro 10.5’ space grey gom lúa lên ipad Pro mới, ủng hộ giao diện mới ^^
iPad Pro 10.5’ mẽo,99% mại zô bà con ới 😁
Cải lùi chứ tiến gì. Nhờ mod cho quay về giao diện cũ tìm kiếm thông minh và tiện hơn bao nhiêu.
trannam.uet
ĐẠI BÀNG
6 năm
Theme thì trắng như ngọc trinh nên nhìn chữ nhỏ nhỏ cũng hơi khó :|
tính năng search chưa ngon á Luân, nó đá qua google search thì bị dính google caching, kết quả nhiều phần bị củ do sản phẩm đã bán rồi.
Nói thẳng: tham gia nhattao từ hồi 2009 tới giờ, thì sự thay đổi hay cải thiện của admin chỉ nhằm mang lại lợi nhuận cao nhất cho mình, chứ chưa đặt sự tiện lợi của cộng đồng lên trên.
Mặc dù không ai cho không cái gì nhưng mình nghĩ, đã là nền tảng thì các bạn nên một vài lần đặt mình phía người sử dụng dịch vụ! GẠCH ĐÁ NHẬN TẤT!
vũ giáo
ĐẠI BÀNG
6 năm
Giao diện đẹp hơn, đc cái khó xài hơn luôn, lọc sản phẩm ko ra đc. Mình bấm vào điện thoại chọn khu vực hồ chí minh là ko có bài đăng nào luôn
Nói thật là quá nhiều thứ rất tệ từ UI đến feature (filter theo location, price,...) nên rollback lại version cũ nếu muốn có người dùng.
Đơn cử là filter theo địa phương HCM thì chỉ còn vài tin đăng bán, bản cũ thì cả trăm tin, chán mấy ngày nay chả thèm vào tìm.
Team nhattao có ai test thử vài đường cơ bản trước khi đem lên production chưa vậy?
Không thể sort theo ngày đăng được nên toàn phải xem bài mấy ông con buôn :mad:
tất cả chức năng filter theo "chủ đề mới< địa điểm" đều k hoạt động
- k có topic hỗ trợ user
- k có số đt hoặc chat vs min/mod để phản ánh lỗi
- chưa từng có lần nâng cấp nào của nhật tảo rối rắm, lỗi, mất chức năng cơ bản như lần này
duykhanhkthn
ĐẠI BÀNG
6 năm
Giao diện có vẻ ok, chức năng ko ok chút nào ví dụ vào mục điện thoại, lại kéo xuống dưới mới chọn đc muốn xem android hay iphone. Đăng nhập ko có nút out ra ngoài. Nói chung ko chuyên nghiệp
ninhk48
TÍCH CỰC
6 năm
Ko thể ngửi đc, nhattao càng cải tiến cảm thấy càng thụt lùi. Hàng hoá thì sắp xếp lộn xộn, thiếu phân loại. Khó cho cả người muốn mua và người cần bán.
VicNum
TÍCH CỰC
6 năm
Mình thấy giao diện mới rối quá, không clear như phiên bản cũ, giao diện vào xem món hàng chia quá nhiều section không cần thiết
leanduy
ĐẠI BÀNG
6 năm
Giao diện mới khó nhìn, lọc địa điểm bị vô hiệu. Giả sử mình lọc xong thì chỉ hiện đúng 1 trang, đến nản luôn, đành phải tìm các trang rao vặt khác dùng tạm vậy !
góp ý: bổ sung trên giao diện mobile lọc thời gian và thêm lọc thời gian trong 1 ngày như phiên bản cũ,
bộ lọc vào các khu vực như androi, iphone,... để chưa hợp lý khó tìm
namdq123
ĐẠI BÀNG
6 năm
Em cứ đấu giá trên HHVN cho vui
jackduy
TÍCH CỰC
6 năm
nhattao giờ giao diện xấu vãi ... muốn tìm và coi thì lòi con mắt ... tự nhiên ko chọn khu vực HN mà nó cư hiện lên hoài... chán vãi chuym
jackduy
TÍCH CỰC
6 năm
@Duy Luân như vậy thấy xấu vãi nhìn ko căng đối gì đâu
đã mua vài món đồ qua nhật tảo ngưng mình ko hiểu ý nghĩa từ" Nhật tảo" là gì
[CT]_nick00
ĐẠI BÀNG
6 năm
Nhín rối quá @Duy Luân . Có thể bỏ phần link với tinhte không, ý mình là phần tin tức đó
Mất nút cuộn lên đầu trang.
Tìm kiếm 1 dòng máy mất lựa chọn địa phương, kết quả hiển thị cả nước. phiền phức
Liên tục phải chọn lại địa phương khi xem tin
Giao diện rắc rối, ảnh đại diện to tướng. Cuộn mỏi tay mới dc vài tin
Thật sự đây là sự cải lùi của nhattao

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019