Nhiều hình ảnh đập thùng sedan của Vinfast tại Việt Nam

ND Minh Đức
9/11/2018 11:39Phản hồi: 226
226 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Kucai1993
ĐẠI BÀNG
5 năm
Vincom Long Biên nhé các bác ơi :# <3
Microbird
ĐẠI BÀNG
5 năm
Phát biểu của một thanh niên bị bệnh bại não
mrHz
CAO CẤP
5 năm
Mình sẽ chờ xe điện của Vinfast để mua, tương lai Vin cụng nên làm xe điện để mang lại môi trường trong sạch cho mấy TP lớn, đúng với tiêu chí nhân văn mà bác Vượng luôn lồng vào mỗi SP của mình
Mr.Seo
ĐẠI BÀNG
5 năm
Cân đường - hộp sữa
Mr.Fox
TÍCH CỰC
5 năm
Nếu là bộ đôi triển lãm từ PMS về thì nó chỉ có cái mã ngoài, và lắp thêm động cơ điện để đi trình diễn chứ không phải là bản hoàn thiện nhé mn (xem lại bài Review của Hùng Lâm ở PMS sẽ rõ). Mình nghĩ bộ đôi này chỉ để đi trình diễn và sản xuất hạn chế theo đơn đặt hàng chứ khi sản xuất hàng loạt Vinfast sẽ tập trung vào dòng thấp hơn, phù hợp với túi tiền người VN.
Tí tú
ĐẠI BÀNG
5 năm
có xe mà chưa có gia bán cụ thể nhỉ
g_p3
TÍCH CỰC
5 năm
Quá đẹp
Nhìn đẹp. Ngầu. Mỗi cái tên là ko đẹp, vừa dài vừa rối rắm, giống tên mã sản phẩm.
tuanzs
ĐẠI BÀNG
5 năm
Sedan màu lông chuột nhìn ko khoái, họ nhà sedan thì cứ Đen trũi hoặc Trắng bóc là đẹp nhất.
Trước em có 1 con màu lông chuột này rồi, nhìn cứ cũ cũ 😁
xmen401
ĐẠI BÀNG
5 năm
Gía bán ưu đãi trợ giá
Đợt 1: 800.000.000 VNĐ
Đợt 2: 1.050.000.000 VNĐ
Đợt 3: 1.250.000.000 VNĐ
suv + 100tr. đây là giá dự đoán của em theo nguồn tin từ 1 lãnh đạo của Vin ạ, anh em gạch đá em đi
thanhhuydni
ĐẠI BÀNG
5 năm
@xmen401 Đáng tin không đó bạn? Cái giá đợt 1 cũng giống dự đoán của mấy trang review. Được giá 800tr đó mình sẵn sàng bỏ qua Civic mà mua Vinfast để ủng hộ nước nhà. Nhưng cái giá đợt 3 thì thấy chát rồi đó.
xmen401
ĐẠI BÀNG
5 năm
@thanhhuydni giá bán đợt 3 bao gồm free bảo dưỡng 2 năm đầu, Lãi suất 0% trong 24 tháng, ân hạn nợ gốc, miễn phí trả nợ trước hạn... nữa mà bác
qtgalaxy
TÍCH CỰC
5 năm
nghe đồn giá ngang Altis thôi các cụ ah 😁
thanhhuydni
ĐẠI BÀNG
5 năm
@qtgalaxy Được giá đó là ngon luôn đó. Mình đang nhắm Civic mà thấy có cái này ra mắt nên lại hoãn lại để đợi giá cả coi sao nè.
denhun
TÍCH CỰC
5 năm
Lại thêm hy vọng.
Nhưng đừng để người dân thất vọng như Bphone.
Cơ mà anh Vin tay to thì chắc sẽ làm được.
Xe châu âu có khác đẹp và mượt.
Lovetech36
TÍCH CỰC
5 năm
Lần đầu tiên mà làm được vậy là quá tài giỏi. Vinfast đã chứng minh được. Các bạn trẻ hãy suy nghĩ tích cực nhé. Xem lại trước khi chê bai thứ gì.
Cũng vui dù biết xe vn nhưng chả được bao nhiêu % là Việt Nam 😃
Xe đẹp linh hồn việt !Khi nào ra bản thương mại mình sẽ tậu một em.
tuantutinh
ĐẠI BÀNG
5 năm
Ai biết con trong hình giá lăn bánh là bao nhiêu ko ạ
@tuantutinh Vẫn đang đợi thông tin chính thức thôi bạn, rồi sẽ có thông báo rõ ràng được cập nhật trên tinh tế thôi bạn
Quá tuyệt vời. Bất cứ ngành công nghệ nào cũng vậy, những nước đi sau bằng cách này hay cách khác họ phải đàm phán với những nước đi trước để dc chuyển giao công nghệ rồi mới nội địa hóa dần. E ko biết với mẫu xe này thì tỉ lệ nội địa hóa dc bao nhiêu % . nhưng e vẫn rất tự hào về điều đó.
ledvietanh
ĐẠI BÀNG
5 năm
các em vinfast quá đẹp

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019