Nhờ ae check dùm

3zuaaa
20/11/2019 15:17Phản hồi: 19
Nhờ ae check dùm
E vừa mua 1 bộ sạc và cáp zin (hàng cũ), nhờ các bác am hiểu check qua hộ e xem có phải hàng zin thật không ạ 😁
19 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

TMT.Thịnh
ĐẠI BÀNG
4 năm
Củ thấy chắc zin vì có số seri bên trong lổ USB. Còn cáp face rồi. Zin làm gì có mọc đỏ. Theo mình là nz. Ai am hiểu hơn thì đừng ném đá ạ
3zuaaa
ĐẠI BÀNG
4 năm
@TMT.Thịnh Bác có biết dùng cáp của hãng nào ngon k ạ 😁
merinoka
TÍCH CỰC
4 năm
@3zuaaa Ra Fpt mà mua dây bạn ạ. 500k thôi
TMT.Thịnh
ĐẠI BÀNG
4 năm
@3zuaaa Cáp thì auker anker mà quất thôi bác.
kidbaby1
ĐẠI BÀNG
4 năm
Trình độ fake bây h khó nhận biết lắm, cứ mua chỗ uy tín thôi
3zuaaa
ĐẠI BÀNG
4 năm
Các bác tư vấn cho e xin 1 combo cáp sạc cho xs max với ạ
lethang090
ĐẠI BÀNG
4 năm
@3zuaaa Làm bộ pd 18w theo máy 11 dùng ngon. Sạc cáp cỡ 800k.
3zuaaa
ĐẠI BÀNG
4 năm
@lethang090 Cáp 11 promax ko cắm được usb bác ạ, e kiếm dây usb 😔
@3zuaaa Dở lắm 😆 mua củ này mà còn mua củ 5w 😃) đóng thẳng củ ipad 12w ấy... Sạc cáp nhanh thì làm bộ rav power 5 lốp củ rav cáp anker sạc nhanh tít mù.... cần t gửi link shopee cho mà chiến!
Thích nhỏ gọn mua cục anker 18w bé như cục 5w zin , làm quả cáp zmi 2 lốp nữa là ngon! Chi phí tầm 550k.... Cần gì cứ nói t gửi link đầy đủ cho mà quất 😃)
3zuaaa
ĐẠI BÀNG
4 năm
@Đạt Phít Một Tớ cần 1 củ 5w thôi ạ, vừa mua cái dây anker rùi, sạc 18% mặt sau của máy bị nóng bác ạ 😔(
3zuaaa
ĐẠI BÀNG
4 năm
@Đạt Phít Một K phải 18% mà là 18w e viết nhầm 😁
3zuaaa
ĐẠI BÀNG
4 năm
Tiện thể bác nào tư vấn dùm e combo anker 5w cho promax với ạ, e xài 18w máy nóng và cũng ko có nhu cầu sạc nhanh nên chỉ cần sạc combo 5w thui ạ 😁
@3zuaaa Anker k có 5w đâu cưng... mà test củ 5w kia đi, sạc ổn k? Có nhảy cảm ứng k... cáp chỉ quan trọng khi restore thôi chư m sạc bằng cáp hoco mua có 1k trên shoppe còn mãi chả hỏng 😃
3zuaaa
ĐẠI BÀNG
4 năm
@Đạt Phít Một Hiện tại chưa thấy hiện tượng nhảy cảm ứng bác ạ, mà củ trên ảnh của e là củ ipad hả bác, nhìn nó hơi lạ 😁
Thật giả bây giờ tùm lum. Để yên tâm mình mang ra chỗ quán quen nhờ đo thực tế chuẩn thông số đem về sai
Nofeardogs
ĐẠI BÀNG
4 năm
Khó nhận biết lắm, bác mua cap zin của ai, dùng bao lâu rồi, e thì không tin nó zin lắm
3zuaaa
ĐẠI BÀNG
4 năm
@Nofeardogs E mua người quen bác ạ, cáp khả năng fake nhưng củ bác nghía qua bác đánh giá sao?
nhìn sơ qua thì bộ sạc này có thể tin tưởng được. củ sạc thì kiểu này thường k có hàng fake. cáp thì nhìn sơ bộ có lẽ zin hoặc loại cao cấp. bác cứ cắm vào iphone, nếu có fake thì ios 10 trở lên sẽ báo phụ kiện k đc hỗ trợ.
quangco88
ĐẠI BÀNG
4 năm
Mình hay mua của e trai này. Vừa có zin vừa có linh kiện, uy tín.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019