nhờ ae tư vấn mua tai nghe (khoảng 800k)

mrblack01
10/10/2013 4:59Phản hồi: 21
gấu em lại thích nghe nhạc (nhạc trữ tình, nhạc nhẹ, mấy bài của westlife đại loại vậy), đang dùng con 4s...định mua cái tai nghe đc đc để dùng...😁

các bác cho em hỏi giá khoảng dưới 800k thì có tai nào nghe mấy nhạc trữ tình vậy ok ko ạ (nghe hay hơn tay nghe của 4s nha.....:D)

thanks all
21 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

mrblack01
TÍCH CỰC
11 năm
thấy trên 5s có bán con này: http://www.5giay.vn/may-nghe-nhac-hd-player/6991147-shock-chia-cho-e-tai-ibeat-monster-chinh-hang-700k.html
không biết có nên chọn ko nhỉ
mrblack01
TÍCH CỰC
11 năm
thanks bác....em nào nào cho em thêm tư vấn với
Nếu bạn cần tai nghe in ear thì có soundmagic e30 hoặc dunu dn12.

Còn headphone trogn tầm này thì làm sony ma100, zx300, zx600.

Ở tphcm thì ghé bên mình nghe thử sản phẩm
Tai nghe zin của ip nghe được rồi bạn. Bạn mua mấy loại in ear về nhét vào lỗ tai 1 hồi thì cái lỗ nhức lắm.

Sent from my iPhone using Tapatalk - now Free
lizhnm0207
ĐẠI BÀNG
11 năm
gấu của bác thích loại "in-side" hay là "out-side" nhỉ ! ^^ Giống tai nghe của iPhone thì là loại out-side. In-side nghe thử NOCS NS200U của Thụy Điển, Hoặc một lựa chọn rẻ cho dòng nhạc nhẹ nhàng Sennheiser MX471 của Đức
cơ bản gấu bác chỉ nghe nhạc là chính không thôi hay cần có míc? cần màu sắc nữa ạ? nếu tầm giá ấy, nghe nhạc nhẹ, có mic, có điều chỉnh âm lượng thì bác dùng ns 200 là ổn rồi. hehe. còn nếu chỉ nghe nhạc không thì ngó mấy iem của Sen đi bác.
steventhuan
ĐẠI BÀNG
11 năm
gấu của thớt thích đeo kiểu tai nghe nào nếu nhét ngoài thớt mua cho gấu sennheiser MX471 rất thời trang mà hợp gu nhạc nữa đó
nếu gấu ò bạn thix fullsize thì có thể nghe thử con HD 202...^^
mrblack01
TÍCH CỰC
11 năm
có con nào trùm qua đầu ý mấy bác...bao hết cả tai lun ý...😁
@mrblack01 Nếu nghe trong nhà thì đó là ok nhất. Mình cũng thít loại full như thế.

Sent from my iPhone using Tapatalk
mrblack01
TÍCH CỰC
11 năm
@nguyenvinhanTT đang tính xem thử có loại trùm tay nào đc đc ko để đổi qua đổi lại 2 loại nghe...😁
Bác dùng Phone rin của apple là tốt nhất. Nghe nhạc vẫn hay mà nghe cuộc gọi, thực hiện chuyển bài ... cũng tiện

Gửi từ GT-N7100 của tôi bằng cách sử dụng JAV HD 😃
@KhanhToan263 Vote.............................
Bác tham khảo nocs ns200 có cả míc luôn nhé .
800k cứ hàng của beat mà dùng thôi bác!
Sam_Q
ĐẠI BÀNG
11 năm
Gấu của bác mà thích nghe thể loại nhẹ nhàng như thế thì tham khảo em MX880 này của Sennheiser nhé. Nhẹ nhàng thôi, mà đeo lâu cũng ko bị khó chịu hay đau tai
Thế này nhé! vì mua cho gấu thi ngoài giá thành phải quan tâm tới bề ngoài xíu, nếu không co lý do gì đặc biệt thi dẫn gấu đi nghe và chọn luôn hem.
Tầm tiền đó thì yuin pk3 là lựa chọn mình thấy là tốt nhất để nghe nhạc nhẹ, trữ tình. nhưng ngoại hình xấu nên chưa chắc gấu bạn đã thích.
Sen HD202 bass tốt nhưng nghe trữ tình thì Sony MA100 là lựa chọn thích hợp hơn nhưng 2 con này cũng xấu nốt 😁
Còn mấy con đêp đệp như beats fake thì chất âm ko tốt :D

Nên kết luận: mua cho bạn gái thì để bạn gái chọn hehe
Pk3,mx470,Pl30
Nhiều loại mà
Tốt nhất là mua earpods iPhone 5 - chất lương âm thanh tốt, kiểu dáng đẹp, tương thích với iPhone tất cả các đời.
Pk3,mx470,Pl30

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019