Nhờ tư vấn cách mua iPhone3G ở Mỹ và gửi về VN!

hayxinhon
2/9/2008 5:0Phản hồi: 14
Bạn em bên Mỹ muốn mua iPhone3g rồi gửi về VN cho em, nhưng mua qua AT&T thì cái Sim card không bỏ qua sử dụng ở bất kỳ cái điện thoại nào khác được (để vẫn xài số điện thoại đó và gửi cái phone về VN). Qua cửa hàng của Apple thì họ không bán. Các anh em nào có kinh nghiệm về chuyện này tư vấn giúp em với
14 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Em bao ban em len Ebay ma mua,hoac vao cac store khac ngoai Apple la okie ma.Nhung luu y khi van chuyen ve nhe,neu em xach tay ve thi ko sao chu gui qua chuyen fat nhanh ve thi rac roi fet day,ja se doi len kha nhieu.
Bác có biết thuế nhập khẩu khi gửi bằng đường chuyển phát nhanh, ví dụ như FedEX, là bao nhieu không bác? Có cao quá hay không? E nghe nói là 18%, nếy đúng vậy thì cũng chấp nhận được. Còn những rắc rối khác là gì bác nói rõ cho e biết với
Đa tạ...đa tạ...
Okie, nói bạn you tới Apple store hay AT&T mua Iphone 8G $199 hay IP16G $299, activate 2 năm hợp đồng, xong lấy sim ra bỏ vào bất cứ AT&T phone nào hay bất cứ phone nào dùng sim card mà không bị lock, là xài okie mà,
cách thứ hai là xài khoảng 15 hay 20 ngày rồi báo mất ra mua IP 16G $499, rồi gửi cho you
If bạn you muốn biết thêm chi tiết cứ gọi cho tôi, PM tôi rồi tôi cho số điện thoại,, tôi đang ở Cali
thân chào

có người nói vào shop ngoài AT&T hay Apple, thật sự hiếm lắm không phải shop phone nào củng bán đâu, bên này người ta săn lùng IP no contract còn hơn bên mình nữa, tại shop của mình list khách đợi IP đã qua sử dụng dài như sớ táo quân nè,, dùng rồi không box, đôi khi không có original charger, mà tôi bán tư 450 tới 600 Usd, không có hàng bán luôn,,
Đúng là họ nói vậy. Nhưng bác cứ nói bạn bác như mình vừa nêu là ok. Mình cũng mua theo kiểu này mà. Chắc chắn là được.
Cám ơn bác nhiều lắm! Nhưng mình nói mua để tặng, họ có đồng ý hay không?
mình nghi là ko dc vì khi MUa phãi activate ngay nhò ban cuã ban õ mÿ lí hôp dông Mua phone 8g=199+tax 16g=299+tax hop dông=70+tax/tháng sau 31 ngày huy~ hôp dông phąt phí 175 vay là 500-550 cho 8g 600-650 cho 16g Khoi phãi logì nuã nhó sau 31ngày vì truóc 30 ngày ban phãi trã iPhone La.I cho AT&T
cám ơn bác! Thông tin bác cung cấp là chính xác chứ? Nếu chính xác như vậy thì e sẽ làm theo cách này vì nghe có vẻ thuận tiện!
Bác sử dụng font chữ gì mà e đọc chữ được chữ mất
Khi đăng ký mua bác nói bạn của bác khi đăng ký mua thì nói họ là mua để tặng cho bạn. Lúc đó họ vẫn giữ lại số và sim cũ của bạn bác, và họ không active cái sim trong con 3G, vậy là được rùi.
deathland
ĐẠI BÀNG
16 năm
Vừa mới nhờ được 1 tên mua cho Iphone 3G 16GB mà chưa unlock nữa. Đang nằm ở HQ ai quen biết HQ chỉ giáo với.
Chỗ nào unlock iPhone bằng software ko vây?

Bác gửi về bằng đường nào? Chưa có chỗ nào unlock bằng SW đâu bác ạ
deathland
ĐẠI BÀNG
16 năm
Fedex bro ah. đang nằm HQ rồi
Chứa biết thuế má sao nữa
Chào các bạn,mình đang tính mua IPhone từ bên US mang về,không biết có thể unlock an toàn và xài ở VN được hok,nếu được thì unclock bằng cách nào có an toàn không,tỉ lệ thành công là bao nhiêu,nếu có thì các bạn gửi mình địa chỉ cụ thể nha....thanks

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019