Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Nhờ tư vấn DELL Studio 1555

no_6120
23/8/2010 14:18Phản hồi: 6
Có thằng bạn muốn bán cho mình con Dell Studio 1555 xách tay từ Mỹ về. Check service tag (G112XK1) ra như thế này nè mấy bác
http://support.dell.com/support/topics/global.aspx/support/my_systems_info/en/details?c=us&cs=RC956904&l=en&s=dhs&servicetag=g112xk1
Cấu hình: T6600 + HDD 500G + RAM 4G + Card m.hinh Ati...
so với con Dell studio 1555 ở Hoan Long đang bán giá 13t5
cấu hình T6600 + HDD 320G + RAM 3G + Card m.hinh ati...
http://www.hoanlong.com.vn/san-pham/107-hieu-dell/7389-laptop-dell-studio-1555-ht6600-l156hd45m3gbca.html
hoặc con Dell Studio 1555 này Hoàn Long bán khoảng 18 triệu
Cấu hình T6500 + HDD 500G + RAM 4G + card m.hinh ati..
http://www.hoanlong.com.vn/san-pham/107-hieu-dell/6352-laptop-studio-1555-t6500-500gb.html
Xin hỏi các bạn con Dell mình định mua khoảng mấy triệu là ok , bạn bè nên nó kêu nói giá ok là nó bán :p( lưu ý: máy mới xài khoảng 6 tháng, mới lắm, chưa bung, sữa chữa gì hết nha-->bạn thân nên biết rành lắm)
sẵn đây cho mình hỏi con Dell đó hàng new hay ref luôn nha, bác nào rành giúp mình với.
Thanks all
sẵn xin hỏi luôn con Dell mà Hoàn Long đang bán gia 18tr đó cấu hình đâu có gì ghê gớm đâu mà sao mắc quá, giá 18t có thễ mua đc i5 rồi
Và con chip dòng T như T6600 khác như thế nào với chip dòng P như P8600..
Đa tạ ae.
6 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

bạn thấy 2 con ram chênh nhau, pin chênh nhau, HDD chênh nhau là đương nhiên chênh giá lÀ TẤT NHIÊN, THỨ 2 CON CORE I5 ĐƯƠNG NHIÊN TÁC VỤ XỦ LÝ CỦA NÓ PHẢI MẠNH MẼ HƠN LÀ CON CORE 2DUO.CÓ SỰ TẦM TIỀN 18TR LÀ OK VỚI CON DELL I5 RỒI
sslazio
TÍCH CỰC
14 năm
máy bạn đã xài 6 tháng rồi thì wan tâm new hay ref làm gì. Cpu dòng T < dòng P < dòng i rồi (khác nhau ở tốc độ hay chế độ ảo hóa thôi, dùng để chạy VMware đó
Máy của bạn bác trả 9-10tr đẹp rồi.
no_6120
ĐẠI BÀNG
14 năm
thanks bạn, mà chắc nó ko bán đâu, vì thấy con Dell studio (T6500+4GR+500G HDD-->giống con ò bạn mình) mà Hoàn long bán gần 18t rồi chắc nó ko bán cho mình 9-10t đâu
no_6120
ĐẠI BÀNG
14 năm
không ai có ý kiến gì nữa thhi2 nhờ mod close topic dùm nha
ai cha ban oi .... so voi con dual T thi con I ngon hon do ban oi....hiii truoc h may thang ban minh no khoc len khoc xuong voi thang laptop secondhand do ban.thang ban minh mua tren mang dang hoang luc dau test may thay ngon lam😃 nhung xai khoang 1 thang la mun vut may di lun:mad:.tui ban minh kinh nghiem xuong mau ve dong may sẽcondhand lam.vay tai sao ban ko thu con i5 do ban.dung la neu dung i5 so voi cac dong khac thi dell co gia hoi cao nhung khi mua ban se thay dc tien nao cua do ban oi;).cho ban biet lun i5 ho tron doc fim hd chat luong cao.no se bien thanh 1 co may cho giai tri va van phong neu ban mun kiem 1 may cho ca hai muc dich.hahah y kien minh do.tuy ban ah.ah ban minh noi thang hoan long de gia con do la hoi cao do ban.neu ban mun thac mac minh ro hon minh co so thang ban o fpt ne.no se giup ban so sanh de dang hon.giup ban ung y khi mua dc may.0983991934 Tam hoac mail cho no tamhitechpro[MENTION=362321]Gmail.Com[/MENTION].truoc khi mua may minh cung nho no tu van ca may ngay minh moi chon dc 1 con ung y do😁.xai core I dang hoang.neu ban mun co con I ma gia tien vua fai no cung se giup ban.noi chung la tat tan tat ko so ban mua fai khoc keu troi nhu ban minh dau;);)
mrducpru
ĐẠI BÀNG
14 năm
Nếu con lap của bạn bạn thật sự là hàng xách tay về thì tất nhiên múc con đó ngon hơn mấy con kia chứ, mua của ng nhà bao giờ cũng an tâm hơn cửa hàng 😁
Dell nhận biết hàng brand với ref thật sự rất khó, cái này bạn có thể search GG
Con máy của bạn bạn trả giá 15-16 tr chắc nó ok :D

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019