Nhờ tư vấn mua Exciter R ?

kimhanzoo
23/3/2017 6:53Phản hồi: 66
66 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

kimhanzoo
ĐẠI BÀNG
7 năm
Mà mấy bác có kinh nghiệm chạy con Ex 150 này cho e hỏi ngu tý.
Các bác cho e biết mấy cái lỗi thường gặp của e nó ..và lỗi có khó chịu lắm ko ạ, có khắc phục được ko ạ.
E thích máy êm..mà có thím bảo chỉ êm được lúc đầu...sau này kêu,rên như sấm..ko biết có thật ko..và khắc phục được ko hay sống chung với lũ ạ
kimhanzoo
ĐẠI BÀNG
7 năm
@duylinhute Bác làm khó e quá 😃 ..e chỉ cần xúc tích đủ hiểu thôi...đọc mấy chục trang loạn hết cả não...não e bữa giờ đã căng lắm rồi..e mà xúc nó về..e phải dần cho nó mấy cung đường biển nha trang - phan thiết cho nó xả hết nỗi niềm
111huynguyen
ĐẠI BÀNG
7 năm
@kimhanzoo Uhm chưa roda dần đi rồi lại lên đây than kêu cò, khó nổ,hú..... 😁
kimhanzoo
ĐẠI BÀNG
7 năm
@111huynguyen E sẽ nghe lời bác ..roda đàng hoàng làm đúng quy trình xem nó có ngọt nước ko nào..hehe..e mới nghe bác nói roda..ngu ngu ko hiểu phải search gu gồ liền...( thanh niên lần đầu hí hửng với côn tay )
chắc tầm Cuối tháng sau e đi xúc...mua xong sẽ khoe các bác liền 😃..hi vọng đây sẽ là 1 sự lựa chọn sáng suốt
111huynguyen
ĐẠI BÀNG
7 năm
@kimhanzoo Nói trước rồi đó đam mê thì mới nên mua nhé,côn tay phải chăm vệ sinh sên rồi nhiều thứ lắm k đam mê sẽ thấy mệt đấy 😁 phải xác định tư cmn tưởng trước, kể cả những nhược điểm của nó.
Roda thì k nên bỏ qua những chú ý quan trọng trong sách hdsd, kỹ hơn thì tốt nhưng đừng tệ hơn...cực kỳ quan trọng.Đoạn đi từ chỗ mua về nhà chỉ chạy cao nhất số 4 thôi tốc độ từ 40-50 đừng nên chạy hơn, về đến nhà đọc sách xong sẽ biết chạy cao nhất bao nhiêu trong time roda
Mua xong cái gì k biết lên đây hỏi thật tình anh em sẽ giúp, chúc bạn sớm có vợ và cho ae thấy mặt :D
Em thấy bác nên mua côn tay luôn đi cho thích, cố thêm xíu nữa là đc chiếc 150 rùi 😁
kimhanzoo
ĐẠI BÀNG
7 năm
IMG_20170507_153058.jpg DSC00235.JPG
Sau bao ngày tích cóp,mong mỏi và chờ đợi.hôm qua đúng ngày kỉ niệm 1 năm quen nhau vs ng.yêu.e cũng đã tậu tình yêu này về..up lên để khoe các bác..chân thành cảm ơn các bác đã cho e những lời khuyên bổ ích và tiếp thêm cho e động lực mua nó .thân ái
111huynguyen
ĐẠI BÀNG
7 năm
@kimhanzoo Chúc mừng bác đã có con vợ 2 ưng ý
111huynguyen
ĐẠI BÀNG
7 năm
Đào mộ tí @le thi minh phung la nữ mà bác @duylinhute,nữ mà chạy ex cá tính và nhìn đẹp phết

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019