Những Android TV Box HOT nhất cuối năm 2016 và ... 2017

thanhka90
10/10/2016 12:4Phản hồi: 539
539 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

abc.com
ĐẠI BÀNG
7 năm
Con himedia q1 của em lăn ra ngỏm nên em lên đây hỏi các bác xem con nào dùng ổn tầm 2tr bây giờ. Nhu cầu của em chỉ là xem tivi, xem phim online, xem bóng đá k+, hoặc xem sopcast thôi. Trước dùng Q1 thì nói thật hơi miễn cưỡng so với nhu cầu của em, nó không được mượt lắm. Các bác có con nào dùng ổn định trâu bò tí giới thiệu em với nhé.
bedeo
ĐẠI BÀNG
7 năm
@abc.com T95n đi bạn , giá 1tr2 , đọc được file ổ cứng luôn , giá bèo dể thở 😃
@abc.com Kiwi s1 pro , kiwi s8 pro , himedia Q30 đáp ứng nhu câu của bạn , alo sô avatar mình tư vấn thêm cho
@abc.com Tầm 2triệu bác sài Himedia Q30 đi bác. Bao bác test 3 ngày ko ưng em hoàn $ 😃
Video cho bác tham khảo chơi !
Thớt cho em hỏi:
Nvidia shield tv box thì có thể mua tại shop nào ah?
hienRP
ĐẠI BÀNG
7 năm
@toiyeuai0206 amazon có bán đấy pro,
Có phiên bản Nvidia Shield này cũng chất lắm luôn này bác, RAM 3G, Android 6-7, ROM 16, Amlogic S912, 8 nhân
@toiyeuai0206 ở việt nam thì kiếm mua con này hay chua đó bác
@toiyeuai0206 Con này chủ yếu mua Amazon hoặc xách tay về thui bác. Vì NVidia ko có chinh sách phân phối cho Việt Nam Cộng Hòa nên chưa có ai bán cả 😃
Admin xem xét bổ sung cho em box Himedia Q30 và cho anh e cộng đồng lựa chọn nhé. Cảm ơn ad rất nhiều luôn ạ 😃
@itvplus.channel có thêm Q30 rồi nhé ,
thanks bạn đã đóng góp ý kiến 😁
@thanhka90 Thank bác nhiều 😃
HoanVuBBCC
ĐẠI BÀNG
7 năm
@itvplus.channel Con này có nhược điểm gì không vậy?
Có bác nào dùng qua mấy dòng Tanix chưa ? TX3 TX5
@thuantkqn tanix giá mềm mà ngon đó bác ,xem thử con này thấy ngon nè
@thuantkqn Có chọn tanix thì khuyên bác nên dùng tx8 max. Mấy chiếc TX3 và TX5 không ăn thua bác nhé
47shop
ĐẠI BÀNG
6 năm
@thuantkqn Nếu chọn Tanix theo em nên chọn TX5. Mặc dù cấu hình không cao như TX8 nhưng dư đáp ứng nhu cầu và giá rẻ và lại có 1 cộng đồng sử dụng nhiều hơn, ra ROM thường xuyên hơn TX8.
Tuy nhiên nhược điểm của tx5 là màu tối và wifi hơi yếu sinh lý.
Vote 1 phiếu cho Q10 Pro chất lượng với hình ảnh cực chất, mặc dù ko đủ kinh tế rướt em nó về 😁:D:D
ITVPLUS co
ĐẠI BÀNG
6 năm
Không có Lenovo Box để vote nhỉ 😃
VanNguyenITC
ĐẠI BÀNG
6 năm
Hiện nay box Lenovo cũng rất hot mà ko cho em nó lên để vote bác ơi. Con box chuyên xử lý game mà chơi game ko cần gamepad ( ứng dụng độc quyền ministation trên box ), công nghệ mới của Lenovo chất từ main đến công nghệ.
@VanNguyenITC Mới nghe nói Lenovo mới có bản firmware đa nhiệm về chạy thử. Rất mượt và ok lắm, nên cho box lenovo trên vote luôn mới đúng, vừa tốt lại đc cập nhật firmware mới thường xuyên
Bữa nay thị trường mới xuất hiện Tv Box của VTV Go dùng rất ổn về mặt xem truyền hình vì là sản phẩm chính chủ của VTV, mọi người nên tham khảo nhé:
http://blogtvbox.com/2018/01/co-nen-mua-android-tv-box-vtvgo-khong-mua-o-dau-chinh-hang/
Mình đang muốn mua cái tv box mà vào đọc thấy loạn quá. Các bác tư vấn xem nên mua cái nào. Như cầu chỉ xem tivi, xem phim và YouTube, k Game, chủ yếu phục vụ bà xã và bọn trẻ con thì nên mua loại nào ợ
@bom_vip Vinabox X9 chạy android 7.1.2 mới nhất. Giao diện thuần việt dễ sử dụng cho mọi đối tượng người dùng 😃
@bom_vip - Kiwi s1 new , kiwi s1 pro , vinabox x2 plus , vinabox x9
- Ngon bổ rẻ
- Tặng tk vip , tặng chuột ko dây

- Cho e số e gọi tư vấn nha

- HUY - 0909 346 111 ( viber , zalo ) - Giao hàng tận nơi - Giảm giá khi mua - Web : hd-box.net
✓ Bảo hành 12 tháng
✓ Ship hàng toàn quốc, nhận hàng thanh toán
✓ Tặng TK vip xem phim ứng dụng Đẳng Cấp, HDplay , Boba , Kodi
✓ Tặng ứng dụng xem phim bộ Trung Quốc, Hàn Quốc, Âu Mỹ...ZingTV
✓ Tặng bộ phần mềm xem Thúy Nga - Asia - Liveshow Ca Nhạc (Cập Nhật Mới Liên Tục)
✓ Tặng bộ ứng dụng Hát Karaoke
✓ Hỗ trợ cài game hay chơi trên Gamepad
✓ Hỗ trợ cài đặt ứng dụng mới và nâng cấp phiên bản mới miễn phí vĩnh viễn.
47shop
ĐẠI BÀNG
6 năm
@bom_vip Nếu phục vụ bà xã và trẻ em, xem phim và youtube là chủ yếu thì nên tham khảo Mibox 4K Quốc Tế.
Thông tin giờ Nhiễu quá ạ. Thôi e múc Himedia Q30 cho lành ạ
itvplus.channel Bác inbox cho em giá sập sàn con q30 với. Em ở Hà Nội. bên bác có cơ sở thì cho em xin luôn.
Ok tối em qua em lấy nhé.
@thienthancodoc_boy9x Không biết anh mua được chưa. nếu chưa thì check inbox anh nhé 😃
Bác nào Inbox cái giá khai xuân con BB2 giúp mình nhé. 😃
dothething
TÍCH CỰC
6 năm
@Quantri07 Bác tham khảo thêm EM92 3gb của Enybox và T95z plus ram 3gb 32gb thử
up lên nào
@itvplus.channel bác ib em xin giá tốt của q10 pro vs ạ
@Thatv - check inbox nha , tặng chuột ko dây , tặng tài khỏan vip xem phim online
@Thatv Anh check inbox nhé
tnphongvn
ĐẠI BÀNG
6 năm
Hiện tại >3tr, con box nào gấu các bác?
@tnphongvn Himedia Q10pro đứng số 2 thì chả ai dám nhận số 1 😃
@tnphongvn - himedia Q10 pro
- Egreat A8
- zappiti duo 4k
- pm mình tư vấn cho
luudinhtoan
ĐẠI BÀNG