Những bài tập yoga tại nhà giúp tăng cường sức khỏe

giang1s2l
7/12/2018 3:38Phản hồi: 11
Những bài tập yoga tại nhà đơn giản và hiệu quả cho những người bận rộn hoặc vừa bắt đầu tập. Chỉ cần dành 30 – 45 phút mỗi ngày là bạn đã có thể tập được, cố gắng kiên trì trong vài tháng thì sẽ thấy ngay hiệu quả.
>> Xem thêm http://1s2l.com/nhung-bai-tap-yoga-tai-nha-don-gian-ma-lai-hieu-qua/
11 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Tập như thế này thì bao giờ giảm bụng vậy bạn?
@hanhnguyen101 Nếu cố gắng thì 1-2 tháng sẽ có hiệu quả bạn ơi!
Cảm ơn chủ thớt đã chia sẻ. Toàn những động tác đơn giản mà hiệu quả không à.
cảm ơn add nhìu , mình cũng đang cần tập yoga ở nhà.
Có ai còn biết cách tập nào hiệu quả hơn mời vô đây chia sẻ đi
Các bạn có biết ở Sài Gòn có phòng tập nào uy tín mà chi phí hợp lý không? mình cần tìm phòng tập gần trung tâm quận 1?
@Dienna Quận 1 thì mình nghĩ giá cũng đắt, Bạn muốn tìm phòng tập giá bao nhiêu?
@giang1s2l mình nghĩ với túi tiền của mình thì tuần tập 3 buổi, tháng cỡ gần triệu thui ^^
@Dienna Bạn không có nhiều thời gian thì có thể tập ở nhà hoặc tại nơi bạn làm việc, thời gian linh hoạt chi phí cũng rẻ nữa, khi tập thì tập nhóm 3 người trở lên bạn vừa có động lực tập luyện và chi phí share ra cũng rẻ lắm bạn ạ.
Đi trung tâm tập làm gì ở nhà tập được rồi bạn ơi!
Cách tập yoga giảm cân hiệu quả là phải kết hợp của các bài tập và thực đơn ăn uống. Khi các động tác giúp bạn vận động, loại bỏ năng lượng thừa thì thực đơn ăn uống hỗ trợ củng cố hiệu quả luyện tập. Đa số các bài tập yoga đều có tác dụng loại trừ mỡ thừa, giúp cơ săn chắc và giảm cân hiệu quả. Trong đó, có những bài tập thường xuyên được lựa chọn vì dễ tập mà hiệu quả lại cao như:
http://1s2l.com/cach-tap-yoga-giam-can-hieu-qua-khong-ngo/

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019