Những bức ảnh chụp của Nokia N8 vs sony Satio

9/10/2011 14:35Phản hồi: 157
157 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

BANG MOI JA PHAI SAM N8HIHIHI
bác minhcuongpro giới thiệu cho anh em vài cây n8 cũ còn ngon với,muốn mua mà tìm trện này ko có em nào ưng ý,bác giới thiệu thì chắc ăn hơn😃
@baobao200412 Ừ bạn nên tìm con nào còn tốt một tý nhé, nếu bạn không chê giá mắc thì có thể ra tiệm mua với giá 3tr và chất lượng đảm bảo hoặc bạn cũng có thể đăng bài cần mua sẽ có bạn bán thôi, vì cũng có một số bạn không dùng đến sẽ bán, mình thì hiện chưa đủ tiền nên chưa mua được nhưng một thời gian nữa mình cũng mua 1 con để dùng.
tiệm thì trên đường 3/2 mình biết một tiệm có bán hàng còn nguyên con và bảo đảm như mình nói trên với giá khoảng 3 tr, bạn search trên mạng tên tiệm là xuanmai mobile sẽ ra (điện thoại xuân mai) cỗ này nó bán máy đã qua sử dụng nhưng còn đẹp lắm
dungkk93
ĐẠI BÀNG
11 năm
sao ko đập luôn 808 báx
@dungkk93 tài chính còn hạn hẹp nên mình sẽ làm N8 trước và tiếp theo là 808
@dungkk93 vấn đề là 'tầu điên"😃😃
dungkk93
ĐẠI BÀNG
11 năm
sao ko đập luôn 808 báx
The Dragon
ĐẠI BÀNG
10 năm
đào mộ tí! :v có lẽ link gốc đây các bác ạ!
http://unleashthephones.com/2010/10/20/nokia-n8-vs-sony-ericsson-satio-the-12-megapixel-xenon-flash-camera-showdown/
vẫn ttấy n8 màu thật hơn ! ;)
@The Dragon Ảnh rửa ra thì N8 vẫn cho màu đẹp hơn và thật hơn, nếu xem trên màn hình thì Sony cho màu nịnh mắt hơn. Tuy nhiên trong N8 cũng có chế độ chụp làm nổi màu rất đẹp và rất nịnh mắt giống như các hãng khác.
bác cho em hỏi phần music ạ; vao trang nghe nhạc thì chỉ nghe đc trên thẻ nhớ, còn nếu lưu bài hát trong bộ nhớ máy nó sẽ ko hiện trong list đó,muốn nghe thì phải vào phần tập tin bộ nhớ chung...bất tiện quá, có cách nào nghe trong bộ nhớ máy không ạ
@kemly199x Đây là lỗi phần mềm của máy hoặc do lỗi liên quan đến bộ nhớ máy, cách klhắc phục là bạn tiến hành format máy lại bao gồm format của bộ nhớ máy và thẻ nhớ luôn rồi sau đó chép nhạc lại sẽ được thôi bạn nhé.
đã xài 2 con
n8 bỏ xa satio mọi mặt
nói chi camera satio là ống thường
còn n8 là ống car zess
@clickeveryday Nếu vậy bác nâng cấp lên 808 thì còn phê gấp bội so với n8
@minhcuongpro1234 mình bán dc con sony rùi
mình ko mua dien thoai nữa

mình chờ khi nào 808 sụt còn 2 tr như n8 thì mua
chác 2 nam nua
@clickeveryday đam mê là không chời đợi, thích thì nhích chứ chờ gì nữa bác, mình đã mua 808 giá 6tr

hai em nó mình đang sở hữu đây

đang tìm mua cái tai nghe zin N8 (WH-701) mà không thấy chỗ nào bán, có bác nà biết ở đâu bán không.
mtri69
TÍCH CỰC
10 năm
It
[QU OTE="minhcuongpro1234, post: 42274553, member: 151488"]đang tìm mua cái tai nghe zin N8 (WH-701) mà không thấy chỗ nào bán, có bác nà biết ở đâu bán không.[/QUOTE]
Nói đến NOKIA thì người ta hay nói đến chuyện chụp hình chứ ít ai biết là điện thoại NOKIA nghe nhạc rất hay.điểm mạnh của nó là âm bass.bạn dùng chung của 808 cũng được mà,nếu không thì bạn ra tt bảo hành NOKIA bạn mua những dòng tai nghe của LUMIA cũng rất hay.
Đúng vậy các dòng N của nokia nghe nhạc rất hay, thường tai nghe theo máy nokia không tốt, nếu thay tai nghe ngoài thì nghe cực đỉnh, đặc biệt N8 và 808 nghe nhạc cực hay, tai nghe xị kết hợp với nhạc Lossless thì cực kì phê, Riêng tai nghe của N8 rất ngon (mã WH-701) vừa hay mà vừa tiện, hay hơn tai nghe 808 nên mình mới tìm mua, để mình hỏi xem Nokia care nó có còn bán không.
mới sang lại n8 cho thằng bạn 1tr2 hehe,lụm em lu925 chụp quay nhạc nhẽo các thứ phê quá các bác à,lúc trước tính nâng cấp lên 808 rồi nhưng duyên nợ thế nào lại bụp em 925,giờ lại mê 1020 nữa mới chết chứ,xài nokia giống như bị ghiền vậy hehe😃
@mtri69 Mấy hệ điều hàng mới bây giờ tất cả đều rất hao pin, vẫn thích dùng symbian, pin dùng tẹt ga cũng được hai ngày, dòng E thì dùng được cả 3 đến 4 ngày, đang định mua thêm cục pin dung lượng 7.600 mAh cho note 2
mtri69
TÍCH CỰC
10 năm
@minhcuongpro1234 [QMình thềUOTE="minhcuongpro1234, post: 42283808, member: 151488"]Mấy hệ điều hàng mới bây giờ tất cả đều rất hao pin, vẫn thích dùng symbian, pin dùng tẹt ga cũng được hai ngày, dòng E thì dùng được cả 3 đến 4 ngày, đang định mua thêm cục pin dung lượng 7.600 mAh cho note 2[/QUOTE]
Mình thề là lúc trước mình dùng N8 và 808 nếu không chơi game thì hơn 4 ngày.
@minhcuongpro1234 ôi con note2 của thằng bạn mình on screen khoảng 6h lận,pin tính ra xài gấp đôi con 925 với s3 của mình rồi mà bác tính chơi cục pin khủng nữa à
@baobao200412 Hi đúng rùi, mình sài tẹt ga luôn 1 ngày mới hết pin được, tức là phải dùng cố thì tới khuya mới hết pin nhưng mình muốn nó dùng được 3 ngày luôn
để mai mình đi chuộc con sony rùi chụp hình với các pác
mtri69
TÍCH CỰC
10 năm
đến đ
sony chup hinh tot nhung tot nhat van la Nokia.tren Lumia con bien hoa hon nua
@mtri69 n8 bỏ xa sato mà
đúng rùi chỉ nghe gọi và nhắn tin thì được lâu lắm
lên nào

[​IMG] [​IMG]
chấp lun con 808 nào
@clickeveryday Haha bác tự tin quá đấy. Nếu N8 đạt 5 điểm thi 808 phải được 8 hay 9 điểm
@clickeveryday Đấu với bác cho vui nào
1. 808 chụp gái trước

2. Bắt giọt nước rơi với N808

3. Chụp không cảnh từ trên lầu 7 chĩa xuống đường

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019