Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Những Cửa Hàng Sữa Chữa Iphone Uy Tín Và Chất Lượng Tại Hà Nội

blue90
14/11/2013 8:34Phản hồi: 5.488
5.488 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

@ngoclong1985 mình có ip5 bị khoá icloud nếu thay main thì hết bao tiền vậy?
@laodai85 main thì bên mình ko có nếu có để thay cung fai tam 6tr
Voite cho 457 Bạch Mai. Bà chị họ có con 3G cùi giàkhú bị mất loa khi đàm thoại và thỉnh thoảng mất cả loa ngoài. Mình sửa đủ kiểu tưởng được nhưng lại vẫn bị thế là mang qua đây. Các bác kiểm tra đàm thoại giúp và nói không vấn đề gì nên đưa trả máy. Cũng chẳng có gì đáng nói,nhưng mình thích thái độ nói chuyện và tiếp khách của các bác. Và độ trung thực nữa,máy không lỗi nói không lỗi. Không như nhiều nơi cứ nhận máy kiểm tra,dù không lỗi cũng giữ máy lại rồi moi móc ra lỗi giả vờ sửa để lấy tiền khách.

Chúc các bác 457 BM làm ăn phát đạt đông khách,và ngày càng phát triển dịch vụ phục vụ anh em tốt hơn 😁
@hiepsituxedo
Em bị ngã xe nên cái iphone 5 của em nó bị cong và hỏng màn hình. Vẫn mở máy được nhưng ko vuốt để unlock màn hình vì phần đó màn hình đã die. Các bác thẩm định và cho em chi phí sửa chữa với. Thanks
Vote 114B1 Thành công, Quốc Tuấn mobile. Tháng trước máy 4s mình hỏng cảm ứng tưởng thay luôn hơn triệu. Ra kiểm tra thì được vệ sinh lại giờ dùng vẫn ngon 😆 Mất 50k 😁 Như các cửa hàng khác không biết có thay luôn không :D
@sweet... ^^ ra CH khác còn đuợc free bác ah
@hiepsituxedo Chưa chắc đâu bác. Mà mình mất 50k cũng đáng vì người ta có công kiểm tra hộ mình. Không lấy thì nếu bác là mình thì cũng trả í chứ 😁
neobb
ĐẠI BÀNG
10 năm
3GS 32gb newboot lỗi no all giờ sửa ở đâu, bao tiền các bác nhỉ

Sent from my iPad using Tapatalk
@neobb bệnh này bên mình nhận sửa giá 500k bạn nhé, ae tinh tế thì cứ cầm qua CH mình sẽ có giá "yêu" cho nhé.
neobb
ĐẠI BÀNG
10 năm
@hiepsituxedo Thay phần cứng, mất imei cũ hả bác
@neobb đúng rồi bạn ah, mất imei cũ, imei mới sẽ là 0049...
Các bác cho em hỏi máy em bị hỏng rung và hỏng luôn cái nút gạt rung ko biết bị sao nữa.hôm lên 24 bà triệu họ bảo để lại kiểm tra vì cục rung vẫn thấy nó chạy nhưng mà hồi ấy chưa có kinh phí nên là dùng tạm. Máy em là iphone4 bản look.xi mấy cao nhân giúp đỡ vs ạ
@leducdat_1991 thế chắc chỉ bị hỏng cáp rung thôi bạn ak.. thay cáp khác là ok nhé
đêm qua em làm rơi máy thế là cái nút gạt rung mọi khi gạt nó vẫn có thông báo trên màn hình rơi xong nhặt lên thì tịt hẳn.luệu có bị hỏng nốt cái nút gạt rung ko bác
@blue90 2 là 2 thế nào 😃 bên a giờ thành 4 a pro kinh 😃 ,a nhớ là vẫn có 1 lời hẹn nhậu nhỉ ? về hn rảnh qua a nhé 😃 ,chú mà qua nhiều ae cùng có $ mà ,hehe.
@hiepsituxedo bên a có nhận thay chip a4 cho ip4 lấy ngay ko a
@changtraichuathay máy e bị lỗi làm sao mà thay chip A4, máy đã mang đi sửa ở CH khác rồi thì ko thể chờ lấy ngay được đâu, còn máy zin thì e có thể ngồi chờ.
blue90
ĐẠI BÀNG
10 năm
@hiepsituxedo Em quên cmn mất, đợt trước đã là 3 ông rồi, giờ thêm 1 nữa là tứ bựa à =)) .Ok bác ,khi nào về hnoi em qua cửa hàng chơi ,vs lại em làm trên này 1 thời gian thôi,trước sau gì em cũng quay về hnoi làm để theo nghiệp iphone tiếp chứ =))
Con ip4 của em đang dùng bt thì tự nhiên dở chứng rè loa thoại, vậy có phải là loa em sắp hỏng k và thay thế bao nhiêu ạ?
@dennisdang91 Khả năng vệ sinh lại là OK bạn ah
@dennisdang91 Loa trong rè thì chỉ vc thay là được thôi bạn nhé.
@hiepsituxedo vc là gì hả bác 😁
bansatbana
ĐẠI BÀNG
10 năm
@dennisdang91 Chắc là "việc"
mình đang dùng 4s và 5 nhưng cả hai đều lỗi
con 4s đánh rơi nên wifi chập chờn lúc được lúc không (hy vọng chỉ cần dán lại chip wifi là ok). Còn con IP5 thì đang bình thường tự nhiên mang đi thay vỏ, dùng được vài ngày giờ nó sập nguồn không lên gì luôn
bác nào nhận xử lý giúp mình ngồi chờ lấy ngay thì báo giá, địa điểm để qua làm luôn nhé! nhớ cho giá mềm tý 😁
mail của mình dungmr2000@yahoo.com
@dungciren nếu có nhu cầu bạn có thể mang qu a bên mình ngồi trực tiếp xem
xử lý rồi lấy luôn bạn nhé..
@dungciren 4s wifi có thể sửa lại đc nhưng dùng ko đc ổn định lắm, còn ip5 bạn thử thay pin khác xem có lên đc ko. nếu cần ktra có thể wa cửa hàng mình ktra cho nhé
129b Trương Định em vừa qua thay cái cáp rung ngồi chờ tí lấy luôn lúc về còn đc khuyến mãi thêm 50k và hẹn hôm nào tới bác ấy vệ sinh cho cái nút home free. up cho bác đắt hàng 😁:D:D:D
@leducdat_1991 cảm ơn bạn đã ủng hộ.lúc nào rảnh mang qua mình vệ sinh phím home giúp bạn.
bansatbana
ĐẠI BÀNG
10 năm
3GS bà chị mua sạc lô về đang sạc nổ cái bùm, giờ không lên
Thằng bán sạc trong ngõ mổ tùm lum rồi bó tay
Một bác thợ khác cũng trả về
Ai sửa giùm để mình lấy ảnh kỷ niệm ra đây????? 😔(((
con ip4 của e thợ phán là hỏng chip A4.mọi người có biết chỗ nào thay đk chip a4 ko ạ.và giá là bao nhiêu
@anhthumobile.vn Địa chỉ của a là ở đâu ạ

Gửi từ IM-A870S của tôi bằng cách sử dụng Tapatalk
@changtraichuathay trung tâm mình ở 129b trương định bạn nhé
Bác long đã xem cho e cà cũng phansvlaf hỏng chip.các bác bieeta chỗ nào thay chip ko cho e biết vs
@anhthumobile.vn Ok bác.chiều e sẽ qua
NHỮNG CỬA HÀNG "SỮA" CHỮA.
Hix, mình tưởng SỮA CHUA.
vodanha2
ĐẠI BÀNG
10 năm
Các bác cho em hỏi,máy em bị chết nguồn do nước vào. Các bác có sửa được ko ạ,và nếu sửa được thì cho em xin cái giá,để em chuẩn bị. Máy em là Iphone 5s ạ. Thank các bác.
@vodanha2 Phải tháo ra vệ sinh lại rồi kiểm tra mới biết chính xác đc bạn ah.
@vodanha2 máy bác đã mang đi sửa hay vệ sinh chưa, máy rơi nước, ko lên nguồn mà bác hỏi có sửa được ko với hỏi giá thì khó quá, fai mang qua CH kiểm tra thì mới biết được nhé.
Thks bác chủ xị nhé!
vodanha2
ĐẠI BÀNG
10 năm
Cảm ơn các bác,máy em mua ở Viettel,mang đi bảo hành nó kết luận nước vào,chết nguồn ko được bảo hành. 😔. Em làm bên Cầu Giấy,em sẽ cố gắng thu xếp thời gian để qua chỗ các bác.
Mido8x
ĐẠI BÀNG
10 năm
Con Ip5 của em tự nhiên bị dính bụi vào camera,lại nằm ở trong mới đau, các bác cho em hỏi có chỗ nào nhận vệ sinh máy không nhỉ ? Máy của em ngon nghẻ chỉ muốn vệ sinh cho sạch sẽ mà ngại mang ra hàng nào làm ko tử tế nó lại chọc phá cho hỏng cái này cái kia thì mệt. Thanks các bác !!!
Mấy bác thợ cho e hỏi giá cục pin Ip4 new 100% giờ là bao nhiêu ạ !
E đang tính thay 2 cục cho e cả gấu nữa ^^!
Tks
@tendangnhap123 pin cao cấp 250k và pin bóc máy 300k bạn nhé

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019