Những Cửa Hàng Sữa Chữa Iphone Uy Tín Và Chất Lượng Tại Hà Nội

blue90
14/11/2013 8:34Phản hồi: 5.488
5.488 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

sao éo có cửa hàng mình nhỉ mà rõ ràng các cửa hàng kia đều lấy hàng nhà mềnh =))
Nhận sửa lỗi ko active đc do quên mật khẩu iCloud cho iPhone 4

Thời gian xử lý 1-2h , cần tác động phần cứng

Giá cực HOT 1tr2

Ngoài ra còn có các dịch vụ :

Đổi IMEI+SERIAL ( Unlock phần cứng vĩnh viễn thành QT ) iPhone 4 : 1tr2
Sửa lỗi iPhone 4 thay cặp ( unlock phần cứng ) tránh hết pin ( justboot ) : 200k

Bờm Mobile - 116 Phố Huế - 04.2203.6666
Website : www.bommobile.com
Yahoo : kosaurang2208
Mobile : 094 992 1521
tình hình thế này các thánh...con ip4 của e khi gọi điện thì bên kia lúc nghe dc lúc ko,mà e quay video hay ghi âm thì nghe rõ,vậy là nó bị j các b.nếu sửa hết bao nhiêu các b nhỉ?
@dươngellcoma88 mic đàm thoại nằm trên cáp sạc bạn ah.có j mang qua bên mình kiểm tra giúp cho.
@dươngellcoma88 Máy bạn do lỗi ic audio nhé, thay ic audio là được, chả fai thay cap sac làm gì cho mất công vì bạn vẫn ghi âm được bình thường mà. Ở Hn thì mang qua CH mình thay cho, hết 500k và mất khoảng 30p.
@dươngellcoma88 oke bác qua em test chính xác giúp bác.bác có thể ngồi chờ xử lý rồi lấy luôn.
iShop - Hệ thống ủy quyền Apple
Luôn đi đầu về sản phẩm chính hãng,giá tốt,bảo hành nhanh nhất,và hỗ trợ khách tối đa.
Các bạn có thể qua hệ thống bên mình để được hỗ trợ tốt nhất,ngoài ra còn có đội ngũ kĩ thuật chuyên nghiệp có thể khắc phục các lỗi về phần cứng.
Hiện tại,Ishop luôn mong muốn mang đến cho người tiêu dùng chế độ phục vụ tốt nhất,niềm nở và quan tâm đến khách hàng,bảo đảm và uy tín.Gây dựng được lòng tin với người tiêu dùng.
Mong mọi người có thể tham khảo.
http://ishopvn.com.vn
http://ishopvn.com.vn/dich-vu-sua-chua-iphone-ipad
Xin chân thành cảm ơn!
Con iphone 4s của mình cứ ở trong nhà tầng, chung cư hoặc đi đến mấy vùng xa trung tâm là hay bị lỗi No service còn lại là có sóng dùng bình thường. Máy mình dùng sim Mobi nên cũng hơi kém sóng nhưng đã thử lắp qua sim Vina nhưng vẫn gặp tình trạng như vậy. Trong khi đó cái iphone 3gs và 5 của người nhà vẫn có sóng dùng ok. Thật bực hết biết. Mấy bác thợ dự qua tình trạng bệnh, chi phí và thời gian sửa chữa giúp bởi thời gian này mình phải đi công tác ít ở nhà. Mình ở HN. Cảm ơn các bác.
@manhcuongtcdn cái này phải kiểm tra chính xác mới biết đc bác ak..nhưng khả năng là do lỗi phần cứng có thể là do ic công xuất sóng kém..
Các bác cho e hỏi. Máy e 4s trắng.cái Ron cao su máy bị mẻ. Giờ thay Ron cao su hết khoảng bao nhiêu. nếu thay có phải tháo máy ko.tks
@dinh8830v bạn thay zoong màn hình thì fai tháo hết máy ra nhé. nếu thay hết tầm 200k
các bác ơi c oi con iphone 5s mình đang sạc xong cảm ứng ko dc nữa đi sưa người ta bao thay ic không biết có phải thế ko
@lanhken Phải test thử 1 cái màn hình khác xem sao đã bạn ak.
@lanhken bạn test thử màn khác xem sao nếu vẫn bị mới fai làm trên main nhé
@ngoclong1985 em qua cua hàng gần nha test thư màn rồi . nó vẫn thế .thay ic cam ứng hết bn ak
@lanhken 5s thì vẫn chưa có đồ để làm bạn còn bh mang đi bh xem sao
Bác ipad 4 vỡ mặt ngoài ( chính là cảm ứng luôn ) thì thay c.ứ là được. Cảm ứng bên mình đang thay là 1350k, mất khoảng 20p bạn có thể chờ nhé.
dinhdoong
ĐẠI BÀNG
10 năm
không có chỗ nào gần Cầu Giấy nhể? haizzz
nothing30
ĐẠI BÀNG
10 năm
bac ngoclong co sua dt nokia ko hay chi sua iphone vay
@nothing30 của bạn nokia dòng nào
nothing30
ĐẠI BÀNG
10 năm
@ngoclong1985 máy mình la lumia 720, bi roi vo kính ban a, cam ung van ok
@nothing30 dòng này bên mình ko có đồ thay rùi
ManU4ever
TÍCH CỰC
10 năm
các bác thợ cho mình hỏi chút,con e họ mình có con 3gs bị tối màn hình, chức năng dùng bt chỉ có điều phải trời sáng mj thấy,chắc hư đèn màn hình.có ng nói lỗi nhỏ thôi,câu kéo j đó là dc. Em nó sv ít tiền nên thay màn hình là cả 1vd k nhỏ 😁 bác nào bít bệnh này k ạ
@ManU4ever nếu đứt đường đèn trên màn hình thì có thể câu lại là đc thôi bác ak.nếu ở hà nội có thể mang qua bên mình xử lí giúp cho bác
ManU4ever
TÍCH CỰC
10 năm
ok,thanks bác!có j ság nay mình sẽ mag qua chỗ bác để xử lý ạ.
360DarkLord
ĐẠI BÀNG
10 năm
Bác @ngoclong1985 ngoài iphone ra bác có sửa dc android ko ạ, máy em samsung note2 lỗi wifi chỉ dò được chứ ko truy cập được, sửa dc bác báo giá cho em nhé
@360DarkLord bạn cứ mang wa mình xem cho nhé
Nhờ các bác xem giùm con 5 của e bị sao ạ. Khi mới restore thì liên tục bị treo táo, lần nao cũng vậy luôn, cứ vào ứng dụng là treo luôn mà treo liên tục luôn k làm được gì, có hôm nó còn treo màn hình đỏ lòm luôn ạ. Sau khi treo thi 4 góc màn hình nó rung cả ngày và 4 góc màn hình là nó bị lưu hình ảnh như trong hình mong các bác tư vấn hộ và cách khắc phục ạ. máy e trước có làm rơi một lần cũng khá mạnh nhưng dùng vẫn bình thường giờ nó mới bị ạ. IMG_2532.JPG IMG_2533.JPG IMG_2534.JPG
@Huuchung1989 của bạn nhiều khả năng lỗi màn, bạn thay thử màn khác test xem sao nhé
Các bác cho em hỏi con 4s của em đang dùng thì bị nhoè sọc màn hình, cảm ứng vẫn ok, bấm phím nguồn khoá màn hình rồi bật lại thì hết (luc này màn hơi nháy một chút). Có khi vài ngày mới bị, co khi chỉ được một lúc. Mong các bác bắt bệnh và cho em biết hướng điều trị! Thank all!
@@vintage@ nếu màn bị nhiều hơn khả năng của bạn bị lỗi màn, nếu lỗi màn thi chỉ thay màn khác thôi ko sửa đc
ở sg ghé iphone4u.vn
@levannam Em ở khu vực HN bác ơi. Thank
IMG_2828.JPG IMG_2829.JPG IMG_2830.JPG
vâng để hôm nào rỗi em qua h máy em nó tự động mất nguồn và khi bật lên lại thì bị như hình đây ạ
@Huuchung1989 của bạn bị về phần cứng rồi chứ ko fai do màn nữa
@Huuchung1989 của bạn đến 90% dính lỗi ổ cứng..
@anhthumobile.vn Sáng qua sửa con iphone5 sóng wifi yếu! Ngon lành rồi! Cảm ơn nhiều nhé! Up cho cửa hàng!

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019