NHỮNG ĐẠI LÝ YAMAHA UY TÍN TẠI TP.HCM (VỀ VIỆC BẢO HÀNH & BẢO DƯỠNG XE MÁY)

duylinhute
20/6/2016 15:35Phản hồi: 62
Chào các bác, với mọi người, việc tìm mua một chiếc xe ưng ý đã khó, việc bảo hành, bảo dưỡng nó ở đâu trong thành phố này cũng khó k kém. Nên hôm nay mình mở topic này để mọi người có chỗ chia sẻ thông tin về nơi bảo hành, bảo dưỡng xe máy Yamaha uy tín, chất lượng tại Tp.HCM.

Ở đây chỉ bàn tới những đại lý của Yamaha thôi nha các bác, k kể đến những cửa hàng bên ngoài. Vì đối tượng của topic này là những đại lý chính thức của Yamaha VN. Với lại việc bảo hành chính hãng thường tốt hơn bên ngoài. Các bác cứ thử so sánh, số lượng xe Yamaha được mang vào Đại lý với số lượng xe Yamaha được mang vào tiệm sửa xe bình thường thì các bác sẽ thấy ngay chỗ nào sửa xe nhiều hơn, và chỗ nào có kinh nghiệm hơn. Mặc dù số xe vào Đại lý sẽ được chia ra cho nhiều nhân viên, nhưng số lượng chia ra đó vẫn sẽ rất cao (mấy lần vào Đại lý mình k thấy có thằng nhân viên nào rảnh). Cửa hàng thường là sửa chứ k ít khi thay mới, nên kinh nghiệm của mấy tiệm bên ngoài là sửa chửa phụ tùng, mà sửa thì khả năng tái phát bệnh sẽ rất cao. Còn Đại lý thường là thay mới, kinh nghiệm của họ sẽ là thay mới phụ tùng, và khả năng dứt bệnh cũng cao hơn nhiều so với sửa chữa.

Theo mình được biết thì có 2 loại Đại lý Yamaha: 1 loại là do tư nhân phối hợp như thế nào đó với Yamaha VN mà thành lập ra, loại này do tư nhân làm chủ, thường sẽ mang tên riêng (như mục số 1 mình nêu bên dưới). Còn lại kia trực thuộc sự quản lý của Yamaha VN, thường sẽ gọi là DO (như mục số 2 bên dưới).

Nếu có đại lý nào làm ăn gian dối thì các bác cũng nên share nó vào đây. Từng nhận xét khen chê của các bác sẽ đc phân loại và link vào trang 1 của topic này.
Việc đánh giá 1 đại lý có thực sự dở tệ hay k thì các bác cũng nên từ từ, đừng quá vội vì tay nghề của KTV nó cũng nhiều mức lắm. Cùng 1 đại lý, cùng được học 1 khóa đào tạo như nhau nhưng khả năng tiếp thu của từng KTV là khác nhau, nên kết quả thu đc cũng sẽ khác nhau, sẽ có thằng giỏi, thằng dở (như ngày xưa đi học, cùng học 1 thầy nhưng k phải thằng nào học cũng giỏi 😃 )
I. DANH SÁCH TRẮNG:

1. Yamaha Town Hoàng Cầu
(7-9-11-13 Hải Thượng Lãng Ông, P.10, Q.5): chỗ này là chỗ mình mua chiếc Ya đầu tiên. Mình đã thay nhớt, tăng sên nhiều lần ở đây. KTV tương đối nhiệt tình, k vẽ vời bậy bạ. Có điều tay nghề thì chắc chỉ đc 7/10.
Hồi chiều vào có gặp 1 ông đi Ex biển số khá đẹp 745.67, ổng nói đã đi 3 đời Ex và chỗ này là chỗ ổng thấy ok nhất. Còn mình thì mới mua xe đc 2 tháng, toàn bảo trì xe trong này nên share các bác chỗ này thôi. Ps: lần đăng ký giấy tờ xe nó hành xác mình mệt mỏi với nó. Hơi ghét nó nhưng trên đường về nhà, vói lại thấy nó chưa dính phốt nên cũng thử vài lần xem sao 😁
2. Yamaha Town Hồ Chí Minh - DO1 (38 Trương Quốc Dung, P.10, Q. Phú Nhuận): tổng đài viên của Yamaha nói mình mang xe tới đây khi mình than phiền có 1 số lỗi mà Yamaha Town sửa k được. Chỗ này thì mình chưa sửa lần nào nhưng thấy nhiều ng trên mạng nói cũng ok.
3. Yamaha Town Minh Quang - Chi nhánh 2 (345-356 Đường 3/2, P.12, Q.10): tương đối tốt
-https://tinhte.vn/threads/nhung-dai-ly-yamaha-uy-tin-ve-viec-bao-hanh-bao-duong-xe-may.2604928/#post-47819000
-https://tinhte.vn/threads/nhung-dai-ly-yamaha-uy-tin-ve-viec-bao-hanh-bao-duong-xe-may.2604928/#post-47819850
II. DANH SÁCH ĐEN:
1. Yamaha Quang Phương:

-https://tinhte.vn/threads/nhung-dai-ly-yamaha-uy-tin-ve-viec-bao-hanh-bao-duong-xe-may.2604928/#post-47819000
-https://tinhte.vn/threads/nhung-dai-ly-yamaha-uy-tin-ve-viec-bao-hanh-bao-duong-xe-may.2604928/#post-47821178
2. Yamaha Quang Hùng Phương:
-https://tinhte.vn/threads/nhung-dai-ly-yamaha-uy-tin-ve-viec-bao-hanh-bao-duong-xe-may.2604928/#post-47821178
62 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

dotana
ĐẠI BÀNG
8 năm
Mình hay bảo dưỡng ở YFS( yamaha factory service, hình như là thế 😁 ) ở ngay chỗ công viên Lê Thị Riêng đi xuống một chút, quên mất địa chỉ chính xác rồi, anh em hay gọi là Yamaha CMT8
@MinhDaiHT Bác kiu nó thay bạc đạn luôn đi, khỏi kiểm tra, cái đó chừng 100k chứ mấy. Mình cũng nghĩ bể bạc đạn như bác. Còn nếu bác muốn kiểm tra nữa thì mang qua 38 Trương Quốc Dung xem sao.
Hồi xưa đi Honda, chạy một thời gian thấy cái cổ hơi cứng là mình thay chén cổ, mặc dù mấy ông KTV của Head nói là "bình thường mà thay chi e". Mỗi lần thay xong là cái cổ nhẹ hơn hẳn 😁
@duylinhute Phuộc cứng qá, sock ổ gà cái bể bạc đạn 😔
Ko biết còn bảo hành vụ họng rót xăng k ta
@MinhDaiHT Nó chỉ ghi là từ ngày 30/03/2016 nhưng k nói ngày hết hạn 😁
http://www.yamaha-motor.com.vn/Tin-tuc-YMVN-THUC-HIEN-TRIEU-HOI-VA-BAO-TRI-THAY-THE-MIEN-PHI-DOI-VOI-XE-NOZZA-GRANDE-1344.html
cảm ơn thớt! m thấy town nào cũng ok thôi. trừ mấy cái cửa hàng của Quang Phương vs Quang Hùng Phương thì ae né 10m giùm nha.
Bổ sung m thấy cửa hàng YAM trên 3/2 gần cầu vượt ntphuong làm bảo dưỡng ok đó. Giá phụ tùng ko chém, có barem giá sẵn khỏi trả giá.Hơi chán cái town nào cũng làm biếng sửa chửa/ bảo dưỡng cho dòng xe cũ. toàn phải ra tiệm ngoài rồi chạy ngược vô hãng tìm đồ thay 😔
@danchoi_saigon1 hahahah, m hiểu mà bạn. nó thu tiền công để 1 phần trích cho cửa hàng + 1 phần cho ktv đó. Nên ko cần phải bo cho ktv đâu. Trước ko bik đem xe vô bo anh KTV 50k xong. Làm xong ra, gặp bé đó đòi thu 200k tiền công. a ktv chạy lại kêu nó thu 100k thôi. nói chung vụ này hơi lom com. Mốt vô hỏi trước làm cái này cái nọ thì tiền công nhiêu cho rồi @@ sau đó m bo thêm cho ktv nếu thích.
@digimonxxx Quang Phương, Quang Hùng Phương nghe nói cùng 1 mẹ, mà nó dính phốt nhiều lắm. Nhưng phải công nhận đây là hệ thống bán xe máy lớn nhất TP.HCM đó bác. Cửa hàng của nó chỗ nào cũng rộng thênh thang. Nhìn xe nó bán thấy mà thèm :mad:
@duylinhute mua xe bên đây thì được vì giá xe cũng cạnh tranh vs nhiều màu độc lạ. Mấy cái xe nhập bên này cũng hoành tráng giá cạnh tranh luôn như sh ý, vario.....Còn dịch vụ bảo hành bão dưỡng thì tránh xa vì thợ móc nối vs nhân viên bán phụ tụng ăn chênh lệch mất dạy lắm.
Có mỗi cái quang phương trên an duong vuong gần châu văn liêm làm ăn nghiêm túc hơn. Tuy nhiên giá phụ tùng vẫn cao hơn trong hãng.
Xác nhận luôn cho ae yên tâm,mình củng mua grande ở Minh Quang 2 hồi tháng 12/2015,đầu tiên thích là thái độ của kt trưởng và kt viên.Cô chủ người bắc nói chuyện rất ngọt và lịch sự vui vẻ.Có hotline cho ae đặt chổ trước luôn,mình bảo trì 1 xe mới 1 xe củ mà k khi nào bị vòi vỉnh hay bắt buột thay đồ vô cớ,có lần ktv thay bxc cho khách củng báo và giải thích rõ ràng tại sao thay và lấy phụ tùng mới ra chỉ cho khách xem chổ bị hỏng hóc,k như cái kiểu như ép buộc phải thay.Nói chung dịch vụ vậy so với tình hình chung là ok rồi.
@thachtran9999 Là chỗ nào trong những chỗ ở trên vậy bác 😃
@thachtran9999 Địa chỉ Yamaha nào vậy bạn?
steals1988
TÍCH CỰC
5 năm
@moitinhdaukiss Yamaha Town Minh Quang - Chi nhánh 2 (345-356 Đường 3/2, P.12, Q.10)
Thuê những mặt bằng hoành tráng như vậy mà k bán giá cao thì sao sống nổi 😁
MXI
TÍCH CỰC
8 năm
Mình tính thay ổ khóa zin nouvo 6 cho ex 150 để thêm tính năng tìm xe và mở khóa từ bằng điện mà ko biết chỗ ya nào chịu làm, bữa có hỏi cửa hàng yamaha góc Phan Văn Trị-Lê Hồng Phong bên Q.5 thì bên đó nói là ko có làm 😔
@MXI Mấy vụ chế cháo này hình như Đại lý nó k có làm. Mà bác thử gọi trực tiếp lên tổng đài Yamaha VN xem thế nào. Nó sẽ chỉ chỗ cho bác. Số hotline thì bác lên web Yamaha VN xem nhé 😁
@MXI trước giờ chỉ thấy minh ngọc anh ở tỉnh lộ 10 là có làm thôi. mà lâu rồi ko biết còn làm không. bạn nt hỏi thử coi
https://www.facebook.com/YamahaTownMinhNgocAnh/?fref=ts

Yamaha Town Minh Ngọc Anh | Ho Chi Minh City

Yamaha Town Minh Ngọc Anh, Thành phố Hồ Chí Minh. 3.544 lượt thích · 742 lượt đăng ký ở đây. Đại lý xe máy
facebook.com
@MXI Cái này là độ rồi, chắc Ya nó ko làm đâu.
bữa đi bảo trì, 2 nv khẳng định chắc nịch " làm gì có chuyện ju Fi đi được trên 50Km/1l", rồi nói ko tìn thì "ra xem đồng hồ hiển thị trên xe đi", "xe ju Fi mà đi 60km/1l thì sắp bị hư đó", điên máu quá e dắt xe đi luôn, qua thẳng chỗ Trương Quốc Dung thì mới nhận dc sự giải thích rõ ràng.
đúng là chỗ này chỗ nọ thiệt
@xuanchinhCK884 Bên Trương Quốc Dung giải thích cho bác thế nào :rolleyes:
xe mình mới mua, nên nó để garanty cao, ép máy 1 xíu cho máy nó đều, nên sẽ hơi hao xăng, nói chung tầm từ trên 50 là có thể chấp nhận dc, nếu ko dc 50 là xe có vấn đề, qua lần bảo dưỡng thứ 2 họ sẽ chỉnh lại bt, vs lại bên này cũng biết là Ju Fi ko có đồng hồ hiển thị tiêu hao nhiên liệu
@xuanchinhCK884 Trương Quốc Dung là Yamaha Town chính trong SG này rồi, mình chưa thử nhưng theo mình trình độ của KTV cũng là ...hên xui thôi 😃
jayzu2512
ĐẠI BÀNG
7 năm
Nên tránh xa "Yamaha Hoàng Chương" thủ đức ra. Mình ở gần đó nên lúc trước mình hay đem xe ra đó sửa chữa, lần nào về cũng mang cục tức vào mình.

1. Lần 1 mình bảo dưỡng chiếc Novou LX lúc 18k, vẽ vời mình đủ kiểu vệ sinh máy, thay dây coro, bi nồi, nhớt nước mát các kiểu... Phụ tùng thì mình không nói, đem xe về chạy ko xe xuống ga được, vài hôm sau mình ra kiếu nại, mở lại thì bình xăng đen thui, lắp lại chạy về thì hết nhưng phát hiện ra xe không gắn bớm dây bướm ga thứ 2, lại mang ra thì kĩ thuật nói để vậy cho nhẹ tay ga... Wtf... mình bắt gắn lại cho mình.

2. Vài tháng sau, xe mình đi khoảng 23k thì bị xì nhớt ở đầu nồi. vô thay ron sẵn tiện thay nhớt nước mát thì phát hiện ra có 2 loại nước tản nhiệt trong máy: 1 màu xanh ( cái này mình thay ở ngoài lúc 10k do về quê không tiện ra 3s), 1 màu đỏ lúc thay lần ở lần 1. Mình nghi nghờ đây là nguyên gây hỏng ron do máy quá nóng không tản nhiệt được, ôm cục tức đi về.

3. lần 3 gần đây nhất, mình chỉ vô thay bố thắng, nhớt (do biết trước kỹ thuật ở đây nên mình chỉ yêu cầu thay bố thắng sau và nhớt). kỹ thuật không gỡ bánh xe sau ra được do bị kẹt bi với thanh đỡ phuộc bên phải. Họ không hỏi mình mà lấy búa với bù lon dài đập để mở, cuối cùng không mở được mà để lại rất nhiều vết xướt, lõm trên thanh đỡ phuộc. Lúc mình thấy vậy, mình bắt gắn lại rồi mang xe về.

Các bạn mua xe ở đây thì không biết sao chứ không nên mang xe đi sửa, tiền mất còn mang thêm tức.
Bài viết hơi dài nhưng thật sự mình rất bức xúc. cảm ơn các bạn đã đọc.
Ae có vẻ khen 3S Minh Quang 2 bên 3/2. Mình chuyên bảo dưỡng chỗ này, nói chung cuối tuần đi là đông nghẹt. KTV thì cũng tùy người, có 1 anh ốm ốm tầm 30 tuổi vui tính và nhiệt tình, khách hỏi hay yêu cầu gì đều hỏi và giải thích cặn kẽ cho mình. Ở đó có ông KTV trưởng thỉnh thoảng sửa lai rai cho vui, cũng vui tính. Giá ở đây khá chuẩn, k chém. Làm bảo dưỡng khá kĩ, từ sên tới bơm bánh có đồ đo áp suất lốp, có máy đo garanty. Nếu bugi hay lọc gió lâu chưa thay thì sẽ hỏi có thay k, k thay cũng ok vui vẻ. Thích cái có máy pha cà phê khá ngon. Còn nhược điểm là cuối tuần xe khá đông và làm kĩ nên chờ lâu
Giờ thấy mới mở thêm bên Lý thường kiệt giao Bắc Hải gần chỗ mình, đỡ phải đi xa hehe
@the_nhokkon Chỗ 3/2 thấy xe trưng bày rất ít, le ngoe có mấy chiếc. Có lẽ chỗ đó mở ra để sửa xe là chính chứ k phải bán xe 😁
@the_nhokkon Đông cỡ đó vẫn còn thua xa Yamaha Town Sài Gòn (38 Trương Quốc Dung) 😕
Cách đây vài hôm mình có tới Ya SG để kiểm tra côn, 8h20 sáng đã có mặt mà mãi tới 11h hơn mới có ng tới kiểm tra xe cho mình. Trong khi Ya Minh Quang đợi tối đa 1 tiếng là sẽ có ng sửa. Nhưng tay nghề của KTV Ya MQ thì cũng hên xui lắm nha. Có anh ốm ốm, cao cao, đen đen, lúa lúa là thấy nhiệt tình và làm có tâm nhất 😁
@the_nhokkon chỗ lý thường kiệt vs bắc hải mới mở, có ae nào chuột bạch chưa :v
@digimonxxx Mới post bên group Sirius đó bác. Em test mua bugi và nhông, bugi 30k nhông 13 50k. Giá ok. Thợ em thấy giống như chuyển 1 nửa số thợ bên 3/2 qua, k thấy có lính mới. Có khi đang tuyển thợ đấy 😆
babydog2512
ĐẠI BÀNG
7 năm
Topic bổ ích. Đang chạy con ju cùi bắp. Để bữa nào ghé yamaha town cho nó đại tu.
h em chạy con si 2013
xe h đi cứng quá qua ổ gà hay dốc nhỏ cái là muốn văng xe
h nên qua minh quang 2 hay là chỗ mới mở lý thường kiệt giao bắc hải kiểm tra đây mấy bác?
@mrkimbau1 cũng ko rõ lắm tình trạng xe của bạn bị gì. nếu được thì nên kiểm tra bên MQ 2 vì có bác thợ trưởng kinh nghiệm hơn. nên đi sớm nha bạn. MQ 2 cuối tuần đông chờ lâu lắm.
Danh Sách Đen:
Bạn mình mới mua xe Grand D của YAMAHA Hồng Minh Phát trên quốc lộ 13 ngay cầu vượt Bình Phước. Chỗ này nhân viên tư vấn mua xe hay vòi khách mua thêm phụ Tùng đủ các kiểu.
Xe mua được 2 tháng ra thay nhớt cho 500km đầu tiên mấy thằng kỹ thuật viên nó vẽ đủ các kiểu nào là bôi dầu cho mấy con ốc các kiểu,...(mặc dù xe chỉ chạy được 490km thôi), bạn mình là nữ nên mình cũng dặn rất kỹ trước khi đi thay đồ là chỉ có thay nhớt và ko làm bất kỳ thứ gì thêm khi có tư vấn nên bạn mình lúc đó đã từ chối mọi lời mời mọc. Sau khi thay xong ra ngoài tính tính tiền nó vẫn tính thêm tiền bôi dầu mấy con ốc 25k, bạn mình ko đồng ý nói qua lại vài lời rồi cuối cùng vẫn phải trả khoản phí này(nhấn mạnh: xe chỉ mới mua chạy được 480KM). Mọi người lưu ý tránh chỗ này ra nha.
koronua123
ĐẠI BÀNG
7 năm
Chỗ ltk giao với bắc hải hình như là Minh Quang 3, ko biết có phải chi nhánh mới của Minh Quang 2 bên 3/2 ko mà bữa mình đi hỏi giá xe thì thấy MQ3 bán mắc hơn MQ2.... tiện thể ae cho mình hỏi nên đem bảo dưỡng thì ở MQ2, MQ3, YFS gần cv ltr thì chỗ nào sửa uy tín, có tâm, tay nghề cao và bán phụ tùng giá tốt hơn?? Thấy có bác cm đem xe qua bảo dưỡng ở mq2 bị thu ngân vòi thêm tiền này nọ?? Chứ đem xe bảo dưỡng chỉ bỏ tiền thay phụ tùng định kì thôi, còn thợ bo hay ko, nhiều hay ít thì tùy ng chứ sao lại vòi thêm như vậy??
@koronua123 2 bên này cùng chủ. MQ2 sửa chửa tốt hơn do thợ có kinh nghiệm lâu năm hơn. Bạn bảo dưỡng bình thường thì qua MQ3 ko vấn đề gì đâu. Vì khi xong xuôi hết sẽ có thợ chính test xe, rồi mới bàn giao xe cho khách.
Giá xe chênh lệch do....ng bán. bán mắc quá thì ko mua thế thôi =))
Đang tính dắt em ex 150 qua minh quang 2 thay lọc gió lọc nhớt mà các bác bảo em thu ngân vòi thêm tiền công là thế nào ?!
@hoàngtiến9794 Vô hãng có tính công thợ nha bác. trừ khi qua tiệm chuyên nhớt họ bao luôn khi mua vs thay nhớt bên họ.
Mình hay làm ở đại lý đông nam ba bên phan đăng lưu mình thấy ở đây làm khá kĩ bảo trì tháo ra vệ sinh đầy đủ bugi lọc gió ko như chỗ khác bơm bánh căng sên là xong
@longbeo260688 ghi nhận thêm 1 chỗ tốt.
Mọi người tránh xa Yamaha Thanh Đào ở Kha Vạn Cân ra nhé. Em mua xe bên đó, mà mua ở chỗ Kha Vạn Cân chỗ chợ Thủ Đức ý, cô và mấy anh nhân viên cực ok. Sau xe em bị dở chứng, kiểu đi giật giật, đang đi thì hụt hơi hạ ga, em mới đem ra chỗ ấy, họ bảo chắc do lỗi phần bình sạc, mà ở đây không có để thay nên kêu em qua Yamaha 3S ở Kha Vạn Cân sát ủy ban phường Linh Trung, em bảo em không có thời gian nên tốn tiền cũng được thay giúp em đi, thì anh bảo trì bảo là em còn bảo hành mà cứ qua đó thay miẽn phí chứ tốn tiền làm gì( bên này cực dễ thương). Em đành vác con xe qua bên 3S, hỡi ơi y như rơi xuống địa ngục, chả thèm kiểm tra gì đã bảo lỗi do sạc, mà giờ đang đổi mã sạc gì đấy nên để sổ bảo hành ở đây khi nào có thì họ kêu ra thay, mà thái độ nhân viên thật sự không chấp nhận nổi từ cô tiếp tân phía trước đến nhân viên bảo hành bên trong, tất nhiên xe em phải có vấn đề em mới đem ra, chứ tự nhiên ai muốn xe mình bị hỏng, mượn chìa khóa xe em đi 1 vòng rồi bảo ủa anh thấy bình thường mà có hư gì đâu, em bảo em đang đi trên đường, tự nhiên xe dừng lại trong khi vẫn có ga, mà nó giật đi giật lại mấy lần y hệt như bị thiếu xăng ấy, thế là ông ý chả thèm kiểm tra gì bảo luôn lỗi sạc rồi bắt e về đợi. Em đợi hơn 3 tháng vẫn không ai gọi gì cả, mà xe thì ngày càng nặng hơn, đoạn đường 10km thì giật hết 5 6 lần, em hoảng quá đem ra cửa hàng, thế là họ bảo điện hoài mà e không đem xe ra sửa, mà điện thoại của em luôn luôn có người trực 24/24; thậm chí không bao giờ có chuyện pin luôn, và vì tín chất công việc nếucó cuộc gọi nhỡ em sẽ gọi lại ngay, vậy mà bảo là gọi hoài không nghe máy. Thật ra em cũng thông cảm cho bạn bảo dưỡng tiếp nhận, vì dù gì tâm lý người làm công cũng sợ bị khách complain, nhưng có 1 chú lớn lớn rồi, không hề biết ch gì, cũng k hiểu chuyện gì vậy mà nhảy vô chỉa chỏ ngón tay vô mặt em, còn bảo gọi hoài không ra lấy nói gì ai, người ta thấy thương người ta còn sửa cho, người ta không sửa thì làm gì nhau, rồi thì là đuổi ra ngoài không sửa đó rồi sao....
Trời, lần đầu em thấy có kiểu dịch vụ như vậy, một đám đàn ông hùa vô ăn hiếp một người con gái như em, còn bảo đuổi ra không sửa thì làm gì nhau, đến lúc em bảo số điện thoại của em là số đt đăng kí trực cấp cứu, 24/24 luôn có người nghe máy thì ông đó mới im và bảo xe bỏ mấy tháng trời không ra hỏi ai biết đường nào mà gọi.

Em nói thật em tởn tới già chỗ này luôn, một lần và duy nhất, mấy anh có mua xe thì né nó ra, rất kinh khủng, lần nào ra cũng bị ám ảnh.
@RoseDen Trời ơi . Tính mua ở đây vì ở gần. Nghe xong cao chạy xa bay lun. Tk bạn chia sẻ nhé !
Xe mua dưới quê lên hồ chí minh có được bảo dưỡng miễn phí không mấy bác
@Van ha2605 đc bác. cứ đem theo sổ bảo hành thì ở đâu cũng đc, đừng xe hãng này qa hãng kia là đc :p

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019